Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape atumia ziara zake mikoani kumwandama Lowassa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Jul 2, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    KATIBU wa Idara ya Itikadi na Uenezi wa Chama cha Mapinduzi (CCM), Nape Nnauye anadaiwa kuwatisha wanachama wa chama hicho wanaomuunga mkono Waziri Mkuu wa zamani, Edward Lowassa.

    Chanzo chetu kilicho ndani ya chama hicho, kimesema chini ya mkakati huo, Nape amekuwa akiwatisha wana CCM hao wakiwamo wanaotarajia kuwania nafasi mbalimbali za uongozi ndani ya chama hicho.

    "Kuna mkakati mbaya unasukwa na Nape na amekuwa akitumia nguvu zote kuhakikisha wana CCM wanaomuunga mkono Lowassa hawapiti katika uchaguzi wa ndani wa chama chetu.

    "Katika kutekeleza hili, Nape anawatisha watu hao moja kwa moja kwa kukutana nao ama kwa kuwapigia simu na kuwaeleza madhara ya kuendelea kumuunga mkono Lowassa.

    "Katika hili, amekuwa akiwaambia kuwa, hawatakiwi kuwa upande wa Lowassa na kibaya zaidi anawaambia kuwa, kama wataendelea kuwa upande wa Lowassa, hawatashinda katika nafasi zozote watakazogombea au atakata majina yao pindi watakapogombea," kilisema chanzo hicho.

    Kwa mujibu wa chanzo hicho, Nape anatekeleza mpango huo katika ziara zake anazozifanya katika mikoa mbalimbali nchini, kwa kisingizio cha kukijenga Chama cha Mapinduzi.

    Chanzo hicho kimeendelea kusema kuwa, hadi sasa Nape ameshawatisha baadhi ya wana CCM walioko katika Mikoa ya Iringa, Mbeya na Ruvuma.

    Chanzo hicho, kimeendelea kusema katika utekelezaji wa mkakati huo, Katibu huyo wa Itikadi na Uenezi, amekuwa akimtumia mmoja wa vijana walioko katika Idara ya Mambo ya Nje, aliyetajwa kwa jina moja la Nyakia. Kijana huyo yuko Ofisi Ndogo ya CCM, Lumumba Dar es Salaam.

    "Nape anamtumia Nyakia katika mkakati huu kwa sababu kila anapokwenda, anakuwa naye na huyu kazi yake ni kufuatilia kila mkoa ni nani yuko upande wa Lowassa, kisha anampa taarifa Nape ambaye huwaita na kuwatisha au huzungumza nao kwa njia ya simu, akiwataka wasiwe upande wa Lowassa," kilisema chanzo hicho.

    Nyakia alipozungumza na MTANZANIA kwa simu juzi, alihamaki na kutaka aelezwe ni nani aliyetoa taarifa hizo katika vyombo vya habari.

    Hata hivyo, mwandishi wetu aliposema hawezi kumtajia aliyetoa taarifa hizo, alisema hana taarifa nazo na kutaka aulizwe Nape kwa kuwa ndiye anayejua jukumu lake ndani ya chama.

    Nape alipozungumza na MTANZANIA jana kwa simu alisema jambo hilo halipo kwa sababu katika dunia ya sasa, huwezi kumtisha mtu kwa kuwa hakuna sababu ya kufanya hivyo.

    "Kwanza kabisa jana ulizungumza na Nyakia, kisha ukazungumza na Chongolo, sasa nasema hivi, jambo hilo halipo kwa sababu mimi siwezi kuwatisha watu katika dunia ya sasa.

    "Nakwambia huo ni upumbavu, najua wanaoandaa mambo haya ni Lowassa na wenzake, tafadhali msijiingize katika mambo haya, kama mtaandika andikeni, lakini mwishowe tutaanza kuwapiga wao kisha tutawapiga nyinyi ambao ni rafiki zetu.

