Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape atua Mwanza kwa mkutano wa hadhara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ntamaholo, Oct 16, 2011.

  1. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,444
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    Katibu wa majungu wa CCM, Bw. Nape, leo atakuwa Mwanza ambapo tangu juzi wanazi wake walipita kila kona ya jiji kutangaza kuwa atakuwa hapa kuongea na wananchi kwenye mkutano wa hadhara.

    maswali yangu.
    1. Je, ataweza kupata wafuasi kwa jinsi CCM ilivyochoka hapa jijini?
    2. Je watamwaga pesa kwa waendesha mapikipiki ili kupamba maandamano kuelekea viwanja vya mkutano kama ilivyo kawaida yao?

    mpaka sasa spika za matangazo zinapita kila kona kutufanyia fujo, anatukera sana ambao tuna mambo mhimu ya kutafakari.

    binafsi sitahudhuria kwani hana atakaloniambia, wanazi wa CCM, mwende mtupe picha za matukio tuone hali halisi


    nawasilisha
     
  2. O

    Omr JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama hana la kukwambia basi unataka picha za nini? acha unafiki kijana
     
  3. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyo masaburi hatakuwa anafanya mkutano wake katika viwanja gani?sahara,furaisha au magomeni?
     
  4. dhahabuinang'aa

    dhahabuinang'aa Senior Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi ya nepi ni kuhifadhi mavi ya mtoto hana lolote zaidi ya pumba
    ila nakushauri uende ili utupe yatakayojili huko!
    tunashukuru kwa taarifa mkuu!
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Kahudhurie ili utupatie taarifa nini alichoongea.
     
  6. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,444
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    furahisha
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,444
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    naogopa nisije onekana nimeeongeza wingi wa watu na hivyo kudhihirisha anakubalika
     
  8. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,444
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    unajua mkuu watu wakiwa wengi yeye atajizolea umaarufu kuwa anakubalika? Naamini wapo wanamagamba hapa jf, na lazima watakuja na picha jioni ingawa itategemea na mwitikio wa watu.

    Kwa mwazo yangu, naamini watu watampuuza, wataendelea na shughuli zao, hakuna atakayeenda kumsikiliza with exceptional ya wanazi wa ccm hasa wale mungiki wao
    green soldiers
     
  9. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Good point.
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Kila siku kila post zinazomhusu Nape ni za kumponda. Ina maana hajawahi kufanya jema hata moja?.

    Tuache ushabiki wa kijinga!
     
  11. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 135
    Yes naungana na wengine kusema adui yako msikilize pia unaweza kupata point za kuamka nazo .Nenda msikilize na picha lete utakuwa umetusaidia watanzania wengine ambao hatutakuwa Mwanza .
     
  12. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 918
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 180
    Nafasi unayo, anzisha basi post ya jambo jema alilofanya.
     
  13. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,444
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    kama amefanya si uanzishe thread ya kumsifia? aliwahi kufanya hayo ili apate upenyo wa kisiasa kabla ya kutishia kuhama chama, akaongwa ukuu wa wilaya akyata mkia, mpaka sasa anatapatapa
     
  14. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Komaa kisiasa wewe, siyo kukerwa na kila kitu. Hamia porini basi!
     
  15. S

    Straight JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nepi yake mav ya wachanga...
     
  16. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,233
    Likes Received: 11,579
    Trophy Points: 280
    Vipi Green guard, leo umepangiwa shift ya asubuhi??
     
  17. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,444
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    nitahama next week. natafuta kampani ili tuanze kuattack from a forest. nimechoka kuandika na kusema tu. yeyote mwenye mawazo kama yangu ya kuhamia porini, ani PM
     
  18. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,444
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    MBINU YA CCM pindi wanapoiba kura, kukuhadaa ukubaliane nao, wanakwambia hujakomaa kisiasa. nasema maneno hayo yamefika mwisho. 2015 lazima kieleweke, nyie ndo mtaambiwa komaeni kisiasa
     
  19. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Chama kina wakati mgumu sana kama miezi sita kabla uchaguzi......
     
  20. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Jiji halitaki ukijani hilo. Kwa wanaCDM
     
Loading...