Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape ana wadhifa gani SERIKALINI?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malova, Apr 30, 2012.

  1. M

    Malova JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Taarifa kwa umma juu ya uamuzi wa Raisi kutengua baraza lake la mawaziri ilitolewa na Nape Nnauye. Binafsi sielewi, yeye ana wadhifa gani serikalini? Viongozi wengine au idara ya mawasiliano ya Ikulu ilikuwa wapi mpaka yeye atoe taarifa ya Serikali kwa umma kupitia vyombo vya Habari? Lakini pia uamuzi wa kutengua baraza unafanywa kupitia kamati kuu ya CCM, yenyewe kama nani Serikalini? Mwenye kujua anieleweshe.
     
  2. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Senior State Vuvuzela
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kiongozi legelege huamua mambo yake kilegelege na wasaidizi wake kawaida huwa legelege.
     
  4. M

    MULANGILA Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mkuu wa wilaya ya Masasi
     
  5. T

    Trackit Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ewe mwenyezimungu zidi kuwasambaratisha hawa wanaotutawala bila hiyari yetu,okoa taifa lako kwani linaangamia na uongozi wa mafisadi
     
  6. m

    mkizungo JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kutengeneza vitisho ili watakao teuliwa waendelee kukichangia chama kwa rasilimali za umma,,,kuonyesha jeuri ya chama kwa viongozi,,wengi walishaanza kuwapuuza,kutowapa mafuta ,kuwakirimu,kuwachangia,,,,huon,hapo kuna wengine watamuomba awapigie debe,,,,ccm bwana,,,,,:rockon:
     
  7. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Nape ni MCHUMIA TUMBO.hawa watoto wa vigogo wataipeleka nchi pabaya ila dawa yao ipo jikoni
     
  8. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hii,kula like
     
  9. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hahahahahaaa!!!!!
    Kamata zawadi hii

    cid:5D0FDCEA-7E72-4A4F-8288-CBDE15204E9D/kp1.jpg
     
  10. KML

    KML JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Yule kama magazeti basi ni Risasi au KIU au IJUMAA
     
  11. M

    Malolella JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kimsingi taarifa za kulisuka balaza la mawaziri hazikupaswa kutolewa na nape kupitia waandishi wa habari kwa umma. Nape kama kiongozi ndani ya chamachake walipaswa kuchagua watu wanaowataka na kupeleka taarifa hiyo kwa kurugenzi ya ikulu ili kutoa taarifa kwa umma. Tunatambua kuwa mawaziri na manaibu wanatoka ndani ya CCM. Kurugenzi ya ikulu haiwezi kutoa taarifa ya mabadiliko toka baraka ndani ya chama. Ninachokiona ni Nape kukurupuka kwa kutaka kujipa na kukipa umaarufu ccm kuwa ndio wamefanya maamuzi hayo. Nape alipaswa kupeleka taarifa kurugenzi ya ikulu na hao ndio wangetoa taarifa kwa umma.
     
  12. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Labda useme ni mkuu wa wilaya mstaafu! na pia ni msemaji wa chama tawala. Lakini bado hastaili kutoa taarifa za serikali. Ule umbea wa mabadiliko ya mawaziri aliotupa, ilikuwa ni taarifa ya Kamati kuu ya CCM - CC. Tusubiri ofisi ya rais nayo inaweza ikawa na chochote.
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,731
    Likes Received: 4,583
    Trophy Points: 280
    MULANGILA kitu kama hujui ni bora ukauliza, Nape hana cheo chochote Serikalini na wala si mkuu wa wilaya ya Masasi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #14
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hawaelewi mipaka ya chama au ya serikali . na hii inatokana na kutokuwa na maadili ya uongoz na pia mgawanyo wa madaraka
     
  15. F

    Fukuyama Member

    #15
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahisi ni MC wa CC ya CCM si unakumbuka kile kikao kingine cha CC kilichoweka mikakati ya kuvua magamba huyu huyu Nape akataja majina matatu lakini akaja akakana na kusema ' waandishi wa habari walimnukuu vibaya' akasahau kuwa tuliidaka hiyo na kuiongeza kwenye CV yake kwamba inawezekana sana ni Incompetent au hasimamii anayo yaamini. Hvyo tusimruhusu atake mind zetu kwa hili la mawziri, hakawii kujeuka kuwa hajasema...

    Never allow a person to tell you "no" who doesn't have the power to say "yes."
     
  16. K

    KILAMHAMA Member

    #16
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh hii nchi inaongozwa na matakwa ya mtu nawala si kwa taratibu na kanuni za utawala
     
  17. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ni dalili ya ukosefu wa uongozi bora na imara ndani ya serikali.
    Kwa maana hiyo basi inabidi tu chama ndicho kishike atamu za uongozi.
     
  18. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #18
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa kama chama kinafanya vikao vyake state house ndo watashindwa kiongozi wa chama kutoa habari ya serikali?,na ninavyohisi ni nape huyuhuyu atakayetutangazia baraza jipya la mawaziri
     
  19. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #19
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    alitoka siku nyingi tangu alipoteuliwa kuwa mpiga filimbi wa magamba, hana wadhifa wowote serikalini
     
  20. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #20
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Duh jamaa bado ni DC? Anyway DC sio msemaji wa Ikulu au Serikali ktk ngazi ya Taifa.
     
Loading...