Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape awa swahiba wa 'Lo-Che Unit'...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Nov 23, 2011.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Katibu Mwenezi wa CCM, Nape Mnauye ameonekana kuwa na urafiki wa karibu na kundi la Lowassa na Chenge ambalo wanachama wa CCM wamelibatiza jina la 'LO-CHE UNITY' hapa Dodoma.

    Nape amekaririwa akisema kuwa hakuna ajenda ya kuwafukuza wanachama wowote wale wa CCM kwani ajenda hiyo haipo mbele ya Mwenyekiti wa Chama Taifa, Rais Jakaya Mrisho Halfan Kikwete.

    Nape alikanusha vikali habari zilizoanzishwa jana humu kwenye JamiiForums baada ya mimi kumtupia swali juu ya ukweli wa habari hizo. Katika kuonyesha uswahiba wake na LO-CHE UNIT, Nape amekuwa akiambatana na wafuasi wakubwa wa kundi la Lowassa ambao ni Hussein Bashe na Ole Millya.

    Wachambuzi wa mambo wanadai kuwa Nape amelazimishwa kusalimu amri na Wakubwa zake ndani ya Chama. Nape amenywea na kuamua kulinda kitumbua chake.

    Nikiripoti kutoka Vikao vya CC na NEC ya CCM Dodoma,mimi ni Vuta-Nkuvute wa JamiiForums.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mi huwa simuelewagi kabisa nape
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Nape ni jumba la sanaa....haaminiki
     
  4. W

    WildCard JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sio Nape angalau.
     
  5. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Wildcard fafanua kidogo
     
  6. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    If you cannot fight them,JOIN them!!........tete..te..teee Nnauye junior.
     
  7. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    kweli kabisa, aisee!
     
  8. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Mimi hujiuliza: wananchi hudanganyikaje na watu wa CCM?!
     
  9. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anaogopa watam-Harrison teh teh teh
     
  10. d

    dguyana JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape a.k.a kifisadi kidogodogo kinachochipukia. Nilisema mimi kuwa kuna siku nape nae atageuka. Wanachofanya hawa jamaa ni kuwa wakikuona unachonga sana wanakupa good time uzoee then mwenyewe unabadilika. Now you see!!!???
     
  11. N

    Noboka JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,059
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Katika mazingira haya ndipo huwa namkumbuka Waitara wakati anajitoa CCM wakati huo akiwa UVCCM mkoani Tanga alivyosema hawezi kurudi Dar kumuandilia chai E mannuel Chimbi (Wakati huo akiwa M.kiti UVCCM). Katika hali ya kawaida sijui Nape anaweza akamwambia nini hata mke wake kwamba mwanaume unaweza kujibaraguza ndani ya maneno yako kirahisirahisi kama shoga/CD anayejiuza, kweli siasa ngumu
     
  12. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nape kilaza tu
     
  13. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 374
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    na wewe huna maana, unataka kutwambia kuwa nape amenunuliwa....???

    hayo ni maneno ya wakosaji wa cdm.
     
  14. a

    allydou JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    Wana JF,

    Mwenye C.V ya Nape naomba atuwekee humu.
     
  15. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Nilishawahi kuwaambia Lowassa ni mashine kubwa kuliko inasaga na kukoboa kwa wakati mmoja.
     
  16. M

    Mkomandaa Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Uongo siku zote hushindwa. Nape na CDM yake hiyo waendelee tu na usanii. Siku ikifika hawataona pakukimbilia. Hivi huyu si alikuwa ni kigogo kwenye CCJ. Kulibadilika nini kwenye CDMi hadi akaamua kurudi na kuwa kiongozi huko. Ama kweli wamepata uwanja mpana wa kutuchezea.
     
  17. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Lowassa ni msanii wa kusomea.Alimaliza hapa UD Fine and Perfoming Arts.Hawamuwezi hata kidogo.........
     
Loading...