Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape amevurugika kabisa na makada wake wanavyoisambaratisha CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Jul 19, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    CCM chalia rafu za makada, mahasimu


    Chama Cha Mapinduzi (CCM), kimeeleza kubaini kundi la watu waliojipanga ambao wanafanya kila jitihada ili kuhakikisha chama hicho kinasambaratika na kwamba siku chache zijazo kitawataja kwa majina hadharani.

    Kadhalika, chama hicho kimesema hakuna mgogoro miongoni mwa viongozi wa juu wa CCM na kwamba kinachosemwa mitaani ni sehemu ya propaganda zinazoenezwa na kundi la watu hao.

    Kauli hiyo ilitolewa jana jijini Dar es Salaam na Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM, Nape Nnauye, alipozungumza na waandishi wa habari na kwamba anawajua kwa majina watu hao wanaojitahidi kupandikiza fitina na kuwataka waache mara moja kufanya hivyo vinginevyo muda wowote atawataja kwa majina.
     
  2. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    wafilie mbali huko magamba hawa..hawana faida na Tanganyika yetu...:disapointed:
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,103
    Trophy Points: 280
    hivi Nape bado ni Mkuu wa Walaya ama alishaachia ngazi?, kama bado ana cheo hicho bac ni dhahiri hicho cheo akifahi na wala hakina maana yoyote.
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,107
    Likes Received: 3,654
    Trophy Points: 280
    Angemalizana na magamba kabla hajaanzisha vita mpya, manake hatujaona akimkabidhi m-ccm yeyote zile barua alizodai mukama alikwisha ziandika kutekeleza dhana ya kuwavua gamba ambao wangegoma kujivua kwa hiyari yao pindi muda ukifika, (ambao umeshapita)
     
  5. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ameruka ruka weee sasa amenasa!
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    huyu kijana ana shida sana
     
  7. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,644
    Likes Received: 1,526
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha ha! Kweli Mkuu. Karukaruka sana kumbe wazee wenye chama lao wanamlia timing tu - ndege aingie tunduni. Keshaingiza kichwa na kiwiliwili chote masaburi tu yamebaki nje. Mchezo ni kama umeisha.
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Wala wasitafute mchawi wao manake, matendo ambayo wao wenyewe wanawafanyia watz ndo yanayokifanya chama chao kisambaratike!!!!!!
     
  9. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    wakafirie mbali huko, dhambi ya wizi itawaua.
     
  10. M

    Mkandara Verified User

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nape mkuu wangu ulifungua mwenyewe mwanya wa kuzungumzwa yaliyo ndani ya CCM. Uliahidi kuwavua watu magamba na hata ktk vikao vyenu lidiriki kuwataja lakini hatujaona mkichukua hatua yoyote. Wengine tumeenda deep zaidi na kujua undani wa chama hiki na kwa nini mlishindwa. Kubali matokeo mkuu wangu kuna mengine mazito kwako huwawezi..
     
  11. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,336
    Trophy Points: 280
    Nape fukuza hao,hawajui hichi chama ni cha mafisadi?
     
  12. S.Liondo

    S.Liondo JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Yaani natamani angewataja leo ili CCM tuizike rasmi.
     
  13. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dudus@ Unatuvunja mbavu na mwenzako Kilembwe. Kikulacho kinguoni mwako. Wanapoteza muda mwingi na Chadema wakati wanaokisambaratisha chama ni wanachama wenyewe. Wangeshikamana Chadema wangeingia wapi? Wenyewe wameacha mwanya kwa makusudi lazima watafutaji watapata nafasi ya kuutumia mwanya waliouandaa wenyewe.
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    nafasi aliyonayo ndani ya ccm ni kubwa kuliko ya uwaziri
     
  15. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    La kuvunda halina ubani
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Kudadekii!


    Yani naona 2015 ni mbali!
    Nataka nione jeuri yao iko wapi,Visiwani ama Bara!
     
  17. mooduke

    mooduke JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Mimi nitakuwa tofauti kidogo na wengi kwani anachokifanya Nape ndicho nchi ikitakacho nacho ni kuwafichua watu wote walio na urafiki na maadui wa taifa hili UJINGA UMASIKINI NA MARADHI. Vita yake dhidi ya wahalifu wa taratibu za kiufundi kuturudishia UJINGA UMASIKINI NA MARADHI ni viumbe wasiostahiki kuwamo miongoni mwetu. Tanzania ni TAIFA changa lenye umri wa miaka 50 linahitaji kuwa na vipaumbele vichache ili kujenga msingi wa uchumi imara kutokana rasilimali za asili na watu wake kwa kutumia vipawa vyao. uDHAIFU wa chama chenye dola dhidi ya taratibu za kiuongozi na maadili ni hatari kwa TAIFA. Go Nape Go.




     
  18. b

    bdo JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,141
    Likes Received: 1,094
    Trophy Points: 280
    bado kidogo
     
  19. n

    nankwanga Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti kuna makundi katika chama ambacho kinapaswa kuwa na ukomavu lakini kinachojiri ni uozo na kukosa mshikamano.
    Nani mchawi wa CCM kama sio wao wenyewe?
     
  20. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    ngoja nikusaidie kuwataja we nape acha woga si useme tu,,,, ni LI-MWIGULU
     
Loading...