Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape azindua mpya ya CCM "Vua gamba vaa uzalendo"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tangopori, May 26, 2012.

  1. Tangopori

    Tangopori JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,595
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Katibu mwenezi wa Ccm bwana nape nauye amezindua movement ya 'vua gamba vaa uzalendo' ameongea hilo katika eneo la Misenyi mkoani Kagera.
    Source:chanel 10 taarifa ya habari saa 1usiku.
    My take kweli magamba hali yao ni mbaya mwaka huu wanalo! Magamba kwishney! Lol!
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    hainogi......
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    wamechoka miili mpaka akili.
     
  4. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Anakumbuka shuka asubuhi?pole yake!
     
  5. Dennis_elisha

    Dennis_elisha Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeah, nimemwona eti anasema hata kama wanaccm wote watahama na kubaki peke yake eti ccm haitakufa,,,

    WANATAPATAPA, UKWELI WANAUJUA KWAMBA KIAMA CHAO NI 2015,,,,,
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Yaani hainogi hata wakichanganya na chachandu lol.....Nape bana huwa hanaga haya kabisa, kazi yake kudandia tuuuuuuuuuu, shame on him!
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hapo anatumia fumbo kuipigia chapuo chadema kwa sababu huwezi kuitenganisha chadema na uzalendo.
    big up NAPE vua gamba vaa ....................
    tunakusubiri na wewe uvue.
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    huwezi kuwa mzalendo bila kuvaa gwanda.

    anapoteza muda na tabia yake ya kopi pesti
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Cut & Paste - as always! CCM hakuna kitu tena kichwani zaidi ya kuigiliza!
     
  10. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Nimecheka sana! Halafu habari za michezo akaonekana anacheza gofu.
     
  11. k

    kibunda JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kumbe nae ameikubali hii dhana. Inafurahisha sana.
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    mohamedi, nimeshindwa kuelewa ni kitu gani hasa kimempeleka Nape Missenyi? Kwenye michuzi anaonekana akiongea na wanahabari huku kukiwa na jeneza la mpigania uhuru karibu. Then picha nyingine anaonekana anacheza golf! What is he doing in Missenyi? Msiba au Golf?

    Na kuhusu msiba, kweli CCM au niseme serikali ya CCM imeshindwa kumpeleka mkubwa mmoja kwenye haya maziko ya mpigania uhuru? Kumpeleka Nape ni madharau makubwa kwa marehemu mzee wetu afadhali mara mia wasingepeleka mtu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,459
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    maali ishatolewa
    Maali ishatolewa

    CCM wameolewa
    CCM wameolewa...
     
  14. ALEX PETER

    ALEX PETER Senior Member

    #14
    May 26, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nape Nnauye Juhudi za kupunguza nguvu ya CCM kwa kuokoteleza wanachama wa CCM waliofulia zilianza miaka 20 iliyopita (1992-20121)!! Mpaka leo hazijazaa matunda! Ongezeni bidii, atafutaye hachoki! Lakini pengine badilisheni style. Mtu hatishwi na kinyago alichochonga mwenyewe!!
     
  15. ALEX PETER

    ALEX PETER Senior Member

    #15
    May 26, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Source ukurasa wake wa facebook
     
  16. Tangopori

    Tangopori JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,595
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    maali tena? Ndo nini mkuu?
     
  17. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Angalia wasikuita Lusinde
     
  18. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Atacheza mpaka ngoma ya kwao lkn mwaka wao huu, tumekuja kuwashika.
     
  19. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Utawajua tu, watacheza ngoma ya CHADEMA mpaka watapoondoka magogoni.
     
  20. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,041
    Trophy Points: 280
    CCM HALI mbaya!
     
Loading...