Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape amefuata nini udom?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JACADUOGO2., May 24, 2011.

  1. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani ndugu zangu wanajf naombeni tuwe makini na tuache unafiki. Nape Nnauye amefika chuo kikuu cha Dodoma (Udom) majira ya saa 5 asubuhi. Hivi Nape alikuja kufanya nini Udom na alitumwa na nani kwani amekuja na kuingia bwenini na ndani ya baadhi ya vyumba na kudai kuwa anakagua nyufa ndani vyumba na kukagua maeneo machafu ndani ya chuo. Hivi Nape ni injinia wa Udom? Au Nape ni bwana afya wa Udom? Au Nape ndiye msemaji wa wanachuo kwa rais wa nchi? Tunaomba Nape atueleze vizuri alichoijia Udom kwani hatujajua alichokuja kufanya. Mimi ni mwanafunzi wa Udom na ninavyokijua Udom na viongozi wa Udom siyo rahisi kumruhusu mwanasiasa kuingia ndani ya chuo bila wanafunzi kujulishwa juu ya ujio wake na lengo lake. Mbaya zaidi Nape ameruhusiwa kuingia hadi ndani ya vyumba vya wanafunzi. Hata Lema hakuwahutubia wanafunzi ndani eneo la chuo. Tunaomba ufafanuzi!
     
  2. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nape gani tena jamani, huyu huyu mkuu wa wilaya ya Masasi?
     
  3. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amekuja kusalimia ndugu yake labda.....kumbuka nape si katibu mwenezi tu wa ccm pia ni KAKA,WIFI,SHEMEJI,MKWE,KAKABINAMU, MJOMBA AU HATA MSHENGA WA WATU.....

    mix with yours
     
  4. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Nape anaumwa nyie wanafunzi wa UDOM sauri zenu!
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    unaongelea yule jamaa mwenye mouth diarrhea au?
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sio utu huu
     
  7. A

    Albano Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We Arafat unaweza kujilinganisha na Nape? ni Ukweli usiopingika kijana ni mchapa kazi na uchungu na nchi hii. Usisahau yeye kama Katibu Mwenezi wa Chama Tawala ndiye mwenye Ilani na ndiye msimamizi wa yale aliyowaahidi kwa wananchi. Wewe ulitaka ukuta udondoke ndo aende kutoa pole kwa walioangukiwa na ukuta? Kumbuka vijana wa Chuo ndio waliomsimamisha Nape na kumuomba aende kuona hali yao ilivyo kule mabwenini. Jambo usilolijua usilisemee si lazima kila kitu uandike, andika vile unavyovijua.
     
  8. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sijui kama analipwa mshahara, wajuzi wajaribu kuangalia hii isije ikawa anakula kodi zetu kwa kukitumikia chama badala ya wananchi.
     
  9. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Usisahau yeye kama Katibu Mwenezi wa Chama Tawala ndiye mwenye Ilani na ndiye msimamizi wa yale aliyowaahidi kwa wananch
    Kuna kitu kinaitwa mgawanyo wa madaraka, Nape kuwa na Ilani haina maana kuwa na madaraka ya kuingilia kila kitu. Kanuni za Vyuo zinzkataza shughuli zozote za kisiasa vyuoni.Kumbuka vijana wa Chuo ndio waliomsimamisha Nape na kumuomba aende kuona hali yao ilivyo kule mabweniniHta hao vijana waliomsimamisha ni vihiyo hawajui chochote na inaelekea wapo hapo chuoni kwa kugushi mitihani tu, walipaswa kujua kuwa vyuponi shughuli za siasa haziruhusiwi. Kwani Nape ni Waziri wa Elimu ya Juu?
     
  10. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Man sijaona kwanini unalalamika!? kwani UDOM kuna watu flani flani hawatakiwi kukanyaga.. na swali kenda fanya nini kwanini usimuulize wewe uliyemuona..?!!! ukaja ukatujuza huku.. "kumuona umuone wewe swali utuulize ambao hatujamuona"

    wasted

     
  11. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Anaeneza magamba mabwenini kwenu. Hivi ameingia hadi kwa mademu?
     
