Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape anapotoa maagizo kwa viongozi wa serikali, anasimama kama kiongozi gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yule, Jun 15, 2012.

  1. Y

    Yule Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimemsikia Nape kwenye taarifa ya habari ya ITV akitoa maagizo kwa mkuu wa Iranga kushughulikia mala moja matatizo ya wafanya biashara wadogo wa mbao wa wilaya ya Mufindi baada ya wafanya biashara kumueleza matatizo wanayo yapata katika biashara yao ya mbao.

    Sasa nimeshindwa kumuelewa anapompa maangizo mkuu wa mkoa kushughulikia matatizo hayo mala moja wakati mimi ninavyo fahamu ni katibu muenezi au mtoa habari wa chama
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,998
    Likes Received: 3,561
    Trophy Points: 280
    Amepagawa!!!!!!!!!!
     
  3. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 916
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Samaki aina ya kambale wote wana ndevu! Mtoto, baba na mama. CCM kila kiongozi anaweza kutoa amri! Hakuna mdogo wala mkubwa!
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sijui nani anamshauri Nape, lakini tabia yake ya kutoa maelezo kwa serikali itazidi kuvuruga chama. Publicist wa chama anapata wapi mamlaka ya kutoa maagizo wa viongozi wa serikali tena wengine mawaziri?
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Nape ndo nani jaman?
     
  6. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kama maagizo yake ni kwa maslahi ya taifa sioni tatizo hasa kama ni kwa ajili ya utatuzi wa shida za wananchi.
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,817
    Likes Received: 5,142
    Trophy Points: 280
    Now nape amekuwa waziri mkuu baada ya kumaliza uwaziri wa afya na ustawi wa jamii.
     
  8. G

    Gizakuu Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape ni Katibu Mwenezi na Itikadi ya Chama Cha Mapinduzi, NDO MWENYE ILANI INAYOTEKELEZWA KWA SASA NA SERIKALI,NI MOJA YA WAJIBU WAKE KUSIMAMIA UTEKELEZAJI WA HIYO ILANI.
    Msisahau hapahapa jamvini tumemsema sana juu ya ahadi za JK na serikali, akipita kuhimiza itekelezaji wake shida ni nini?!?!Kwanini tuhangaike na rangi ya paka wakati anauwezo wa kukamata panya?!!
    Nimehudhuria mkutano wa Mafinga, swala la wabunaji mbao wadogo ni very serious kwa siasa za Mafinga na uchumi wa Mafinga. Amefanya vyema na alichoagiza ndo solution, SWALI HAPA NI JE WATATEKELEZA?!!!



    QUOTE=Yule;4060154]Nimemsikia Nape kwenye taarifa ya habari ya ITV akitoa maagizo kwa mkuu wa Iranga kushughulikia mala moja matatizo ya wafanya biashara wadogo wa mbao wa wilaya ya Mufindi baada ya wafanya biashara kumueleza matatizo wanayo yapata katika biashara yao ya mbao.

    Sasa nimeshindwa kumuelewa anapompa maangizo mkuu wa mkoa kushughulikia matatizo hayo mala moja wakati mimi ninavyo fahamu ni katibu muenezi au mtoa habari wa chama[/QUOTE]
     
Loading...