Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape atembelea Mwananchi Communicaation na Global Publishers Ltd.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ACHEBE, Jun 30, 2011.

  1. A

    ACHEBE JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nape Moses Nnauye katibu wa itikadi na unezi wa CCM jana alitembelea ofisi za Mwananchi communication na leo ametembelea Global Publishers. Ziara hizo zimevunja minon'gono ya hapa na pale iliyokuwa inavumishwa na baadhi ya mitandoa kuwa hata tembelea Mwananchi na Tanzania daima. Nape anafanya ziaara vyombo vyote vya habari,. Wiki ijayo atakuwa katika ofisi za Tanzania Daima na business times.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Achebe na habari za Nnape lol! Kama mapacha 3
     
  3. A

    ACHEBE JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Fellow kwani tatizo lipo wapi unakumbuka mlisema hapa kuwa hataenda mwananchi sasa mimi nimewajuza tu. Kwani kutoa hii taarifa ni kosa mapaka unasema hayo uliyoyaandika?
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    NAPE= ACHEBE=NIPE TANO..zote ni ID zake
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180

    kijana mtu mzima na ndevu mbea kamaxxxxxxxxx behave bana!!!
     
  6. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,393
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    pamoja na NAPE MASASI
     
  7. N

    Nipe tano Senior Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimetajwa KUWA NI Nape, NADHANI KILA ANAYETOA MAWAZO YAKE KWA KU BALANCE ANABATIZWA KUWA NAPE NA KAMA HIVI NDIVYO BASI NAPE kwashika pabaya, ukitaka usibatizwe Nape mtukane sana sana HUMU ndani kwa majina yote ya kejeli..... JF HOME OF GREAT THINKERS
     
  8. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Who is Nape by the way?
     
  9. Chromium

    Chromium JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 597
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hapa huyu limbukeni anajitangaza mwenyewe kwa ID tofauti tofauti! Kazi ya uvuvuzela wa CCM imemshinda, kaamua awe anajitangaza mwenyewe. Mpeni nafasi.
     
  10. Chromium

    Chromium JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 597
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Umshike nani kubaya wewe? Ms**8%$3spssssss!
     
  11. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Nape na posho za ziara. Ama kweli cha kuvunda hakina ubani au hakuna tumbaku (bangi) inayoweza kumsifia mwenyewe.
     
Loading...