Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape awasambaratisha Chadema Mafinga-Iringa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jimy P, Jun 15, 2012.

  1. J

    Jimy P Senior Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape Nnauye kasambaratisha ngome ya Chadema Mafinga Mjini na Wanachama wa Chadema wamesema wamechonga kuwepo kwenye Chama cha Kikabila na kinachoendeshwa na watu kadhaa utadhani chama ni chao na Familia yao, Hawajawahi hata kusema Mamilioni ya Rukuku wanatumiaje zaidi ya kuweka mifukoni mwao hakuna Kiongozi yeyote wa Mkoa au Wilaya anayenufaika na Mamilioni ya Ruzuku wanayopata kutoka kwenye serikali, Na wakauliza Je wakikabithiwa nchi itakuwaje,,

    Na Nape kawaeleza adhari ya nchi kukabithiwa kwa wanaharakati Duniani haijawah kutokea nchi ikakabithiwa kwa Wanaharakat huwa haitawaliki na CCM HAWAPO TAYARI KUKABITH NCHI KWA WANAHARAKATI, Nchi huwa inkabithiwa kwa chama cha Siasa...

    Tanzania Chama cha Siasa ni CCM Tu coz Viongozi wa vyama vyote ni Oil Chafu iliyomwagwa na Magari ya CCM.
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Unaposema uongo wakati habari yenyewe imeonyeshwa na TV ya CCM TBC1 unajionyesha ulivyopungukiwa hii ni great thinkers forum sio ya propaganda uwe mwangalifu aibu kuwa mwongo mtu mzima
     
  3. i

    indoor Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtu mzima ovyo. unatia kinyaa kwa uongo wako. huoni aibu
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mtu mjinga utamjua kwa uchafu atakaoandika
     
  5. D

    DOMA JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kumbe ccm wanagawa ruzuku yao kwa wananchi?
     
  6. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimeangalia TBC watu wachache utadhani mkutano wa kijiji alafu hata hiyo ya kurudisha kadi hata haijaonyeshwa, kwa maana haikuwepo, TBC wasingeacha.
     
  7. h

    hoyce JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi walieleza lini wanavyotumia ruzuku
     
  8. B

    BBA JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli mtu mjinga utamjua tu! Huyu jamaa ni moja ya mbumbumbu walioandaliwa na CCM, ila tu hajijui kuwa ni mbumbumbu angalia tu hiyo report aliyoandika
     
  9. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama CCM hawako tayari kukabidhi madaaraka kwa wana harakati WAKATI WANANCHI WAMEAMUA; CCM watfanyaje kukataa? Toa jibu
     
  10. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ndo tatizo la kufikiria kwa kutumia uwazi ulio katikati ya masaburi badala ya kutumia akili
     
  11. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Mi' sijamuelewa! Hivi,hiki nacho ni KISWAHILI?
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nape kiboko ya magwanda ya khaki. Anafanya kweli.
     
  13. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,038
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Nimeona kwenye Tbc1!!duh yaani mpaka aibu!hivi kulikuwa hata na haja ya kutumia kipaza sauti?manake UMATI wenyewe haukuzidi watu 60!,wengi wao ni wajumbe wa nyumba kumi na wenyeviti wa ccm mitaani,loh!kweli leo ndiyo nimeamini kuwa CCM kwisha kabisa!.
     
  14. m

    matawi JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Anaweza kuwa siyo raia huyu maana kiswahili siyo mods mfungie kwanza aonyeshe kitambulisho kwanza
     
  15. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chadema inaoonyesha njia wengine wanafwata,,,
     
  16. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kumbe wajinga nch hii bado hamjaishaeeee?mwanbieni nepi kwa Iringa kachemka,hapo wakisema basi maana yake basi,ni zaidi ya mwanza na mbeya.watamchekea nepi mwishowe pumpers.
     
  17. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kajifunze kuandika ueleweke. Utachekwa.
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nape kiboko yenu, kijana mdogo anawahenyesha ile mbaya.

    Nasikia Mbeya kimenuka!
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,862
    Likes Received: 5,258
    Trophy Points: 280
    We kweli ni mtoto wa shule ya msingi mbona sio habari bali ni tuhuma?

    Unatwambia habari kishabiki mpaka unata kuanguka upate mtikisko wa ubongo.
    Tafadhali hacha propaganda jaribu kuripoti habari kama mtu mwenye elimu japo kidogo.

    Hii habari ulitakiwa huandike nimetumwa na nyinyiemu niseme
     
  20. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kumbe wajinga nch hii bado hamjaishaeeee?mwanbieni nepi kwa Iringa kachemka,hapo wakisema basi maana yake basi,ni zaidi ya mwanza na mbeya.watamchekea nepi mwishowe pumpers.
     
Loading...