Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape anapenda chadema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Plato, Jun 9, 2011.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Licha ya kuisifia chadema ameonekana kuipenda kivitendo.naona anaieneza bila yeye kujua.nimemwona taarifa ya saa mbili kavaa kombati ya chadema
     
  2. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hebu tuabarishe sie ambao hatujarudi majumbani mwetu imekuwaje gamba ameisifia na kuvaa kombati za ukombozi?
     
  3. S

    SURNAME Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila avaaye kombati ni chadema?kila avaaye kijani ni CCM?kila avaaye njano ni yanga?
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    surname hata kama sio chadema basi ana mapenzi na chadema. Kuna m2 havai njano cz haipend tim ya yanga. Na kijan vile2. Nape anaipenda CDM kwa moyo wake wote.
     
  5. S

    SURNAME Member

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So ukimkuta mtu kavaa nguo ya njano utasema huyu anaipenda yanga?
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,740
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    Ubishi wa nini wewe? kombati ni vazi rasmi la chadema, kwa kuwa wako kwenye mapambano dhidi ya ccm kwa ajili ya kuwakomboa watanzania kifkra, mtizamo, kiuchumi n.k.
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kama kwel haipend kutoka moyon hawez vaa. Kuna mashabik wa ukwel bana km ni simba huez mkuta kavaa nguo ya njano. Tena anaichukia hyo rangi. Wapo nawafahamu.
     
  8. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hiyo hata Nape anajua ndani ya moyo wake kua CDM ndio chama cha ukombozi sema tu ndo hivo hataki kupiga teke kapu la hela si unajua CCM ni sehemu yao ya kujichotea (shortly Nape yupo pale kimaslahi tu)
     
  9. M

    MPG JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli NAPE anaujua kuwa CHADEMA ndiyo chama cha kuleta uhuru TZ,Kashindwa kujizuia imembidi kuvaa vazi rasmi la chadema huwezi kumkuta mshabiki wa YANGA kavaa nguo nyekundu za Simba,ANGUKO LA CCM LIMETIMIA.
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    NDIYO.Mia
     
  11. Josephine

    Josephine Verified User

    #11
    Jun 9, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa mbali na TV.lakini kelele za shangwe za watoto zilinistua ndipo nilipomuona ndani ya vazi linalovuta hisia za watu na mvuto wa pekee.nichosema imemngarisha.Nape tunajua upo mguu moja ndani mwingine nje endeleza fikira za kututambulisha.
     
Loading...