Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape apita kimya kimya Tabora!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MFALME JUHA, Jun 4, 2011.

  1. M

    MFALME JUHA Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: May 5, 2008
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika hali isiyotarajiwa katibu mwenezi wa ccm tanzania nape nauye amepita katika mkoa wa tabora kimya kimya akitokea mkoa wa rukwa, nape bila kutarajiwa hata na baadhi ya wana ccm kupata taarifa za nape akiwa tayari kisha pita na kuelekea singida, hali hii imewafanya baadhi ya wadau wa siasa wa mkoa tabora kujiuliza kulikoni nape kupita kimya kimya bila hata ya taarifa au hata angalau mkutano mmoja!
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Atakuwa amepungukiwa na t-shirt na khanga za kugawa! subiri atarudi na 'new stock'!
     
  3. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    umekosa cha kuandika unajua ratiba ya ccm wewe.
     
  4. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    tunampa promo mtu mwenye ugonjwa wa akili bhana!! eish..:glasses-nerdy:
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    thread ya kijinga mbuzi nyingine sijui zikoje
     
  6. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hana Tshirt za kutosha
     
  7. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    kama unaijua si uiweke hapa
     
  8. S

    Salimia JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wewe chundu kwelikweli, kama huna cha kuandika nyamaza
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mmh tabora si ndio ngome yao? Shame on you ccm!
     
  10. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Stock imemuishia halafu leo ni Jumamosi wanafunzi hawawezikupatikana kwani hamjui mikutano ya Magamba kufanyika Weekend ni aibu. Wahudhuriaji wapo off leo:majani7:
     
  11. m

    moshijeff Senior Member

    #11
    Jun 4, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe mbona ndio chundu number 1, ulichokiandika wewe nikipi? mbona wewe huna ulicholiandika na hukunyamaza. CCM imekunywa sumu kali itakufa hili halina ubishi liko uchi kabisa bwan mdogo. si shangai nape kuipita tabora najua T-shirt,kofia na magari ya kubeba watu hayakuwepo so kukwepa aibu kalala mbele
     
  12. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe mbona unafuka moshi kama jina lako? unamuigiza bila kujua maana? wee unajua maana ya chundu wewe? au unakurupuka tu. kakojoe ulale dada.
     
  13. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Anamuogopa Hussen Bashe si unakumbuka aliahidi wakati ule akiwa na Bwanawake Mengi kuwa atawapiga mawe? Nape bado anakumbuka ahadi ile hasa katika kipoindi hiki ambacho Mengi amegoma kutoa pesa zake baada ya kumstukia Nape kuwa ana mpango wa kumuingiza Mwanadosya madarakani baada ya Membe ambaye Mengi anamuunga mkono.
     
  14. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kuwa mwanangu unaone....
     
  15. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    t-shirts zimeisha nadhani wakuu
     
  16. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Nape, Tabora umepita kimya lakini kanda ya ziwa wape taarifa kwamba unakuja. Unasubiriwa sana Tarime - uwe na kanga au mtupu.
     
  17. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    hiyo ya tarime he he hee! Ampigie nyambari amuulize kilichompata
     
  18. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Safi Nape tunataka kwa siku thread kama sita hivi
     
  19. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Support. Safi sana Nape. Keep them busy
     
  20. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kichwa cha mwendawazimu! Unakomaa kugawa na t-shirt wakati ......... yaani huyu ndiyo CHUNDU No. 1. sorry sijuii maana ya chundu lakini huyu bwana mdogo nampa hilo jina.
     
Loading...