Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape ampiga kijembe PINDA ........ taifa limejaa mipasho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by lifeofmshaba, Nov 8, 2011.

  1. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kauli ya Nape kutetea watoto wa viongozi kupewa vyeo au kubebwe ni kijembe kwa Pinda yakwamba mbona na yeye kapewa
    hapo chini ni alichosema nape kwenye post yenye link kwa chini kabisa
     
  2. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haueleweki kunani??
     
  3. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    nilipania kuchangia hapa lakini nasikitika kusema kwamba nimeshindwa kufanya ivo kwa kuwa nimeshindwa kumuelewa mleta thread....!i'm sorry.
     
  4. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Yaani anamaanisha kuwa Nape hakubaliani na kauli ya PINDA kuhusu watoto wa wakubwa (Viongozi a.k.a Vigogo au mafisadi) kugawiwa vyeo.

    Ila hapo juu Nape kaongea kimipasho zaidi.
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umeanzisha hii thread ukiwa unakimbia mabom Ar?
     
Loading...