Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Atunukiwa Shahada Ya Pili Ya Utawala Mzumbe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nipe tano, Dec 17, 2011.

  1. N

    Nipe tano Senior Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape Atunukiwa Shahada Ya Pili Ya Utawala Mzumbe
    Submitted by Mjengwa on 16.12.11

    Katibu wa NEC ya CCM Itikadi na Uenezi Nape Nnauye akipongezwa na mama yake, Kezia Alfred, baada ya kutunukiwa shahada ya pili ya uongozi katika mahafali ya kumi ya Chuo Kikuu Mzumbe, leo.
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mzumbe hii hii inayopigiwa kelele?

    Ahongereke!
     
  3. mchillo

    mchillo JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kelele za vipi Mkuu? Tuhabarishe basi. Hata mimi nilikuwa nashangaa kwa mchakamchaka huu wa UDC, Katibu Mwenezi wa CCM, Kuvuana magamba n.k. alipata wapi muda wa kusoma, kufanya utafiti na kuwasilisha mada? Kelele za vipi? Tuhabarishe basi.
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani ni viongozi wa chama kilichoko madarakani tu ndo wanatakiwa kutunukiwa? Maana kila kukicha nasikia magamba tu ndo wametunukiwa
     
  5. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    siku ina masaa 24,Hongera sana Nape
     
  6. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huu ni ujumbe tosha kwa Mbunge Lema.
    Yafaa aige wanavyofanya wanasiasa wenzake na yeye angalau aboreshe hako ka Form Two kake.
     
  7. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha kuupotosha umma, Mh.Lema (Mb) ana diploma ya ualimu kasomea butimba
     
  8. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hongera Nape
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Hongera Nape, mungu awe nawe. Elimu ni jambo la msingi sana.
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwa mzumbe siilikuwa wiki kama mbili hivi zilizopita ni mzumbe ipi hasa unaongelea..
     
  11. 2mbaku

    2mbaku JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kikubwa kuchapa kazi na si uchakachuaji kwa kutumia videgree wanavyopewa magamba.
     
  12. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aliipataje diploma wakati hakumaliza Form Four?
    Hiyo itakuwa ya kuchakachua.
     
  13. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #13
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongera NN...
     
  14. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Atapewa na Udaktari wa heshima muda si mrefu!!
     
  15. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #15
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,141
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Amesoma lini huyu? Si alikuwa busy na kuvua Magamba.
     
  16. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #16
    Dec 17, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,645
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280
    Hata kama angepata Shahada ya Uzamivu ya Mbinguni na akakabidhiwa na Jibril kwa niaba ya Mola la msingi ni OUTPUT yenye MANUFAA KWA TAIFA.

    Kama atasimama pamoja na umma kwa maslahi ya taifa HONGERA ZAKE tena HONGERA SANA! Ila kama atakula na kuchovya tonge pamoja na mafisadi kwa hasara ya taifa letu basi shahada hizo ni upupu tena ni zaidi ya kelele za vuvuzela livumalo bila manufa yoyote.

    Tunasubiri kuona atasimama upande gani tena kwa matendo thabiti na si kwa maneno matupu.
     
  17. N

    Ngoiva Lewanga Senior Member

    #17
    Dec 17, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nani kakuambia kuwa elimu mpaka uwe na degree? Tofautisha elimu na kusoma. Kwa hiyo Nape kasoma lakini hana elimu.
     
  18. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #18
    Dec 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sina uhakika na unalosema. Ila nijuavyo mimi kuna tofauti kati ya aliyesoma na asiyesoma. Kwa mfano, kama Lema angekuwa ameenda shule, asingekuwa anafanya baadhi ya mambo ya kitoto anayofanya sasa kama ya kujipeleka gerezani ili apate mtaji wa kisiasa.
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 572
    Trophy Points: 280
    Wamuongeze na PhD awe Dr na yeye.
     
  20. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #20
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mfumo gamba umevamia mpaka elimu yetu,where we are going??
     
Loading...