Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape anaihujumu ccm?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ilboru1995, Oct 14, 2012.

  1. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Leo ktk mdahalo wa kumuenzi Mwl JK nyerere inayoendeshwa na Dr Mkumbo...Amekubaliana na maoni ya Dr Lwaitama ambaye alitamka kuwa CCM ijiandae kuwa chama makini cha upinzani... pia Nape kamekiri kuwa kuwa kuna mzee amempa ushauri wa kuwaasi wazee wanaotaka kuwatumia vijana kwa lengo la kujipatia madaraka...My take...kwa mtu yeyote anaefuatilia mdahalo unaoendelea utabaini kuwa Nape anatumia wajibu wake kikamilifu kuhakikisha kuwa CCM inakufa bila ya kuleta madhara makubwa kwa wananchi...
     
  2. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    To hell with CCM. Acha ijifie tu.
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,437
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    ameulizwa kama anaweza 'kujibu mapigo', akasema 'hapana sitamjibu'.

    ieleweke kuwa hakusema 'nitajibu siku nyengine'.

    hiyo ina maana kubwa sana kwa wachokonozi.

    tuendelee kuchokonoa.
     
  4. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,472
    Likes Received: 804
    Trophy Points: 280
    Kisha gudua ccm=kafu=uamsho.
    Pinda nae inafaa afanye maamuzi magumu. Machozi ya wakristu yatawalaani.
     
  5. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ife hata leo
     
  6. Z

    Zuwely salufu Senior Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila awajibike kulingana na nafasi yake .
     
  7. Muk

    Muk JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hata mie cjamsoma vizuri huyo nape
     
  8. Ocheke

    Ocheke JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 246
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    nape ashajua mwenye ccm el anarudi lazima awe mpole
     
  9. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    CCM ni chama mfu kipo kinakata roho muda sio mrefu kinasupport ya dola na usalama wa taifa.
     
Loading...