Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape awapasua vichwa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chiume, Jun 1, 2012.

  1. C

    Chiume Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiangalia trend ya mijala na thread mbalimbali JF na mitandao mingine ya kijamii including magazeti Nape anaonekana anawaumiza sana kichwa CDM.

    Matusi , kejeli na kila aina ya shutuma, ukiziangalia kwa undani utagundua ni kwa jinsi gani dogo anawaumiza CDM. Kwa sisi tusio na vyama hii si dalili njema kwa chama makini kama CDM kuhangaika kiasi hichi na huyu dogo, mnampa umaarufu asiostahili.

    Achaneni naye, anawapotezea muda mwingi sana bila sababu!
     
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Ni kweli kabisa maneno yako......

    [​IMG]
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kama huna cha kuandika sioni sababu ya kutokuwa msomaji wa thread za wenzako tuu kuliko kuandika upambaf Kama huu
     
  4. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Huu ***** kawadanganye wapemba
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Sikonge

    Habari za siku! Naomba Zile picha Nepi akipiga ngoma na gitaa! Namfanyia mpango nimpeleke kwa daktari wa afya ya akili
     
  6. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Toa evidence kivipi wanaumiza vichwa kwa ajili yake au umezuzuliwa na hio picha akiwa na hao watoto wa chekechea.
    Ndio ujanja wenu mmeanza kutumia majina ya hao watoto halafu mtengeneze vitambulisho vya bandia vya kupigia kura mwaka 2015? Poleni yenu
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    We kweli chiuke.
     
  8. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkubwa!naongea kama mwanachama na mpenzi wa CHADEMA,kwamba CHADEMA kama chama makini,tunambo makini na ya msingi ambayo ni muhimu kwa watanzania wote kwa ujumla,Mtu kama Nape Nnauye ni Mwepesi mno hawezi kutumisha kichwa,tunaumizwa na jins ya kuwakombo wananchi toka mikono mwa utawala wa kifisadi,utawala kandamizi
     
  9. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkubwa!Nape ni mwepesi mno
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nape ni debe tupu lisiloacha kutwika! Kwanza magamba wapo kuzimu ataiumizaje CHADEMA?
     
  11. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Thread kama hizi huwa sichangii
     
  12. makusanya

    makusanya JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Maige,makamba na kingunge nao chadema???au unaongea tu kwa sababu mdomo aulipiwi VAT?maana hata hao wanamsema huyo nepi wako
     
  13. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama haujui linaloendelea si uulize jamani kunanini hapa ujibiwe? Au chukua kibwaya uanze kukatika mdundo ukikuingia, sio kuanzisha kasherehe kako utegemee waalikwa wa wenzio. PUMBA dot Umbumbumbu

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Nape huyu huyu au mwingine?
     
  15. a

    anophelesi JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 511
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    actions speak louder than words! njia iliyobaki ni kujifariji tu.
     
  16. Bado Kidogo 2015

    Bado Kidogo 2015 JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda hawapasui kichwa CDM kwa kuwa yeye ndiyo anayecheza ngoma ya CDM. Kila kitu anacopy toka CDM na kukifanyia implemention. Ona operetion ya Vua Gamba, Vua Gwandwa na Vaa Uzalendo ni copy toka M4C
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nape ni jembe ee
     
  18. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Teh!Teh!Teh! hapo kwenye picha anagawa kadi za CCM au?
    Mkuu usilolielewa ni kuwa DOGO (NEPI)anaumiza vichwa vya MAGAMBA na wala sio CDM!!!!!!!!
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na rafiki yake Kikwete, Shibuda, usimsahau.
     
  20. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    day one Nape anapewa ukatibu uenezi, nlijua tu kakubari kujichimbia kaburi mwenyewe, mwalimu wangu alipenda kusema "dying without bitterness", now days yashatimia, amebaki yupo yupo tu, anaropoka anavyojisikia, huwezi mtofautisha na Gadafi aliyeamini Libya hakuwezi kuwa na mabadiliko, na hata alipoona hali ngumu aligoma kusalimu amri, same to nape, kashashikwa pabaya amebaki tapa tapa tu!
     
Loading...