Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Awasilli Mbeya, Agawa kadi za Magamba TEKU na kusakata Kiduku!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiganyi, Jun 25, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM Nape Nauye Muda mfupi baada ya kuwasili jijini Mbeya
    [​IMG]
    Viongozi mbali mbali waliofika pamoja na wanafunzi wa Chuo cha TEKU wakiwa wanasililiza jambo kwa Makini
    [​IMG]
    Wanafunzi wa TEKU wakiwa wanafurahi huku mkutano ukiendelea
    [​IMG]
    Ma Kada mbalimbali wa Chama Cha mapinduzi wakiwa katika mkutano huo
    [​IMG]


    [​IMG]
    Shughuli zinaendelea Mwenyekiti wa Itikadi na Uenezi Nape Nauye akiwa anacheza Muziki pamoja na wanafunzi wa TEKU muda huu

    Zaidi tembelea Wotepamoja online magazine - wotepamoja
     
  2. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Huu mkutano unatofauti gani na ule wa NEC?
     
  3. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mwambie tunamkalibisha aje na mwanjelwa.
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Anapendezea sana kuwa mcheza shoo wa TOT...
     
  5. T

    The tourist Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwambieni aje na huku Arusha. Vipo vyuo vingi tu
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,195
    Likes Received: 11,510
    Trophy Points: 280
    Wanasherekea nini?

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  7. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,174
    Likes Received: 3,439
    Trophy Points: 280
    nasikia atatia timu tunduma mwambie aje kwa adabu.! Hii ni boda ya wajanja.
     
  8. B

    Bob G JF Bronze Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hiyo fani ya kukata mauno naona ina mfaa zaidi kuieneza kuliko siasa za maji taka anazosambaza
     
  9. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ebana eeh utadhani kikao cha UWT lol....
     
  10. kuku dume

    kuku dume JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunamsubiria st mark(st. augustine-songea)
     
  11. F

    Froida JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Duuh hiyo sampuli ya makada ndio mimi inaniacha hoi
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,870
    Likes Received: 5,265
    Trophy Points: 280
    Send off party
     
  13. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    wazee bhaaana..! hawaambiwi kitu mbele ya sisiem!
     
  14. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ukitaka subiri tathmini kama ukifanyika uchaguzi serikali za mitaa kati ya ishirini ataambulia miwili. Dhaifu, dhaifu, dhaifu............and the list goes on
     
Loading...