Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape anafuta nyayo za CHADEMA kusini, atafanikiwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thatha, Jun 14, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Nape Ziarani Njombe


    [​IMG]
    Katibu wa Halmashauri Kuu ya Taifa, Itikadi na Uenezi, CCM, Nape Nnauye ameanza ziara ya kikaz i ya siku nne mkoani Iringa, ambapo atakagua uhai wa Chama na kukiimarisha katika wilaya mbali mbali mkoani humo. Kufuatia ziara hiyo Nape leo amewasili mjini Mafinga katika wilaya ya Mufindi kuanza ziara hiyo, Katika picha juu .Katibu Mwenezi wilaya ya Mafinga Daudi Yassin akimtambulisha Nape kwa wenyeji


    (Picha zote na Bashir Nkoromo)
    [​IMG]
    Wanachama wa wapenzi wa CCM wakimsubiri Nape kwenye Ofisi ya CCM wilaya ya Mufindi, mjini Mafinga
    [​IMG]
    Nape akisalimia wanafunzi wa Chuo cha Uhazili Njombe, baada ya kuwasili ofisi ya CCM wilaya Mafinga wilayani Mufindi
     
  2. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anatapatapa sana huyu dogo, hajui alifanyalo na asubiri......
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,074
    Likes Received: 3,615
    Trophy Points: 280
    Kwa kuwa kuona ni kuamini, ngojeni akaamini kuwa ccm maziganyanza!!!!!
     
  4. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ,Nape,jana kanichekesha sana,eti alikuwa mafinga maeneo ya stand anapandisha bendera ya ccm,huku akiwa na watu wasiozidi hata 10.kweli kazi anayo,kusini ile c ya ss!
     
  5. r

    ray jay JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 864
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    Endeleza mapambano Nape...nguvu ya chama ni vikao na mikutano...mimi nilikuwepo uwanjani jana..mafinga ilizizimaaa...
     
  6. r

    ray jay JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 864
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    Acha uzushu ndugu yangu..au kuhesabu hujui...
     
  7. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,171
    Likes Received: 3,428
    Trophy Points: 280
    hiyo kofia Nappe karithi kwa mkama.?
     
  8. H

    Hebron Caleb JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni aibu kwa chama tawala kufuata nyayo za chama cha upinzani. Huyu dogo ataua hiki chama 150% anaiga mkakati wa wenyewe isitoshe yuko peke yake nobody is supporting him. He will not deliver. MTAONA!!!
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,248
    Trophy Points: 280
    Yani hana tofauti na watoto wa bata
     
  10. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Nape, tayari anaugua msongo wa mawazo kufikia kuamini kuwa hata kama watu wote wakihama na akabaki peke yake ccm itakuwa bado haijafa!!!!!!!!
     
  11. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nyie hamjamwelewa huyu jamaa.
    Anachokifanya ni kusaka mkwanja fasta fasta ili chama kitakapokufa, awe yuko fit.
    Wala hafanyi kwa mslahi ya chama wala nini. Akipata hata watu wawili kwake yeye poa tu.
    Mimi nampa big up sana huyu jombaa.
     
  12. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  13. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 815
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hivi per diem yake inasainiwa na nani? usikute mshikaji ndo sole signatory. anapanga safari zake kivyake vyake!
    kuna kiongozi wa chama anapima performance yake kweli!
    Anyway, wacha abonyeze ki zenji, kama jamaa zake wamechapa usingizi atawasaidiaje!
    Kaka Napi endelea kueneza na kujaza tumbo, tuko pamoja mkuu.
     
  14. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Anakwambia hata akibaki peke yake CHAMA CHA MAGAMBA hakitakufa, huyu jamaa anatafuta cha kuja kujitetea.
     
  15. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh'teh' mfamaji huwa haachi kutapatapa akiwa anakata roho.
     
  16. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    C.c.m wana dola,wana kila kitu,wanachotakiwa kufanya ni ku deliver tu ndio wataeleweka!hizi porojo za wao kugeuka kwenye majukwaa na kuwajibu wapinzani kama wao ndio wapinzani wakati ni watawala,ilo watawapumbaza mbumbu wachache wasio na uwezo wa kufikiri
     
  17. D

    Dabudee Senior Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi per diem yake ni sh. ngapi? Atawahi kweli kujenga hekalu msasani au baba yake alikwishamaliza hiyo kazi?
     
  18. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,634
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ujinga tu na kutambulishana kiushamba mtindo wa kizamani wa kuwanyanyapaa wenzako eti hadi mjipange mstari na smile ya kishetani uongo mtupu na wizi. Na ukisimama jukwaani ongea nini mmekifanya na siyo kuleta story za ukanda kama Wilson Mkoma wa akili.
     
  19. H

    Hingi Jr Senior Member

    #19
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona mnaumia sana! Nape endelea hivyo hivyo kuimarisha chama kwani CCM sasa hivi wanachama wake wako na chaguzi hivyo kwa wewe kuendelea kutembelea sehemu mbalimbali naunga mkono 100% kwani CCM ndio chama tawala.Nape oyeee,CCM oyeee!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...