  12. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,531
    Likes Received: 1,762
    Trophy Points: 280
    Lazima atakuwa anatafuta vijana ili wajiunge na JF tayari kwa kupambana na wapenda nchi yao............... KUMBUKENI JF ILITAJWA KAMA ADUI WA CHAMA CHA MAGAMBA.............. HIVYO KWAO JF NI GAMBA LA CCM KAMA ILIVYO CDM............. ANAHAMSISHA WANACHUO WENGI WAJIUNGE NA JF ILI TUSHAMBULIANE...........Lakini anasahau kuwa ukweli utabaki kuwa ukweli bila kujali idfadi ya waongo. HATA AKIKUSANYA WANAFUNZI WA VYUO VYOTE WAJIUNGE NA JF ....haitabadili ukweli kuwa
    1. Wana CCM wanahusika na wizi wa EPA
    2. Wana CCM wanahusika na wizi wa MANUNUZI YA RADA
    3 Wana CCM wanahusika na wizi wa MEREMETA
    4. Wana CCM wanahusika na wizi wa WANYAMA PORI WA PALE KIA
    5 Wana CCM wanahusika na wizi wa UUZWAJI WA LORIONDO
    6. Wana CCM wanahusika UOTAJI WA MAGAMBA
    7. Wana CCM wanahusika na wizi wa .................. YOU NAME IT.............
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    sasa mnataka aende wapi jamani? first lady kaende bunda kaonyeshwa alama ya V sasa unafikiri Nape anayataka haya mambo? bora aende Udom
     
  14. M

    Marytina JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kaingia pia kwenye vyumba vya wakristo?
     
  15. S

    Sobangeja Senior Member

    #15
    May 24, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Albano huna lolote nawe! Bado unaishi katika tabaka lisilotaka kubadilika.Ujima! hoja yako haina mashiko.kwani yeye ni mtendaji wa serikali?Acha kukumbatia magamba kwa kutaka misifa isiyo na dira!
     
  16. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,531
    Likes Received: 1,762
    Trophy Points: 280
    Kwa wewe chumbani kwako HAKUKUINGILIA.......???
     
  17. A

    ADAMSON Senior Member

    #17
    May 24, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwache aende hata Dilema college akiongea upuuzi atabaki nao mwenyewe akiongea hekima tutachukua for future use
     
  18. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Anajaribu kutibu majareha ya maovu yao na huku watu wengi sio CCM
     
  19. A

    Alakara Armamasitai Verified User

    #19
    May 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nape ni nani? zaidi ya katibu mwenezi wa ccm au pia kisa anapokeya mishahara miwili kwa mpigo je anamadaraka gani kiserikali ya kuhakikisha huo ukuta unazuiwa kuanguka? kama umefuatilia vizuri semina ya professa issa shivji mwamfupe alisema namnukuu ninakushuru prof.kwa lecture yako nzuri na naomba niwahakikishie nyie wanafunzi kuwa tutaendeleya kuwaalika watu mbali2 ila sio wote ni wale tu tunaowaona wanafaa these means itakuwa kwa wale tu wa chama cha majambazi lakini waupinzani hamna ni kwa sababu ya tu ccm wao wakija wanakunya lakini upinzani ukija wataharisha ila naomba uondoe idea yako ya kipumbavu na wenye mtazamo vinyu eti wanafunzi wa udom ndio waliomwomba nape aje aangalie huo ukuta kwa barua ipi? wakati nape amekuja bila hata viongozi wa udoso kujua na management . kubali usikubali kuja kwa Nape ni kujitafutia umaarufu lakini labda kwa wajinga chache tu kama wewe Albano na wanafunzi wengi tumemeshtukia upumbavu wake apeleke siasa za makabila huko na sio hapa udom. hapa ameula ya chuya ambulii kitu
     
  20. LWAKAPISI

    LWAKAPISI Member

    #20
    May 24, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hebu weka wazi,alikuwa college gani? maana huku education hajafika kwani huku mtu kama yule kuja lazima kungelipuka na angetolewa kwa kasi,maana amekuja kisiasa.Kama alikuwa social science huko nasikia ccm hamuitaki ila kusema mnaogopa!shauri yenu sie huku coed tayari ccm wanaishi kama wapo exile,maana madudu ya chama chao yanawasuta.
     
Loading...