Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape aunguruma Njombe....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shagiguku, Jun 5, 2012.

  1. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 374
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mh: Nape Nnauye ameunguruma leo jioni hapa mkoani Njombe katika mkutano wake wa hadhara uliohudhuriwa na ma-mia kwa maelfu ya wananchi na kuzungumzia juu ya masuala ya uundaji wa tume mbalimbali katika nchi yetu ambazo zimeleta tija kwa maendeleo ya taifa.

    Katika mkutano huo mh: Nnauye amewakemea watu wanaobeza jitihada za serikali katika kushughulikia mambo mbalimbali ambayo ni kero kwa wananchi.



    Hii ni taarifa kwa ufupi kwa wale ambao hawakuwepo ktk mkutano huo.
     
  2. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kiongozi mzuri ni yule anaeshawishi siyo kukemea. Nnauye Jr alipaswa awashawishi kwa hoja watu wanaobeza jitihada za serikali katika kushughulikia Mafisadi, Ugumu wa maisha na upatikanaji wa huduma za kijamii.

    TUMBIRI (PhD, Hull University - UK),

    tumbiri@jamiiforums.com
     
  3. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape atachoka tu'
     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Hawa ndio mamia kwa maelfu? Hesabu tena.
     
  5. H

    Honey K JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii sio picha ya Njombe, acha kuwadanganya watu. Mtapata tabu sana kudanganya watu kwani UONGO HAUDUMU!!


     
  6. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Weka basi hiyo picha ya njombe unayodai ya ukweli tuone hao "mamia kwa maelfu"

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  7. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwa mahudhurio hayo... CCM kwisha kazi!!!! ha ha ha ha!!! Labda mtafute mganga mwingine awasaidie kwa ramli! Sheikh Yahya alikuwa anawafaa sana lakini sasa naona ameamua kuondoka na ninyi!!
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,272
    Likes Received: 11,638
    Trophy Points: 280
    Uongo hujibiwa kwa ukweli, hebu weka iyo picha ya njombe tuone nani mkweli, otherwise we call it the last kick of the dying donkey.
    Upo bwana Nnauye Jr??
     
  9. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ama kweli Nape na CCM ni kama kupe:
    Ng'ombe anachinjwa kupe hana habari!
    Ng'ombe anachunwa kupe hana habari!
    Ngozi inawambwa kupe hana habari!
    Ngozi ikianza kukauka kupe ndo anastuka!
    Alaa! Huyu ngo'mbe kumbe keshachinjwa!
     
  10. J

    Johnbosco Mligo Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe uliyeanzisha thread hii, yafaa sana uweke ukweli wa mambo kama ulivyo!

    kama watu mliowakodi kwa kuwapa pesa za mafuta ya pikipiki na magari ili waongeze uwingi wa watu, walifikia maelfu, basi haujakosea sana!
     
  11. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    tuwekee picha za ukweli acha kulalamika. sisi tunaamin kile tunacho kiona.
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mbuzi hawezi unguruma!!!
     
  13. J

    Joblube JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hata kwenye blog ya Mjengwa kaweka picha hii sasa nani muongo na yeye ni CCM
     
  14. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hahahaaa, mkuu weka picha basi za ukweli na uweke data walioletwa kwa fuso from Uwemba, Iwungilo, Lugenge, Matola, Boimanda, Kifanya, Lupembe na Wangama. Maana alipokuja JK wenu mliniboa kweli, nusura nikose hela kwani fuso zote za kubebea viazi mmepakia watu. Nonsense!
     
  15. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    jipangeni
     
  16. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mbwa mwitu abweka mjini
     
  17. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tunasubiri ukweli sasa (kama upo)!
     
  18. w

    wikolo JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 801
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu, kwa kazi yako ya uenezi ulitakiwa wewe ndo utuletee hii habari pamoja na hizo picha unazodai ni halisi. Unapoanza na wewe kulalamika kwa mtindo huu inakuwa inapoteza maana kabisa. Ni ushauri tu lakini.
     
  19. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Na hii je?

    [​IMG]
     
  20. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #20
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mikutano yako ni na wazee tu? ANYWAY UTAPATA THAWABU KWA KUWAPA BRAND NEW T-SHIRTS!

    [​IMG]
     
Loading...