Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape amchana lowassa live safari radio mtwara.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nipe tano, Jun 28, 2011.

  1. N

    Nipe tano Senior Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo nimemsikia Nape Radio Safari MTWARA akiombwa kutoa maoni yake juu ya kauli ya LOWASSA KUWA serikali na CHAMA ...CCM... Wamekuwa waoga kuchukua maamuzi magumu.
    Nape akaanza kwa kumshangaa LOWASSA na kuhoji " SIDHANI KAMA MHE. LOWASSA AMESAHAU KUWA HATA KUFUKUZWA KWAKE NA BUNGE ILIKUWA NI UAMUZI MGUMU SANA KWA CHAMA,SERIKALI NA RAIS AMBAYE ALIKUWA RAFIKI YAKE.?" Akaendelea KUSEMA " HIVI KUJIUZULU KAMATI KUU YOTE YA CCM HAUKUWA UAMUZI MGUMU?" " UJENZI WA UDOM AMBAYO HATA KWENYE ILANI HAIKUWEMO HAUKUWA UAMUZI MGUMU? Anahoji Nape.

    Mytake.
    Nape anajiamini NINI? KANIKUMBUSHA KAULI YA SOKOINE KWA MWL......." ukitukanwa na mtoto BASI ujue KATUMWA NA BABA YAKE.....
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Nape unatafuta kubenewa, u know what am saying
     
  3. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unadhani Nape ana akili leo amekuwa wa kumtukana Lowassa? Shem on Nape.....Waache wamalizane tu.
     
  4. makwimoge

    makwimoge JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu umenena! huo esemi nimeupenda san kuwe ukutukanwa na mtoto jua ametumwa na baba yake nami naongeze hapo . KAMA HAJATUMWA NA BABA YAKE BASI MTOOT HUYO ANA DHARAU, kwa hali ilivyo mtoto katumwa na baba zake ili aendelee kutukana, keep on mooving nape we endelea na kuwatukana tu hao mpaka tuone mwisho wake. siku 90 zinakaribia kuisha
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kama huo ujasili unatoka moyoni basi hilo ni jambo zuri sana!!
     
  6. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anapanda mtama asitegemee kuvuna mpunga? Acha aongee atavuna anachopanda!
     
  7. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Lowasa ataanza lini kujibu mapigo?
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hapo ndipo mechi itakapoanza kunoga
     
  9. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #9
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    akimjibu nape na mimi nitamdharau, na nitamuondoa kwenye mashujaa wa kifisadi japo cheo chake cha ufisadi atabaki nacho.
     
  10. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Edo amekua mvumilivu mpaka siamini, si utoke uwanjani mchezo uishe!!
     
  11. s

    sativa saligogo Senior Member

    #11
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni "ze big mech"lkn EL hawezi kujibu atakachofanya ni kulaumu tu kama alivyoilaumu serkali ya ccm wkt yeye alikuwa dereva, yakhe inakuwaje we nahodha alafu walaumu jahazi lenda mrama!!! basi hamnazo weye!!!!!
     
  12. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    siyo lazima ajibu yeye,anaweza tafuta ma puppet chamani,akawapa ma datas na sumu zote,halafu yeye anatulia tu kama hajui kinachoendelea!
     
  13. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani anamsubiri wa size yake hii game acha wacheze kwanza hawa vibaraka wao.
     
  14. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Maneno matupu tu ya Nape tumeshamzoea na ccm yake,mbona hawajachukua hatua mpaka leo?au siku 90 ilikuwa swaga(kamchezo kao)tu za ccm?
     
  15. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siku 90 ni wiki ijayo tu we subiri zikipita Konya basi we ongea.
     
  16. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sie yetu ni macho
     
  17. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    edo hawezi kumjibu nape,ni kweli ukiona mtoto kaja kukutukana ujue katumwa na baba yake,edo anamsubiri baba. dhuluma wanazofanya CCM kwa watanzani ndiyo inayowamliza sasa!
     
  18. Alwatan

    Alwatan JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukiona hivyo Lowassa hana lolote la kujibu, na yeye akabakia salama asivishwe pingu. Hana majibu na hana uthubutu wa kujibu chochote, na hata hiyo press conference aliyotishia kuitisha before vikao vya chama kukaa hana ubavu wa kuifanya. Lowassa mjanja na anajua mwenzie JK anakinga ya urais kwa kutoshitakiwa kwa makosa ya kiutendaji(ingawa this part is very controversial), yeye je?... Tafakari.
     
  19. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,338
    Trophy Points: 280
    NAPE tumia akili EL anazungumzia juu ya maamuzi magumu kuleta maendeleo!wewe unazungumzia maamuzi magumu ya ujinga wa siasa ambao hauna manufaa kwa wananchi!
     
  20. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,364
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Katumwa na nani ?Mbona anangaka akiwa mbali na nyama,lakini akiwa karibu au uso kwa uso anagwaya?
     
Loading...