Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape awajibu CHADEMA, asema siku saba ni nyingi mno!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thatha, Aug 27, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    KOMRAD NAPE LIVE NA WANAHABARI MUDA HUU CCM LUMUMBA K/KOO. AWAJIBU CHADEMA..

    ."..siku saba walizonipa nyingi sana,ushahidi upo kwa kila nachosema...waende mahakamani leo wasisubiri siku saba....wakati huo huo wamsaidie mzee Slaa kuja na ushahidi mahakamani wakusema CCM IMEINGIZA SILAHA,TUNATAKA AJE AOMBE RADHI kwa njia ile ile na tutadai fidia bilion 3, na tayari wanasheria wameshaanza hatua"
    ASANTENI.

    My take.siasa ya tanzania imeharibika,kila mtu ni mbabe,wanaoumia ni wananchi.
     
  2. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    nape huna jipya. naona umeanza kudai ushahidi wa slaa kuingizwa na magamba
     
  3. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mbona anachanganya na madai ya slaa.
     
  4. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    dar tu serikali ya magamba imeshindwa kupeleka vifaa vya sensa KATA YA BUNJU makarani wamekaa wanasubiri madodoso. Na huko mikoani ndo ikoje. haya ndo mambo ya kuita wanahabari cio hiyo hoja ya NAPE.
     
  5. t

    thatha JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    yangu macho,maana kila mtu anadai mwenzake aende mahakamani na ushahidi anao.
     
  6. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    anakwepa hoja ya msingi.....
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Siku ambayo tutaondokana na siasa za umbijani ndio tutapata kupona...we waache walumbane uamuzi wa kila mwananchi ni kura yake hapo 2015
     
  8. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,654
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Waliozoea kusema uongo sasa ni mwisho.
    Wananchi tutajua nani ni nai katika kusema ukweli.

    Its Nape Vs Dr Slaa/Mnyika

    Pambano la raundi tisa.

    Kulia kwangu GREEN Corner ni CCM,Kushoto kwangu BLUE/RED corner ni CDM

    Ticker tape:
    CCM uzoefu wa miaka 36
    CDM uzoefu wa miaka 15

    CCM wameshinda kwa KO miaka yaote
    CDM wanaishia raundi ya pili katika uhai wao

    Lets get ready to RUMBLEEEEEEEEEEEE!!!!!!!!
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sie tuna mambo meeengi,,,,sasa magazeti kwa wiki 3 yanaandika habar za malumbano ya hawa jamaa ccm chadema
     
  10. B

    Bilionea one Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnampa kichwa sana kumjadili Nape humu, kichwa chake hakina akili yule dogo, yuko kama baba yake. Amesahau kuwa baba yake Mzee Nnauye alizikwa nyumbani kwa mzee Yusuph Makamba kwa sababu hakuwa hata na Nyumba ya maana ya kuzikwa. Nape Acha kuwa kama babako. Ushauri tu wa bure, ongeza busara kidogo we bw mdogo.
     
  11. C

    Chiya Chibi JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kama wote mna ushahid nenden mahakam tu sis yetu macho na masikio!! Ila kama kuna mtu anategemea mahakama itam'beba bas ajiulize mara mbili mbil maana Mahakimu wamechoka kubebeshwa lawama hasa kwenye hizo kesi za hadharani..!!
     
  12. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,796
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Kwani kumshtaki mtu lazima utoe siku saba?mbona wasiasa wa bongo wana mbwembwe.
     
  13. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nape; you cant answer the question with the question. Kusema na wao walete ushaidi wa Dr Slaa kusema CCM wanaingiza silaha, haikuondolei kuwa ulisema uongo. Be careful with your sentences.
     
  14. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye red, huo ushahidi ni wa kesi ipi? au na yeye atashitaki? Hivi kumbe jamaa ni ***** kabisaa eeee, kesi ya Nape kuropoka sasa ushahidi wa siraha wa nini?
     
  15. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Na sasa! Huyu anaongea nini? Kama wao anahisi kuwa Dr Slaa aliwasingizia kuhusu kuingiza silaha nchini si wangekwenda Mahakamani tu? Kwa nini asubiri CDM wamtake aombe radhi ndo na yeye atishie kuwapeleka mahakamani! Yaani watu wengine unaweza kufikiri wamekua kumbe ndo baado watoto kabisa! Yaani yale yale ya enzi zile eti nikusemee umekula sukari naye anajibu na mimi nikusemee ulikula sukari! Kwa nini usiseme siku zote hizo? RA hakukosea kusema amechoshwa na siasa uchwara! Now I got what he meant!
     
  16. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Huyu dogo sio kama baba yake ,marehemu Moses alikuwa mtu wa msimamo na sio mtu wa kutumiwa; huyu dogo hajitambui mpaka sasa yeye ni nani katika hilo chama na ndio maana alitangatanga na kwenda kwenye chama kile walichoanzisha na wakina Sitta!! Baada ya chaguzi za chama chao watakapomtupa kama condom iliokwisha tumika hapo ndipo atakapojua kuwa chama cha magamba kina wenyewe ambao sasa wanamuangalia kwa jicho la husda!!
     
  17. t

    thatha JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    fita ni fita muraa!
     
  18. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyo mpiga gitaa kachanganyikiwa badala kusisitiza sensa anaanzisha bifu la kitoto, hapo uenezi upo wapi??
     
  19. G

    GTesha JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Napita tu, kwema?
     
  20. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Hivi ukiwa mwana ccm ni lazima u act uchizi ama? Manake ukiangalia wana ccm wale ambao ndo figure ya chama kichwani(reasoning) ni weupee hakuna kitu hebu mwangalie mwigulu, cheki mukama, msikilze nape na kubwa lao jk..duh kwel dalil ya mvua
     
Loading...