Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Atakiwa kufikiri kabla ya kujibu; Gazeti la Dira

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAMBOTA, May 23, 2011.

  1. K

    KAMBOTA Senior Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi napitia gazeti la Dira hapa sasa hivi kuna mchambuzi kanifurahisha sana aisee yeye anamtaka Nape Nauye afikiri kabla hajajibu hoja lakini huyu mchambuzi kanifurahisha zaidi anapohoji Nape kapewa na nani mamlaka ya kuwa msemaji wa serikali? halafu huyu mchambuzi anaitaka serikali ijibu hoja za CHADEMA maramoja sio kumwachia Nape ambaye kwa maelezo ya mwandishi amepwaya sana, anaropoka tu....aisee huyu mchambuzi ni noma...teh teh teh!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Achaneni naye!
    Siku kama 4 zilizopita amekuwa kimya!
    Labda amechukua ushauri toka JF!
     
  3. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tatizo lake amekuja kwa kasi sana huyu bwana mdogo:siwezi amia chadema kwa sababu mimi sio mchaga,ni moja ya vitu mbavyo vinamfanya kwa sasa atulie,maswala ya kukurupuka na kutoa kauli za ajabu//////
     
  4. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nape anatekeleza ilani ya chama cha mapinduzi, mnachoona na kusikia ndicho haswa ccm wanaasisi.... Kama hamkipendi basi mjue na ccm haiwapendi
     
Loading...