Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NAPE avimbiwa na MAWAKILI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VUTA-NKUVUTE, Sep 19, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Wamwambia hawako tayari kumwakilisha kwenye shauri ambalo halina ushahidi wa kutosha. Ni katika kesi yake aliyofunguliwa na CHADEMA.Mawakili wamemshauri aombe samahani kwa CHADEMA.

    Ni hivi: Katibu wa Uenezi na Itikadi wa CCM,Nape Nnauye amejikuta kwenye wakati mgumu baada ya kugomewa na Mawakili ili wamwakilishe kwenye shauri lake. Kampuni hiyo ya Mawakili ambayo ipo karibu na Kampuni yetu pale Posta jengo la PPF Tower ilimkatalia Nape kwakuwa hana ushahidi wa kutosha wa kupangua kesi iliyofunguliwa dhidi yake na CHADEMA kwa kusema kwake kuwa CHADEMA inahongwa kutoka nje na itauza nchi.

    Safari ya kuelekea kwa Mawakili hawa ilitokea baada ya Nape kujibiwa na Mawakili wa CCM kuwa wako 'busy' na mashauri ya chama pamoja na hoja kuwa kesi dhidi yake ni ya binafsi zaidi na si ya ki-chama.'Aende akawaombe radhi CHADEMA.Hana ushahidi wa kutosha.Itakuwa ngumu kulindika Mahakamani. Tumemwambia wazi' walisema Mawakili hao.
     
  2. PgSoft2008

    PgSoft2008 JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 257
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Source is always important!! rather put it as Tetesi
     
  3. M

    Msengapavi JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2008
    Messages: 2,367
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
    Duh! kama hii ambayo sorce yake in kweli, Nepi (vuvuzela la CCM) anaumbuka vibaya. Labda hii itamsaidia kujua umuhimu wa kushirikisha kicha chake kabla ya kusema hovyo!
     
  4. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    source ya nn huo ndo ukweli. ameumia huyo msema ovyo wa ccm magamba.
     
  5. e

    emalau JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 961
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    tunasubiri tuone
     
  6. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    SAFI hili ni koja kati ya mengi tusiyojua
     
  7. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Source ni mimi mwenyewe.Huniamini,acha.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Wewe ni wakili...??
    Kama atatoa mpunga wa maana sidhani kama kuna wakili atakayemtosa.
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Duuuuh naona mwanzo wa filamu nyingine tena!!!!!
     
  10. M

    Malipo kwamungu JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 569
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ndipo mtakumbuka niliuliza mbona huyu kijana amekuwa msemaji kila jambo " Hakuna katibu mkuu...? mbona yeye tu nyimbo zote
     
  11. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,465
    Likes Received: 2,666
    Trophy Points: 280
    Ndio Mkuu.Tena wa tangu 1992
     
  12. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,110
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 280
    hakuna wakili anakataa kazi hata akiona kuna uwezekano wa mteja kushindwa!hili limekaa kisiasa zaidi!!
     
  13. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hakuna wakili anayekataa kesi hata kama anajua utashindwa...ulishaona mtu anakataa kazi? kalagabaho wewe...!
     
  14. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo ndipo EL,RA na vijisenti watakapommalizia huyu dogo.
     
  15. peri

    peri JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mkuu siamini kama kuna wakili yoyote atakae kataa kesi kama ukimlipa vzr.
    Naanza kupata wacwac na huu uzi.
     
  16. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Umetisha mkuu mawakili wanakataa kazi
     
  17. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,004
    Likes Received: 3,568
    Trophy Points: 280
    Nape siasa baibai,
    atakuwa alipokea ushauri wa mwigulu nchemba, lusinde na wasira. "Ameliwa" timing kitu kwenye box, anasubiriwa chemba.
     
  18. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Duh, hii nayo kali, kwa njaa zote hizi za wabongo kuna mawakili wachache sana wa kukataa kesi, hata kama anajua atashindwa! Ngoja tusubiri tuone!
     
  19. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,004
    Likes Received: 3,568
    Trophy Points: 280
    Pia hakuna wakili anataka kuharibu rekodi ya uwakili wake, Nape ameshajikaanga kwa mafuta yake.
     
  20. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #20
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sioni chembe-ukweli za kutosha katika hii hadithi.

    Wishful thinking. By the way, hata mimi natamani ingekuwa hivi
     
Loading...