    "Mimi kazi yangu mikoani ni kuimarisha chama, yaani tukikaa ndani bila kutoka nje yanakuwa matatizo, tukitoka nje yanakuwa matatizo, nasema hayo mambo hayapo, waambieni welete hata mtu mmoja aliyetishwa na mimi au hata aliyetishwa na ofisa wangu.

    "Hili siyo jambo jema mnataka kutugombanisha, sasa kama mtaitumia tumieni lakini ipo siku tutaanza kuwapiga na nyingi," alisema Nape kwa hasira.


    CHANZO: Gazeti la Mtanzania
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nape anatapatapa tu, mzimu wa Lowasa unamtesa...
     
  3. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM dhaifu inamwogopa kweli Lowassa, walimtosa kwa Richmond ya Kikwete, ambae alimkataza Lowassa kuifukuza
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nape asipoteze mda kushindana na lowassa yule ni kichwa wenzake wengi wamekuja na kuondoka yeye bado yupo
     
  5. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi kweli bado unaamini Lowassa ana lake katika nchi hii?kwishney!!!!!
     
  6. Young Tanzanian

    Young Tanzanian JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,741
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape hana jipya ameshiba pesa za Membe....lakini wasahau urais 2015 ni LOWASA AU DK.SILAHA tunataka watendaji si wapiga porojo.
     
  7. angedizzle

    angedizzle JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 60
    nape = gamba
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,880
    Likes Received: 5,299
    Trophy Points: 280
    Nape nadhani anataka kufukuzwa na nyinyiemu!

    Kwanza nape hamuwezi lowasa kwa lolote

    basi amvue gamba kama anaweza
     
  9. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Lowassa ni mwamba Yule hamna mtu wa kumfanya kitu
     
  10. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Vita kati ya Nape na Lowassa vimemuimarisha Lowassa na kumpa nape jina la vuvuzela!!!
    Nape hamuwezi lowassa,ataishia kufa kifo kibaya kisiasa
     
  11. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    Hivi siku 90 za kumvua gamba lowassa na chenge hazijaisha?alidakia kauli ya kisanii ya boss wake ambaye pia anamuogopa lowassa
     
  12. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,060
    Trophy Points: 280
    lowasa ni mnyama hatari hata JK anajua..NAPE kavamia gari liloko kwenye MOTION
     
  13. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sijampata vizuri anaposema "Tutawapiga"! Hiyo ndio imekuwa njia yao ya kuwanyamazisha watu wanaowapinga! Pole sana Dr. Ulimboka, laiti kama ungelijua hili mapema.
     
  14. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jk yupo nyuma ya kuchafuliwa Lowassa, wanajua akishinda atachapa bakora CCM nzima, Lowassa ni Uzalendo tu aloutoa Jeshini na si chama, ubilionea wake ni asilia na nyerere shahidi
     
  15. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,181
    Likes Received: 3,452
    Trophy Points: 280
    analake ndani ya ccm, nje ya ccm sawa na mamba nchi kavu hana kitu.!
     
  16. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #16
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Nape anampa shida sana lowassa....too bad hana cha kumfanya zaidi ya kumtungia uzushi
     
  17. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    waliishia kuzodoana tu!
     
  18. piper

    piper JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Simshangai, na magamba kutisha wanachama wao ni jadi ili kufanikisha jambo wanalolitaka
     
  19. a

    andrews JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole sana nape kwa kujua kuwa lowassa ni dume la mbegu na humuwezi kwa lolote 2013 ndio mwisho wako na lowasa na akina chenge wanapeta tu sijiu utafanya kazi gani maana unchokijua ni siasa tu si kingine
     
  20. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145



    JUMATATU, JULAI 02, 2012 05:50

    NA MWANDISHI WETU - MTANZANIA



    KATIBU wa Idara ya Itikadi na Uenezi wa Chama cha Mapinduzi (CCM), Nape Nnauye anadaiwa kuwatisha wanachama wa chama hicho wanaomuunga mkono Waziri Mkuu wa zamani, Edward Lowassa.Chanzo chetu kilicho ndani ya chama hicho, kimesema chini ya mkakati huo, Nape amekuwa akiwatisha wana CCM hao wakiwamo wanaotarajia kuwania nafasi mbalimbali za uongozi ndani ya chama hicho.

