Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape atoa shule malumbano ya hoja ITV

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Honey K, Jul 5, 2012.

  1. H

    Honey K JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nape namwona ITV akitoa shule,
    1. Swala la mafisadi halikuanza jana kupigwa vita, limeanza siku nyingi akatoa mfano wa Vita ya wahujumu uchumi wakati wa Azimio la Arusha.
    2.bunge la mfumo wa vama vingi limekuwa la ki vyama zaidi kuliko kuwa la kutetea wananchi kama ambavyo imekuwa wakati wa chama kimoja.
    3. Vyama vimeshindwa kujitofautisha kiitikadi wala kisera
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    The issue sio ufisadi ulianza lini, ila wamefanya nini kuutokomeza? Au Nape anataka watu wakae kimya kwa sababu ufisadi uko kwa miaka mingi? What a moron?
     
  3. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Jembe la magamba hilo
     
  4. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hata uzinzi ulianza siku nyingi lakini watumishi wa Mungu bado wanakemea hadi leo
     
  5. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Acha wafu wazike wafu wenzao.. Hata iweje hawezi na hana ubavu wa kuisema CCM.. Alisha pewa onyo afunge bakuli lake ba EL.. Na akafunga tena kwa SOLEX.. Na funguo zimetupwa Baharini.. KIMYA!!!!! hakuga cha fisadi wala vua GAMBA.. Nape ni GAMBA mbichi !!
     
  6. J

    JokaKuu Platinum Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,775
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Honey K,

    1. Kipindi kile Sokoine alikuwa hana woga, wala huruma, dhidi "wahujumu uchumi." zama hizi tumesikia wezi wa EPA wakiombwa na kubembelezwa na JK warudishe fedha walizoiba.

    2.CCM ndiyo wamekuwa wakiendekeza maslahi ya chama badala ya kutetea wananchi. Wananchi wamelibaini hilo na ndiyo maana wameanza kuipinga CCM waziwazi.

    3.Siyo lazima vyama vijitofautishe kiitikadi. Marekani kuna democrats na republican lakini wote wanafuta itikadi ya kibepari.

    4.Kwa upande wa sera tofauti zipo. Kwa kweli ni aibu kwa katibu wa uenezi wa ccm kudai chama chake kina sera zinazofanana na zile za CDM.
     
  7. B

    Bob G JF Bronze Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni vita gani isiyoisha? nape hana jipya
     
  8. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu anayoongea Nape ni common knowledge na ni lay man's knowledge, sidhani kama tunaweza kuita shule. Sijui kama kweli anajua maana ya sera au itikadi na jinsi inavyo-fit kwenye mazingira ya sasa ya kiuchumi, na sijui kama anajua kuwa sera kuu ya itikadi kuu inatakiwa kuwa maendeleo ya Tanzania, na sio blah blah za kisiasa na uyeyushaji kama tunavyouona sasa kwa CCM na vyama vingine.
     
  9. a

    andrews JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NAPE UNAWAJUA LOWASA,CHENGE NA ROSTAM YOUR DAYS ARE NUMBERED,KWELI MKWELRE KAKULENGESHA:A S-baby:
     
  10. B

    Bahati Risiki JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Come on Nepi: it is tied just go to sleep Ok!
     
  11. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inahitaji ugumu wa moyo usio wa kawaida kuitetea ccm kama anavyofanya nape. Hiki chama kimefumbwa macho na masikio ili kisione na kisisikie ili unabii utimie na mapinduzi ya nchi yatokee.
     
  12. H

    Honey K JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndashene,
    Umesema ukweli mno, mpaka umepitiliza sasa......
     
  13. H

    Honey K JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mjaka,
    Sasa hapa kwenye thread hii, LOWSSA,CHENGE NA ROSTAM WANAHUSIKAJE?
     
  14. H

    Honey K JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Blabla za kisiasa ni zile zinazofanywa na wabunge wa cdm bungeni, wanapiga kelele weeeh, huku wakijua kelele zao sawa na machozi ya samaki yanayoishia kusombwa na maji!
     
  15. M

    Mzalendo K Member

    #15
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza ni ujasiri baada ya muda mrefu wa kujaribu kuudanganya umma kwamba vita hii ilianzhswa na CDM, kukiri hadharani kwamba HAPANA ilianza siku nyingi kabla hata ya misingi ya CDM haijafikiriwa ni ujasiri mkubwa! HONGERA ZIPUWAWA!
     
  16. M

    Mzalendo K Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bongolander,
    Usisahau huyu ndio Katbu wao wa itikadi na uenezi, ikiwemo sera zao!
     
  17. M

    Mzalendo K Member

    #17
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini wakuu,
    Jambo baya sana linaloinyemelea demokrasia nchini ni kifo kibaya cha CHADEMA. Nasema kifo kibaya kwasababu kitavunja moyo sana wanaharakati wengine wanaona yalianza kuonekana matumaini lakini sasa kama na hawa nao wameishia njiani basi HAIWEZEKANI, itavuruga sana demokrasia nchini. NANI ANAIKOA DEMOKRASIA NCHINI?!!!!!!
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nape ni sawa na toilet paper ambayo ikishatumika hutupiwa chooni
     
  19. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #19
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kinda huyu mpelekeni shule, tafuteni watu waliokomaa.
     
  20. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Magamba hawajui kuwa kifo huwa hakikimbiwi.
     
Loading...