Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape awatenga ASP

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Facts1, Jul 4, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Facts1

    Facts1 JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 23, 2009
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati chama cha Mapinduzi(CCM)kikijiandaa kuadhimisha miaka 50 ya Uhuru Katibu wa Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM, Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye amesema kuwa chama hicho kimekusudia kuanza kujitathmini kwa kukumbuka kazi ya kupigania Uhuru iliyofanywa na chama cha TANU kilichozaliwa tarehe 7 Julai, 1954.

    Swali langu ni je kama sherehe hizo zitafanywa na wanachama wote wa CCM, wanachama waanzilishi wa chama cha ASP kilichoungana na TANU watakuwa upande gani, wageni waalikwa? Je hili haionekani kama Nape anataka kuzalisha mtafaruku mwingine ndani ya chama chake. Naomba kuwasilisha.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...