Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape atoa povu alipoulizwa CCM imekuwa chama cha Watoto wa viongozi kama yeye

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Apr 30, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Akihojiwa katika kipindi cha mahojiano na Channel Ten kuna mama mmoja kapiga simu toka Pangani ni mmama kamuuliza Nape maswali haya.

    Ni kwanini CCM imekuwa chama cha watoto wa vigogo ukiwa mmoja wapo wewe mnapeana uongozi kwa kujuana na kigezo kikubwa wewe ni mtoto wa nani au mzazi wako alikuwa ni nani ktk nchi hii.

    La pili nyie watoto wa vigogo mnasomeshwa nje ya nchi mnatuacha hapa watanzania na shule za kata kwa sababu mnajua hazifai.

    Akamaliza someni alama za nyakati na muachie ngazi nchi imewashinda.

    Majibu ya Nape.

    Kuhusu watoto wa vigogo anadai hata yeye hakuomba kuzaliwa ktk familia ya Mnauye imetokea sio kosa lake na hata huyo mama hakuomba kuzaliwa huko ni hari ambayo hawezi kuikataa.

    Na shule kadai yeye kasoma shule ya kawaida kabisa tena kwa kibatari.
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nape kama upo humu na umeiona hii, hukutakiwa kujibu hivyo mkuu siku nyingine sema kama mwanachama anauwezo yeyote yule anahaki sawa kugombea uongozi ndani ya chama!
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    jamani mhurumieni huyu kijana jahazi alilopanda ndilo lenye matatizo na yeye uelewa wake umefikia ukomo wa kuona hata mita nia mbele.
     
  4. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,942
    Likes Received: 2,381
    Trophy Points: 280
    sasa wewe ndio unataka kujishusha hadhi kuwa kulinganisha uwezo wako wa kufikiri na kujibu kuwa sawa na ule wa Nape.

    Hivyo alivyosema ndipo uwezo wake unapoishia na hilo jibu ndio lililo wazi kuwa wao wanaamini kuwa hizo ndizo familia za kututawala na kinachotakiwa ni kuzaliwa tu kwenye hizo familia. Mkuu umesahau mzee Makamba alivyowahi kusema pia kuwa baba akiwa kwenye position na watoto watakuwa hivyo!?

    Ujumbe ndio huo na kikubwa hapa ni jinsi gani tuta react ili kuondoa jamii ya hawa watawala wenye uwezo mdogo kufikiri huku wakijilinganisha na familia kama za akina Kennedy

     
  5. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hoja kwa kweli sidhani kama ni nani kazaliwa na nani, kwangu mimi hoja ni uwezo binafsi wa mtu kama kiongozi- ukiniwekea Ridhwani Kikwete siwezi kumkubali hata kidogo lakini ukiniwekea January Makamba sina tatizo nae kwani naamini anasimama kwenye miguu yake mwenyewe kiuongozi
     
  6. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,339
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Nilishangaa kumuona akitumia nguvu nyingi sana na sauti ya juu huku mishipa ya shingo ikiwa imesimama!
     
  7. k

    kula kwa tindo JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa hali ilivyo ungetaraji nini? Mipovu iko mingi kwa kila mwenye GAMBA...
    Chezea CDM wee.. Sugu kasema hii ni KIMBUNGA
     
  8. King2

    King2 JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    MaGamba una huyo mnauye, makamba, kawawa mara sumari
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,087
    Likes Received: 11,334
    Trophy Points: 280
    Nape anakosa political tolerance, nimemuona akijibu kwa hasira na pua zimemtanuka kama kaptula ya shule.
    Punguza jazba Nape.
     
  10. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nepi anauwezo mdogo wa akili. Msameheni bure.
     
  11. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa kama mimi mzee wangu anavaa T-shirt 3 bado mgongo uko nje na T-shirt zenyewe zimeandikwa Chagua kikwete, Mpe Mwinyi kura ya Ndio lakini mimi mwanae sipati hata serikali ya mtaa. Kweli CCM ya wakulima na wafanya kazi iliondoka na Nyerere sasa tuna chma cha wafanyabiashara.
     
  12. Y

    Young zee JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 398
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mkuu labda uwe karibu naye wakati mwingine, Ili umbonyezee majibu maana hawezi kufikiri haraka.
    Na kama kweli kajibu vile, basi anatakiwa amwombe radhi mama wa watu maana kamtukana.
     
  13. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Chama chEtuuuu oyeeeeeee!!!!!!
     
  14. bepari1

    bepari1 Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Huyo ndo nape,katibu mwenezi chama tawala! Mlango wa nyumba huakisi kilichopo ndani.huyu kijana ni boya.
     
  15. S

    Shekispia JF-Expert Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hayo ni matusi ya nguoni kwa watanzani waliozaliwa na maskini na pia fikra finyu ya kuhalalisha nature is determinant of power!!upopompo mkubwa.
     
  16. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    hivi ni bado ni DC wa nachingwea?
     
  17. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Huo ni ushauri wa bure kwa manufaa yake kama binadamu. Jibu chafu la kebehi, dharau na utusi ndani yake.
     
  18. I

    Ibulyu Mbiti Member

    #18
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa ni vuvuzela. Lokipulizwa tu kama kawa halina mipaka wala kupambanua misingi ya hoja.
    Nimeshangaa aliposema kuwa hoja ya ubadhirifu ni ya CCM. Wakati watu wote wanajua kuwa ni ya Bunge (Bila ya kujali imetolewa na mbunge wa chama gani). Pia eti wao wapo 78% wangetaka wangeimaliza.

    Swali kama ni ya CCM kwa nini msiijadili kabla ya bunge na kutoa hayo maamuzi ?
     
  19. I

    Ibulyu Mbiti Member

    #19
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo ni Vuvuzela likipulizwa tu linatoa sauti.
     
  20. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    nitarudi punde
     
Loading...