Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Amelaaniwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, May 1, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    nimesoma makala ya Isango tz daima uk 5 nikacheka sana. Amekumbusha jinsi Makamba alimlaani nape na kusema amefungiwa mbinguni na duniani. alisamehewa lini? ccm haina tofauti na ze comedy
     
  2. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    ahahahahahahahahhhhhhhhhhhhh
     
  3. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni noma na balaa tupu!! Matatizo ndani ya matatizo....
     
  4. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nape hana tofauti na Makamba.MAKAMBA YUPO MAKABURINI ANAMZIKA KAKA YAKE ANAMSIMAMISHA SHEKHE ANAMWAMBIA JAKAYA RAIS WAKE AMEMTUMIA SMS ANAWATAKIA FAMILIA POLE NYINGI,SASA NAPE NI ****,JAKAYA NI ****,MAKAMBA NI KALULU
     
Loading...