Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape aukwaa ubest man

Discussion in 'Jamii Photos' started by TUMBIRI, Oct 21, 2011.

  1. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  2. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wapi hiyo toa maelzo hapa sio fb
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    muone anavyomwangalia mke wa jamaa!!
     
  4. N

    NALO LITAPITA JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    PHP:
    da huyo jamaa aliye mchagua nape nae anafikiri kwa kutumia masaburi hajaona kile kilicho mtokea kada mwenzao igunga alivyo chukuliwa mke na mwigulu mbunge wa kule kwetu singida?
     
  5. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Shemeji yake!
     
  6. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si nilisikia Nepi anaoa kumbe ni bestman ebu toeni maelezo ya kujitosheleza bana hapa sio tweeter au fb
     
  7. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #7
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ngoja aje bwana mkorogo mtamsikia .."isipo pita siku bila kunitaja hamtosheki..mme zoea vya kuchinja vya kunyonga hamviwezi kinyago cha mpapure babu weee"
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Jamaa kwa chabo,duh!
     
  9. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Nape kwa haya mambo hasa wake za watu hana matatizo.

    Ila tu angelitokea NCHEMBA wa CCM, walinzi na wapambe wote roho zingelikuwa juu juu.

    Nchemba ni kiboko na mwisho wa matatizo kwa wake za Wana CCM wenzie.

    Nchemba for PRESIDENT>>>>
     
  10. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    jana tuliambiwa anaoa yy mwenyewe, kumbe sio...!!!
     
Loading...