Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape asema Edward Siyo msafi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Gurudumu, Oct 20, 2012.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Akiongea na MakutanoShow sasa hivi ameongelea kuhusu mgombea urais kupitia CCM baada ya kuulizwa kuhusu tuhuma za rushwa zinazohusishwa na mbio za urais.

    Amesema hata kama mtu akijaza wapambe wake CC na NEC siyo kigezo cha kuteuliwa kuwa mgombea urais kwa urahisi.

    Alitoa mfano mara tatu kuhusu Lowassa kwamba siyo msafi na hata Nyerere alisema hivyo. Alisema kwamba siyo lazima kuwepo ushahidi bali kama watu wanaongea tu na kukuhisi inatosha kuthibitisha kwamba wewe siyo msafi.
     
  2. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Napeeeeeeeeeeeeeeeeee haya ngoja tuone huu mkanganyiko wenu wa kujikanyaga
     
  3. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    the war for the Presidential post in CCM has just began, who will be the winner? let us wait and see
     
  4. p

    pilau JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    .......... Nape... Nape..... Nape ! kama anakiri kwamba EL sio msafi.. pengine anao ushahidi wa kuthibitisha hayo..........
     
  5. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa pointi ya nape kuwa siyo lazima kuwe na ushahidi badi watu wakihisi na kuongea inadhihirisha uchafu wake bac anakiri chama chao kimejaa mafisadi wengi wakiwemo kina chenge,lowasa et al bt hawachukuliwi hatua.wao kama chama wanafahamu hivyo lakini hakuna uchukuaji wa maamuz magumu kwan ni kanuni zao kulea mafisadi na wezi.watasema yote mpaka tufike 2015.
     
  6. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Time will telll...
     
  7. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hili nalo, badala ya kuongelea yaliyotokea wiki hii linazungumzia mambo ya urais 2015 anajuaje usalama wa nchi hadi tufikie uchaguzi huo? Tunsubiri tamko la chama chetu juu ya vurugu zinazoendekea nchini.
     
  8. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Itakuwa JK kamdanganya Nape kuwa chaguo lake ni MEMBE na kuwa atahakikisha vyombo vya usalama vinatoa taarifa ya kumchafua Edward Lowassa wakati wa mchujo wa CC ili kwa kigezo hcho Eddo aondolewe na kumpitisha kibaraka Membe.

    Lakini jambo ambalo Nape na JK wanasahau ni kuhusu ripoti hiyo hiyo mnamo mwaka 2005 ambapo Mkurugenzi Mkuu wa TISS ndugu Apson alileta taarifa ya usafi wa kimaadili na JK kuwekwa nafasi ya sita kutokana na tabia zake ambazo usalama uliziona, hata hivyo wajumbe wa CC walizingatia vigezo vingine vya siasa na ushindani na kumpitisha JK apambane na mwandosya na salim na hatimaye akashinda.

    Nape awe makini sana anatumika kama galasa kwa JK na Membe, NEC inayochaguliwa na CCM hawana uwezo wa kumpitisha mnafiki MEMBE, nape bado ni kijana asipoangalia hatua zake atajikwaa mapema sana na kwake na Riz 1 , 2015 itakuwa ni giza kubwa sana kwao.
     
  9. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,509
    Trophy Points: 280
    Katibu wa itikadi na Uenezi anayeeneza uchafu wa chama chake na wanachama bila kushurutisha hatua za kinidhamu kuchukuliwa.ningekuwa yeye ningejiuzulu nafasi hiyo kwa kuwa inaonekana chama hakiko tayari kujisafisha ili aeneze mambo masafi ya chama!
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,790
    Trophy Points: 280
    Magamba wote wachafu ndio maana Lowassa anachanja mbuga kuelekea 2015...Hakuna hata mmoja wa kumnyooshea kidole na kumwambia, "Kwa ufisadi ulioufanya nchi hii kamwe haustahili kupewa ridhaa na Watanzania ili kuwaongoza, hivyo kaa pembeni."

    Mkapa mchafu, Mwinyi mchafu, Kikwete mchafu, SAS naye walishamchafua DHAIFU na kundi lake la mtandao, kwa UDHAIFU huo mkubwa uliopo ndani ya magamba Lowassa anajua watasema pembeni tu lakini hadharani wanaogopa kumkemea maana nao pia ni watenda dhambi hivyo ameanza kutoa rushwa mapema sana ili kujisafishia njia ya kwenda Ikulu 2015. Sijui mpaka tunafika October 2015 atakuwa ametumia mabilioni mangapi katika kutoa rushwa ili kununua ULAIS...Siyo siri nchi yetu imeoza!!!
     
  11. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi bado nape yupo? Ni muda kitambo kidogo alikuwa asikiki kabisa.
     
  12. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nepi Samahani Nape kama sio safi amepitaje katika mchujo wenu kugombea nafasi za juu katika chama chenu?USANII MTUPU >MUNGU IBARIKI TANZANIA.
     
  13. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Waaaooooo umea.za kukua kiziwanda wangu
     
  14. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Nape amekosa uhalali kwenda kwenye vyombo vya habari na kuongelea rushwa na matumizi mengine mabaya ya fedha ndani ya ccm. Anazidi kuanika uozo ndani ya chama chake kuwa hakiko makini kuwashughulikia mafisadi kuendelea kujenga mitandao ya urais ndani ya chama.

    Cha kujiuliza, kama Nape aligundua kuwa kuna hako ka mchezo ka kupanga wajumbe wa cc na halmashauri kuu yeye kwa nafasi yake na wengine wachukia maovu ndani ya ccm walifanya nini kabla ya yeye kuyasema hayo kupitia makutano show?!

    Kama alikaa kimya na hakuweza kusema kitu bora angeendelea kukaa kimya kuliko kuanika udhaifu na upumbavu wao. Mtoto wa baba wa taifa kang'olewa kwa milioni 300 za rushwa, chama kimefanya nini baada ya kugundua kuwa Makongoro kachezewa rafu?! Usanii mtupu.
     
  15. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nape ni sawa na mbwa kibogoyo. Hang'ati. Amejaa unafiki mtupu. Hana uwezo wa kupambana na rais mtarajiwa wa Tanzania, Hon Edward Lowassa. 2015 ataumbuka sana huyo Nape.
     
  16. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mtoto mnamfundisha kuongea akishajua anaanza kuropoka siri za ndani.Kama EL sio msafi na yupo kwenye cc ya chama inamaana wote huko ni wachafu ndio maana wamemkumbatia.
     
  17. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape , Unatumika tuuu!
     
  18. controler

    controler JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,537
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani ni msafi huko NyiNyiEMu anyway? Wote mmejaa matope matupu!
     
  19. controler

    controler JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,537
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama Latex! Nimekusaidia kusema! Usiogope kusema Mkuu
     
  20. T

    Top Cat Member

    #20
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    EL atakapokuwa president, Nape atahamia ADC
     
Loading...