Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape atafuta vijana wa vyuo vikuu ili kushambulia hoja zinazoipinga CCM hapa jamii forum

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kizazi kipya, May 24, 2011.

  1. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Habari zilizothibitishwa na mmoja wa wanafunzi wa udsm ambaye amewahi kufuatwa na nape zinasema katibu huyo mwenezi ametafuta vijana ambao tayari wameanza kazi rasmi hapa jamii.Kazi yao ni kuleta thread za kumsifia jk na ccm yake na wanalipwa kila mwezi na ccm kwa kazi hiyo.Chanzo cha habari kinadai kuwa killiwahi kufuatwa na nape ili amsaidie kutafuta vijana hao wa kutetea maovu ya ccm lakini alikataa...uthibibitisho wa hili kuna watu hapa jamii wamejiunga kati ya march 2011 na may 2011 na post zao ni either kumtetea jk na ccm yake au kuponda thread zinazoenda against serikali ya ccm.
    Tujiandae kuona vijana zaidi wa ccm wakijiunga.Hii ndo ccm inayonuka uvundo.
    Source: intelijensia yangu.
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    vizuri sana
    hii itaongeza joto hapa jf
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    daa ebwana enheee!!!!!
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    very good waache waje

    nape mwenyewe kakimbia baada ya kubanwa katika kona mpaka mijicho ikamtoka
     
  5. delabuta

    delabuta Senior Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wacha waje hao mamluki tunawangojea kwa hamu kubwa
     
  6. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,554
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    Asilani abadani uongo hauchangamani na ukweli hata siku moja,waache waje na watakimbia wenyewe
     
  7. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kama wasomi wetu na akili zao timamu wanakubali kununuliwa na wanasiasa wa aina ya NAPE kwa ajili ya kutete uovu na ufisadi unaotendeka ndani ya serikali inayoongozwa na sisiem , basi hii ni dalili ya hatari sana kwa uhai wa taifa letu
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    yaani tunawakaribisha sana...asante nape kwa kuitangaza jf..ninauhakika wanafunzi wa chuo hawa wezi kuiunga mkono labda wanaopata vijisent
     
  9. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa ni kwa maGreat thinkers, hao watamudu kweli???
    Uzuri wa jf ni kwamba binadam wote ni sawa sasa nawaje watakutana na nguvu ya umma
     
  10. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    wamejiunga baada ya kujivua magamba dodoma na huko ndipo jf ilijadiliwa sana. Me nimewashtukia muda mrefu sana hawa mamluki. Tuombe mods wasitupige ban maana hawa jamaa watapata wanachokitaka.
     
  11. M

    Mkwele JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mamluki mbona wapo wengi, thread zao tutakuwa tunazipotezea tu.

    TUNAOMBA MTUHABARISHE YANAYOENDELEA TARIME HIVI SASA.....
     
  12. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,503
    Likes Received: 1,732
    Trophy Points: 280
    Siyo MBAYA ila akumbuke kuwa siku akitibuana nao "kila kitu nje" yatakuwa yale yale ya CCJ
     
  13. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,503
    Likes Received: 1,732
    Trophy Points: 280
    Mods siku hizi wanaelekea kuachia kila kitu.................. Unapigwa BAN ya maisha lakini ukienda MwanaHAlisi kulalamika tu WANAKUFUNGULIA.................. A.K.A wanakuondolea maleria sugu
     
  14. s

    salisalum JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Waache waje wakutane na wokovu hapa JF. Wale ni kama wenye dhambi kule kwenye dini wanvyoitwa ili waje wasilimishwe ama waokolewe. Tusiwakatae wote ni wa kwetu. Wakija watasoma baadhi wataelimika na kuwa mabalozi wazuri wa JF. Naipenda JF kwa sababu inakubali diversity ya maoni na mawazo. Ila ukikurupuka watu wanakuzodoa kweli wawe tu wavumilivu.
     
  15. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuuu njaaaaa!
     
  16. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    njaa itaua watu kweli.
     
  17. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu Nape ni nani nchi hii? hizo propaganda tu Asimame akae alale achuchumae afumbe macho afungue ye ni mchafu tu pamoja na wingi viwanda vya sabuni, mwache achimbe kaburi la babu zake. Na kwausaliti alokwishaonesha ataiuza nchi.
     
Loading...