    "Kuna mkakati mbaya unasukwa na Nape na amekuwa akitumia nguvu zote kuhakikisha wana CCM wanaomuunga mkono Lowassa hawapiti katika uchaguzi wa ndani wa chama chetu.

    "Katika kutekeleza hili, Nape anawatisha watu hao moja kwa moja kwa kukutana nao ama kwa kuwapigia simu na kuwaeleza madhara ya kuendelea kumuunga mkono Lowassa.

    "Katika hili, amekuwa akiwaambia kuwa, hawatakiwi kuwa upande wa Lowassa na kibaya zaidi anawaambia kuwa, kama wataendelea kuwa upande wa Lowassa, hawatashinda katika nafasi zozote watakazogombea au atakata majina yao pindi watakapogombea," kilisema chanzo hicho.

    Kwa mujibu wa chanzo hicho, Nape anatekeleza mpango huo katika ziara zake anazozifanya katika mikoa mbalimbali nchini, kwa kisingizio cha kukijenga Chama cha Mapinduzi.

    Chanzo hicho kimeendelea kusema kuwa, hadi sasa Nape ameshawatisha baadhi ya wana CCM walioko katika Mikoa ya Iringa, Mbeya na Ruvuma.

    Chanzo hicho, kimeendelea kusema katika utekelezaji wa mkakati huo, Katibu huyo wa Itikadi na Uenezi, amekuwa akimtumia mmoja wa vijana walioko katika Idara ya Mambo ya Nje, aliyetajwa kwa jina moja la Nyakia. Kijana huyo yuko Ofisi Ndogo ya CCM, Lumumba Dar es Salaam.

    "Nape anamtumia Nyakia katika mkakati huu kwa sababu kila anapokwenda, anakuwa naye na huyu kazi yake ni kufuatilia kila mkoa ni nani yuko upande wa Lowassa, kisha anampa taarifa Nape ambaye huwaita na kuwatisha au huzungumza nao kwa njia ya simu, akiwataka wasiwe upande wa Lowassa," kilisema chanzo hicho.

    Nyakia alipozungumza na MTANZANIA kwa simu juzi, alihamaki na kutaka aelezwe ni nani aliyetoa taarifa hizo katika vyombo vya habari.

    Hata hivyo, mwandishi wetu aliposema hawezi kumtajia aliyetoa taarifa hizo, alisema hana taarifa nazo na kutaka aulizwe Nape kwa kuwa ndiye anayejua jukumu lake ndani ya chama.

    Nape alipozungumza na MTANZANIA jana kwa simu alisema jambo hilo halipo kwa sababu katika dunia ya sasa, huwezi kumtisha mtu kwa kuwa hakuna sababu ya kufanya hivyo.

    "Kwanza kabisa jana ulizungumza na Nyakia, kisha ukazungumza na Chongolo, sasa nasema hivi, jambo hilo halipo kwa sababu mimi siwezi kuwatisha watu katika dunia ya sasa.

    "Nakwambia huo ni upumbavu, najua wanaoandaa mambo haya ni Lowassa na wenzake, tafadhali msijiingize katika mambo haya, kama mtaandika andikeni, lakini mwishowe tutaanza kuwapiga wao kisha tutawapiga nyinyi ambao ni rafiki zetu.

    "Mimi kazi yangu mikoani ni kuimarisha chama, yaani tukikaa ndani bila kutoka nje yanakuwa matatizo, tukitoka nje yanakuwa matatizo, nasema hayo mambo hayapo, waambieni welete hata mtu mmoja aliyetishwa na mimi au hata aliyetishwa na ofisa wangu.

    "Hili siyo jambo jema mnataka kutugombanisha, sasa kama mtaitumia tumieni lakini ipo siku tutaanza kuwapiga na nyingi," alisema Nape kwa hasira.
     
Loading...