Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape atua studio za V.O.A, Afunguka kuhusu Rostam, Lowassa na Chenge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mcheza Karate, Nov 4, 2011.

  1. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Nape Nnauye ametua ktk studio za sauti ya Amerika(V.O.A) na kuzungumzia hali ya siasa ndani ya CCM.

    Akiwa ameulizwa maswali ya mtego na uchokozi na mwandishi wa V.O.A Mary Mdoe kuhusu CCM kupoteza mvuto nape alikubali kuwepo kwa hali hiyo na kumtolea mfano Rostam kuwa alijiuzulu nafasi zake kwa kutekeleza maagizo ya NEC. Japo wakati akijiuzulu ubunge alitumia lugha ya "kisiasa"(kwa maelezo ya Nnape).

    Kuhusu "wenzake" Nape alisema wanapeleka mswaada bungeni "kuzuia wafanyabiashara wasiwe wabunge"

    CHANZO: Sauti ya Amerika (V.O.A)
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Tatizo la huyu Bwana huwa anapenda kupigana huku amefumba macho..!
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Huyu si kipaza sauti cha Nkwele?
    Nape huyu huyu anayetuaminisha ubaya wa ccm ni rostam, chenge na lowasa....pumbaf sana.
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ndo kaz za katibu mwenez
     
  5. n

    nananana New Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivyo kuwa vua gamba hawezi tena mpaka apate msaada toka bungeni!
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nape ni vuvuzela la JK, JK akitaka kukabiliana na hali fulani chamani anamtumia Nape. Tatizo la Nape hana msimamo kabisa, mara gamba mara sijui nini full kujichanganya.
     
  7. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Jamaa anatapatapa kila korna,kila kukicha utasikia mpya kuhusu Nnauye!Mfa maji huyo!
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    Hamna kitu kinacho niburudisha nafsi kama kuona CCM ikizidi kukosa dira na mwelekeo siku baada ya siku
     
  9. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Nape is a joke!
     
  10. k

    kiwalanikwagude Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hamna kitu hapo bure kabisa, akifika Newyork ntajitahidi nimvae uso kwa uso ili nimweleze jinsi anavyojidhalilisha
     
  11. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    aliweza kweli kuongea kwa ufasaha huyu maana hata lugha ya malkia ni shida tangu yuko bangaloo
     
  12. W

    WildCard JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hatuwaungi mkono wanaoitwa mafisadi lakini pia hatumuungi mkono adui wao namba 1 Nape! Tuko upande gani?
     
  13. che-guavara

    che-guavara Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poly -means many tics-techniques mhhh....yetu macho tu
     
  14. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mwacheni aendelee na kampeni za kutaka EL na Chenge wafukuzwe chamani, will like to see the end of that drama!
     
  15. K

    Kiti JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sasa CCM wanataka nani agombee ubunge? Kama wafanyabiashara watazuiwa, wafanyakazi serikalini nao wawekewe vizingiti nani agombee sasa? Nchi hii ina shida, unapomwona profesa wa chuo kikuu au kamishina wizarani wanaacha kazi zao kwenda kugombea ubunge jua iko shida. Miaka mitano ya ubunge unapata matibabu nje ya nchi, pensheni inazidi ya profesa au daktari bingwa aliyeokoa maisha ya maelfu ya watanzania kwa miaka 25. Kwa namna hii, kila mtu atataka awe mbunge. TUNATAKA KATIBA MPYA!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  16. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,434
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Eeeeh ni kueneza kila kitu mpaka magojwa.
     
  17. T

    Tata JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Bangaloo ni wapo tena huko?
     
  18. young activist

    young activist Member

    #18
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This country bwana , watu wanakataaa vivuli vyao mara wanavikubali sijui tutafika kweli....
    maana huyu jamaa kuna kipindi alikua anakiponda kinoma sisiemu sahivi kapewa kashavu eti chama kisafi na sifa kibao sa sijui kimebadilika baada ya yeye kupewa shavu??????????????
     
  19. F

    Fareed JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nape anafanya kazi yake kama Katibu Mwenezi kwa ufasaha mkubwa. Amekuwa katibu mwenezi effective kuliko wote kwenye historia ya CCM kwa kipindi kifupi ambacho yupo pale. Anafanya kazi nzuri sana kupambana na mafisadi ndani ya CCM. Ni vita ngumu ambayo wenzake ndani ya CCM akiwemo Kikwete wote wanaiogopa na kukaa kimya wakimuacha yeye apambane peke yake.

    Mtu yoyote anayepambana na ufisadi kama Nape anapaswa kuungwa mkono na Watanzania wote. Hata kama wewe ni mfuasi wa CHADEMA lazima umuunge mkono Nape kwa kazi nzuri ya kupambana na mafisadi kwani hili ni jambo la kitaifa na si la siasa za ushindani.

    Endelea kupambana Nape, Watanzania tunakuunga mkono!
     
  20. kalukamise

    kalukamise JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 670
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    By the time huyu dogo anamaliza hiyo ziara lazima tutasikia kuna jambo / mambo ameharibu...talking too much hata kama ni katibu mwenezi
     
Loading...