Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape ampa salamu Mnyika kwa uteuzi !

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GeniusBrain, Jan 6, 2012.

  1. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    [h=6]Salaam za Nape kwa Mnyika!

    Mhe. John Mnyika Hongera sana kwa kuteuliwa kuwa Mkurugenzi wa Habari na Uenezi wa Chadema! Welcome to the club ya waenezi wa Vyama!

    Ninamatuamaini tutaendesha siasa za hoja katika ushindani, huku tukiweka masilahi ya nchi yetu mbele! Naamini uteuzi wako ni inshara ya Chama chako kutambua uwezo wa vijana katika kuleta mageuzi ya kweli ndani ya vyama vya siasa na taasisi mbalimbali nchini!

    Nakutakia kila lakheri katika utumishi wako!
    [/h]My take : Huu ndio uungwana na tofauti za kisiasa zisiwe ni uhasama
     
  2. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hizi salaam umekopi au umetoa wapi? Isije kuwa umeandika kwa niaba yake, au labda geniusbrain=nape nnauye

    Just thinking
     
  3. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Jamani nimejitahidi sana kutafuta CV ya Mnyika sijafanikiwa kuipata.

    Naomba mtu yeyote mwenye profile yake atuwekee tuione na kuona ana shule kiasi gani?
     
  4. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hongera yako ni sawa!!!lakini kwa imani yangu,Mnyika na Nape ni mlima na kichuguu!!!!Nape bado sana kwa siasa za Tanzania!!!
     
  5. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hii ndio siasa tunayoitaka ya ushindani, kupongezana na sio kutukanana, tushindane kwa hoja na sio propaganda
     
  6. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Check website ya bunge
     
  7. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hamna Lolote,Nepi anajaribu kujipendekeza na kujifananisha na mkuu mnyika!
     
  8. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #8
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Safi sana Nape kijana wa Nnauye,Siasa sio ugomvi,siasa sio vita,ni mfano mzuri wa kuigwa,tupambane kwa hoja zenye mashiko sio kurushiana risasi na matusi

    hongera kiongozi nadhani sasa unaanza kufuata nyayo za baba yako,achana na siasa za visasi
     
  9. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #9
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    wewe ulitaka afanyaje? amtukane na kumbeza? mbona bado tunasiasa za IDD AMIN DADA jamani? tubadirike na tuwe wepesi wa kuelewa kuwa hili yes hili no,sio kila jambo ni kupinga na kutukana na kubeza
     
  10. Kibona

    Kibona JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 1,017
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Katika club hiyo mwenezi wa CHADEMA hayupo, hatuwezi kuwa ktk club moja na wezi wa kura.
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wewe ni Katibu Mwenezi wa Nape? au Kiherehere imekutuma upost upuuzi wako humu!

     
  12. Kibona

    Kibona JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 1,017
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Siasa kwa ccm ni ugomvi huoni kinachofanyika arusha? acheni blaa blaa kama siasa sio vita mbona wanaua wanachadema Arusha, Igunga, Mbeya. Nape aache unafiki kama ana nia kweli angepinga matukio ya ajabu ya ccm na sio kujipendekeza kwa CHADEMA.
     
  13. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Parliament of Tanzania. Its blank though!

    Ila simply, Shule ya msingi mwaka 1994 ndio alituongozea Dar Es Salaam alipata marks 149/150. Hesabu ndio alipata 49/50. Akachaguliwa kwenda Ilboru lakini akasoma O-Level Maua Seminary alipata A tisa so ni Div One point saba. A - Level akasoma Tambaza (EGM) alipata Div 2 nafikiri, hakufanya vizuri ndio siasa zilikuwa zimeanza na dini TYCS.... Chuo alisoma UDSM kama sikosei course mojawapo za evening classes (not sure lkn for ths na haswa kama alimaliza course yenyewe). Ila alisoma na diploma pale Chuo cha displomasia!
     
  14. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #14
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tamu ila ngumu kumeza
     
  15. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    We Barubaru vipi, CV ya Mheshimiwa Mnyika ilsha wahi kuwekwa hapa siku nyingi labda sema mwenye kumbukumbu akuwekee uweze kuperuzi!!!!!!
    Hongera Mhs Mnyika kwa kazi hiyo mpya ya kuimalisha CDM ALUTA CONTINUA!!!!!!!!

     
  16. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Erasto Tumbo kapelekwa wapi? Wenye habari watueleze maana kumbukumbu zangu zinaonyesha yeye ndiye alikuwa anaishika hiyo nafasi.
     
  17. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nadhani ndo yeye kwani kasikia kuwa kapotea aonekani ameanza kuja kwa njia ya salamu kwa kamanda Mnyika
     
  18. M

    Molemo JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kumlinganisha Mnyika na Nape ni sawa na kulinganisha mlima Kilimanjaro na Kichuguu.Mnyika yuko juu mno kwa Nape.Huo ni ukweli ingawa mimi binafsi si shabiki wa chama chochote
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ameteuliwa kuwa Afisa mwandamizi kitengo cha uenezi
     
  20. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #20
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160

    Hongera zao wote
     
Loading...