Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape apigwa marufuku kwenda Arumeru Mashariki

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Landala, Mar 15, 2012.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kuna taarifa za siri zimevuja kutoka ofisi ndogo ya CCM Lumumba kuwa Komredi Lowassa amempiga marufuku katibu muenezi wa CCM Nape Nnauye kwenda Arumeru Mashariki kumnadi mgombea wao kwa kuwa Nape alipinga Siyoi Sumari kuteuliwa kugombea ubunge na sababu nyingine ni Nape alizunguka nchi nzima kumchafua Lowassa kuwa ni fisadi.
     
  2. r

    rwazi JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waache wafu wazike wafu wao
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    atakuja hapa mwenyewe na ID yake Feki
    utasikia porojo zake, ila wamemzidi nguvu anazidi kunyongonyea
     
  4. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Kwani uongoooo??????
     
  5. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona namuona huku Arumeru lakini hatoki hotelin, ni kama amezibwa mdomo.
     
  6. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Eh haya mambo.
     
  7. PakiJinja

    PakiJinja JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 629
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndiyo ile post uliyosema utaituma ili kuona kama wataomba source au evidence..ok wapo njiani wanakuja. Wasubirie kidogo tu.
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na 2015 atapigwa ban ya kumnadi Lowassa majukwaani. Dogo ambalo halijitambui!
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aje asije mambo yatakwenda vizuri tu kwa jamaa wa nambari 1
     
  10. K

    KAMANDA HANGA Senior Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niko na Nape hapa Duruti Club tunakula break fast, inawezekana kazuiwa kweli kwani kila siku Mchemba ndo anakuja kumpa taarifa. Lowasa noma!!!!!!
     
  11. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,576
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Hizi ni habari za kizushi,huyo mnayemwita comrade Lowassa hawezi kumnyima Nape kwenda Arumeru so long as Siyoi anagombea kwa tiketi ya CCM nape nae ni mwana CCM ana haki ya msingi.
     
  12. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,887
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Kuna mtu ana mamlaka hayo kweli? kumpiga marufuku mtanzania mwenzako kwenda mahali fulani
     
  13. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kwa Igunga ilikuwaje?
     
  14. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Prishaz na wewe umeanza kupoteza uwezo wa kung'amua mambo ya behind the scene??
     
  15. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa wenzie walimtega kuhusu gamba, tatizo akaingilia kwa wale ambao hawakukutana barabarani
     
  16. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Chronic Gamba,
    Igunga ilikuaje??
    Rostam alitoa sharti la Nape kutotia timu ndio atoe msaada kwa CCM na kweli hakutia timu.
     
Loading...