Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape athibitisha yeye ni chaguo la vijana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by the horse, Oct 23, 2012.

  1. t

    the horse JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 576
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Habari za kuaminika kutoka ukumbi wa mikutano wa mwalimu Nyerere,uliopo chuo cha Mipango, Dodoma. Ndugu Nape Nnauye alipoingia ukumbini vijana wote walilipuka kwa vifijo na shamra shamra za kumpokea kiongozi wao huyo makini.
    Lakini nae Nape kwa uhodari mkubwa akaendelea kukonga mioyo a vijana hao kwa kuwaburudisha kwa kupiga gitaa kwa umahiri mkubwa.

    Hakika ni Kijana anayeonyesha njia kwa vijana wengine...!
     

    Attached Files:

  2. k

    kinai Senior Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kati ya viongozi wa ccm wenye unafuu nape ni mmoja wao. Tatizo wanatamtumia bila yeye kujijua na chama alichopo kimeshachina hivyo na yeye anaweza kuchina muda wowote
     
  3. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    huo mkutano ulikuwa wa vijana au vijana wa ccm, maana wanaojiita vijana wa ccm wakati mwingine wana miaka hata 40.
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nape yeye ni katibu wa itikadi na uenezi wa chama...sasa mbona wanampokea kama vile ni mwenyekiti wa uvccm? anaanza kujiona yeye ni kiongozi wa vijana asijisahau yeye ni katibu mwenezi tu cheo kidogo sana kwenye chama lakini kaamua kukikuza na kujiongezea madaraka mwenyewe
     
  5. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,238
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Kama kile kibabu Shigela, hata mkorogo umedunda na mikunyazi ndiyo inazidi.
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,272
    Trophy Points: 280
    Tangia lini Nape akawa chaguo la vijana?
     
  7. M

    Mpendakwao Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 29, 2007
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angekuwa chagua lao wangemletea zengwe la umri kwenye uchaguzi wa mwenyekiti? UVCCM ya sasa ni ya nani ? Maana kama ni EL Nape hana lake hapo? Labda kwa Bwana SIX! Maana Bwana Ritz1 hakaai meza moja na huyu ndugu pia? Hivi Riz1 bado ndiyo mtunza mali za UVCCM? Kiukweli NAPE alikuwa ni jaribio la kuunganisha makundi ndani ya CCM, lakini yeye akajisahau akadhani wajibu wake mkubwa ni kuliiangamiza kundi la EL ambalo limeibuka na ushindi katika chaguzi za Jumuiya za CCM?
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,209
    Likes Received: 11,545
    Trophy Points: 280
    kuna habari zinachekesha sana,
    Sasa walimshangilia kwa sababu ya burudani ya gitaa aliyotoa ama kwa kufanikisha lile zoezi la kuvua magamba kwa siku 90 aliloahidi?

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  9. G

    Godwin Mneng'ene Verified User

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    acha ku generalise we Farasi, sema ni chagua la vijana wa ccm tu
    vijana wengi walioko mtaani hata hawamfeel huyu mshkaji
     
  10. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    aiseee babaangu mbona kwenye picha naona wazeeee alafu anapiga gita wakati watanzania wanakufaa na njaaa
     
  11. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, yaani ameonyesha yeye ni chaguo la vijana kwa kupiga guitar na kushangiliwa?...Mbona kuna vijana wengi wa BSS wanaoweza kufanya hivyo?

    Na nadhani "ameonyesha kuwa ni chaguo la vijana" wa CCM.
     
  12. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani ni chaguo la vijana wa CCM.
     
  13. s

    swrc JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aaaaah! Magamba bwana!
     
  14. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Chuo kimefunga au bado kinaendelea huo ukumbi upo umbali gani kutoka chuoni hasa kumbi za mihadhara,wanawaghasi tu wanafunzi chuoni au ndo mwendelezo wa siasa vyuoni.
     
  15. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I see!
     
  16. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Pumba in 3-D
     
  17. proisra

    proisra JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ====================================================================

    So what? Vijana wa CCM wanajidanganya sana. Ishu siyo Nape wala nani, ishu nzito ni CCM. Mapepo mitaani wiki hii yamekuwa hayasumbui, kumbe yapo hukko Dodoma. RIP - CCM
     
  18. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    nape una ID ngapi umu mdogo wangu??
     
  19. S

    SHEMGUNGA JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 632
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wewe ulitaka apokelewe vip? ndani kwenyewe ni ccm kichwa cha habari kingetakiwa kiwe hivi nape ashangiliwa kwa ndelemo na wa ccm wenzake ndani ya ukumbi wa ccm
     
  20. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu labda alitaka sema vijana wa ccm ?
     
Loading...