Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape asusia kikao cha CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by iron finger, Nov 25, 2011.

  1. iron finger

    iron finger JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndugu Nape alitaka kufanya press conference na waandishi wa habari mara baada ya kumalizika kwa kikao cha NEC lakini alizuiwa na wakubwa wa CHAMA kuwa hakuna haja hali iliyopelekea Nape kususia kikao cha viongozi wa Chama na habari zaidi nilizopata ni kwamba amerejea Dar mapema zaidi hata kabla ya wenzie kutawanyika.
     
  2. Teacher1

    Teacher1 JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwani alitakiwa kutoa taarifa gani muhimu kwa taifa letu? Naaona alivyofanya ni vizuri tu akarudi kwao aongee na familia yake nani anataka kumsikuliza kigeugeu huyo leo anasema hili kesho anageuka anasema vinginevyo. Kama unaakili huwezi kutamani kumsikiliza mtu kama huyo.
     
  3. iron finger

    iron finger JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kikao alichosusia ni cha watendaji wa chama ambacho kimefanyika leo mjini dodoma nawasilisha
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280

    Kwa nini amesusia mkuu?
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hana akili anapigana vita asivovijua nd matokeo yake hayo...
     
  6. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    captivity of negativity......frustration is killing him...
     
  7. iron finger

    iron finger JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aliomba afanye mkutano na waandishi aelezee maamuzi yaliyofikiwa na NEC wakamkataza ndio akaamua kutoshiriki kikao cha watendaji wa chama
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    atajuta kuikacha CCJ.
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Duh patamu hapo. Jamaa hasomi alama za nyakati; alizuiwa kwenda Igunga na sasa leo amezuiwa kueneza!! Sijui mwisho wake watamzuia nini sasa. Kama Katibu mwenezi unazuiwa kwenda kueneza sera za chama kwenye uchaguzi basi ujue hapo kuna jambo na jambo lenyewe ni kubwa!
     
  10. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Malipo ni hapa hapa duniani. Nape yeye alijifanya hodari wa kuvua magamba, mambo sasa yamemgeuka anaonekana mpuuzi na anatakiwa aadhibiwe. Kujipeleka kichwa kichwa bila kufahamu kwamba wenzake "hawakukutana barabarani"
     
  11. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    namsubiri humu kwa hamu sana.........najua hakawiii kukana ID yake
     
  12. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aeleze nini tusilolijua wakati yaliyojili yote tushayapata! atoke zake.
     
  13. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    anasumbuliwa stress kwani anatakiwa kuwasilisha ushahidi kwenye kamati ya maadili kuthibitisha lowassa ni fisadi
    :help:
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    kwani wamesha maliza kumtumia...
     
  15. C

    Calist Senior Member

    #15
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm ina wenyewe, namshangaa kama hakulijua hilo.
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    anasusa kwani ni mjamzito..
     
  17. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    we acha tu yani...!
     
  18. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Keshazidiwa nguvu na Lowassa mbele za macho ya kila mtanzania.Kurudi itasaidia nini?
    Ni bora arudi ccj.
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    atasema haja wahi kuikana CCJ...
     
  20. j

    jigoku JF-Expert Member

    #20
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Tatizo la kufanya jambo kisha unafikiri badala ya kufikiri kwanza ndo unatenda jambo,huyu dogo alikuwa anauchonga sana hakujua kwamba wanaomtuma walimweka kama vuvuzela tu la kusemea akidhani yuko pamoja nao,Nape anauchonga tu lakini ni empty magazine,siasa ndani ya CCM ni ngumu sana maana hazina wa kumwamini,alikuwa anachombezwa nae akaona amemaliza,mwisho wenzie wakamwambia hawajakutana road,bado hakujifunza kitu,na nilisha wahi kusema Nape hatoshi na alikuwa anajiongopea tu,na sijui anaishi wapi ndani ya hii dunia na sijui yuko chama gani,HIVI NAPE ULITEGEMEA KABISA UKIZUNGUKA NCHI NZIMA NA UKASIMAMA MAJUKWAANI KUSEMA EL NI FISADI ANGETOKA CCM?HAKUNA WA KUMFUKUZA EL NA VJISENTI NDANI YA CCM,Angalia Nape utamwagishwa unga japo unakula ndani ya chama cha kifisadi.
     
Loading...