Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape awapiga vijembe CDM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GeniusBrain, Mar 24, 2012.

  1. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    [h=6]Wakati "wao" wakitembeza kapu kuombaomba.,sisi tunatazama fursa tulizonazo na kuzitumia..,Daima tunaonyesha njia.[/h]TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI.
    Chama Cha Mapinduzi kinatarajia kupokea Ujumbe wa Wafanyabiashara Maarufu kutoka Chama rafiki cha ANC (African National Congress) cha Afrika ya Kusini. Ujumbe huo utawasili nchini tarehe 25/03/2012 na kurejea Afrika Kusini tarehe 29/03/2012....
    By: Nape Moses Nnauye (Face Book)
     
  2. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Ningependa wakae kidogo walau hadi tarehe 03/04/2012 ili wasikilize na matokeo ya uchaguzi Arumeru wakasimulie.
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Magwanda nao watatangaza ujumbe kutoka CDU ujerumani.
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Sishangai badala ya kujifunza kujitegemea ccm wanazidi kuwa tegemea wafadhili wa nje!majuzi uvccm ili laani kijana ANC
     
  5. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    Nyie endeleeni tu na michango badala yakuweka miradi endelevu ya kukiendesha chama. Mnategemea mtawachangisha watanzania mpaka lini ? ibueni miradi !
     
  6. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Nape ni MBUMBUMBU"
     
  7. A

    Awo JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Miradi kama kutembeza bakuli nje ya nchi?
     
  8. Kibwagizo

    Kibwagizo Senior Member

    #8
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mshindwe na mlegee.Cdm jana imechafua mpaka Magamba wakaogopa.
     
  9. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ww ndio zaidi yake
     
  10. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Yaap, kama lile jengo refu la UVCCM pale Morogoro Rd/Lumumba ambapo UVCCM itaachiwa miaka kadhaa ijayo baada ya jengo kuchakaa
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    ANC ni chama cha siasa nchini Afrika ya Kusini na sio chama cha wafanyabaishara. Ni kwa nini CCM iamue kualika wafanyabiashara 'maarafu' ndani ya chama cha siasa na sio watu wengine? Kwanini kwa mfano wasingeialika kamati kuu ya ANC au hata viongozi wa chama wa majimbo (Provinces)? Why ni wafanyabiashara?

    Pili, ni wafanyabiashara 'maarafu' kwa lipi? Maarafu kwa kununua Tanzaniate na kusema inatoka kwa Madiba? Maarufu kwa kuwekeza kwenye Net Group Solution? Umaarufu wao hao wafanyabiashara unatokana na nini?

    Pengine Nape analeta mzaha kwenye hili lakini he may live to regret it. Serikali ya ccm in kashfa lundo za kuuza nchi kwa 'wafanayabiashara wa Afrika ya kusini'.

    Wenzao CHADEMA wameamua kuomba michango ya watanzania bila kujali ni mama ntilie au msukuma mkokotini. Lakini CCM wanaona dawa ni kuita wafanyabiashara toka Afrika kusini! Kuna kipande gani cha nchi hawajakiuza sasa wanataka kukipiga bei?
     
  12. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sisi atutaki zakifisadi.
     
  13. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nyie ya kwenu ipo wapi ? hata ofisi yenu makao makuu ni kama kibanda cha ulinzi
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    ANC ni chama cha wafanyabiashara.......
    Copied!
     
  15. mka

    mka JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 318
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wakuu, hata ANC nao uungwaji wao mkono umeanza kushuka. Na wananchi wameanza kuchagua vyama pinzani. Ukiwa Afrika kusini utaona majimbo yaliyo chini ya upinzani kama Western Cape yana ongozwa vizuri na kutokuwa na rushwa kama majimbo yanayoongozwa na ANC mfano Limpopo anapotoka Malema. Pia mwambieni Nape kuwa hata hao ANC huwa wanatembeza kapu kuomba fedha na mwaka jana waliomba pesa kutoka mashirika ya umma kama TRANSNET pesa kwa ajili ya kuandaa sherehe yao ya kutumiza miaka 100. Zaidi ya hayo ANC wana kashfa za kuchukua michango ya wafanyabiashara wanaopata tenda mbali mbali serikalini.

    Pia nani asiyejua CCM huwa wanaomba fedha kwa matajiri tena wengi wao walarushwa na wenye pesa chafu? Kinachowauma Nape na wenzake ni kuwa CHADEMA wameendesha harambee yao kwa ufanisi na kwa uwazi tofauti na CCM ambao huwa wanajificha na kuchukua pesa kutoka kwa wafanabiashara walio na pesa chafu. Mwambieni Nape kuwa Rais wa Tanzania na mwenyekiti wa CCM ndiye anayeongoza kwa kutembeza kapu nchi za nje hadi anatutia aibu kwa kuomba hata mambo yasiyopaswa kuombwa kwa wafadhili mfano vyandarua. Ila sishangai maneno ya Nape na CCM wenzake maana ni mara chache sana huwa wanashirikisha ubongo kabla ya kutoa matamko.
     
  16. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #16
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ccm wameuza ardhi kwa makaburu!maeneo ya kisongo/burka ni kama koloni la makaburu.
     
  17. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #17
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    Acha wivu wa kike, utawekwa n>d>a>n>i upate kila kitu
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pia toka Conservative cha waziri mkuu wa Uingereza DC.
     
  19. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #19
    Mar 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ukiona ccm inasema ni wafanyabiashara wa chama cha ANC basi utambue kwamba inajaribu kuwaingiza chaka watanzania. Muda si mrefu utawasikia wafanyabiashara hao wamekabidhiwa mashirika ya umma na kujivunia mipesa, ama la utasikia wamemegewa hekari kadhaa za ardhi kwa ajili ya biashara na kumilikishwa kwa miaka 99!!
     
  20. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #20
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    Hata kudadavua mada hujui pia?
     
Loading...