Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape alipotembelea Tanzania Daima

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, Jul 5, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145


    Katibu wa Nec, Itikadi na Uenezi CCM, Nape Nnauye akizungumza na viongozi wa magazeti ya kampuni ya Free Media Ltd, wachapishaji wa magazeti ya Tanzania Daima na Sayari, alipotembelea ofisi za magazeti hiyo mjini Dar es Salaam. 4/7/2007. Kulia ni Mhaririri Mtendaji wa Kampuni hiyo, Absalom Kibanda.


    Tuesday, July 05, 2011[​IMG]




    [​IMG]
    Katibu wa NEC, Itikadi na Uenezi CCM, Nape Nnauye akizungumza na Mhariri Mtendaji wa magazeti ya Kampuni ya Free Media Ltd, wachapishaji wa magazeti ya Tanzania Daima na Sayari, Absalom Kibanda alipotembelea ofisi za magazeti hiyo mjini Dar es Salaam. 4/7/2007. Kushoto ni Naibu Mhariri Mtendaji wa kampuni hiyo, Asbert Ngurumo
    [​IMG]
    Nape akiwa katika chumba cha habari cha gazeti la Tanzania Daima, alipotembelea ofisi za gazeti hilo 4/7/2011. Wapili kilia ni Mhariri Mtendaji wa Kampuni ya Free Media Ltd, Abnsalom Kibanda.
    [​IMG]
    Nape akimsalimia mpigapicha mwandamizi wa kampuni ya Free Media. Francis Dande wakati wa ziara hiyo. Wapili kulia ni Mhariri Mtendaji wa kampuni hiyo Absalom Kibanda

    [​IMG]
    Katibu wa NEC Itikadi na Uenezi CCM, Nape Nnauye akiagana na Mhariri Mtendaji wa Free Media Ltd, Absalom Kibanda baada ya ziara katika ofisi za kampuni hiyo 4/7/2011. Katikati ni Naibu Mhariri Mtendaji wa kampuni hiyo Asbert Ngurumo.

    [​IMG]
    Mwandishi wa Tanzania Daima Irene Mark akiwa kazini wakati wa ziara hiyo ya Nape
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    In a Free Media Nations Hajawahi kutokea Mpiga Debe wa Chama Tawala anatembelea Magazeti yote yanatoa habari Nchini

    Kwa CCM huu ni Mpango wa kuyafanyia nini hayo Magezeti?
     
  3. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kumbe anapendeza akivaa Magwanda
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Huyu Nape hana cha kufanya...Mara aende akague nyufa UDOM...Mara aende kupanda nyasi Mpanda....
     
  5. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ungetumege basi yaliyojiri katika hayo mazungumzo yao mkuu tukawa na uwanja mpana wa kuchangia.
     
  6. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    huyo ndo NAPE zaidi ya umjuavyo, nahisi anatembea na TUSKER BARIIIIDI mda wote.
     
  7. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tanzania Daima hana cha kusema, alipokwenda Mwananchi ndio alisema Mengi kuhusu Gamba, Mwezi Ujao Mkutano wa NEC n.k

    Tanzania Daima hakwenda na Utitiri wa Wapambe kama Magazeti Mengine...
     
  8. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #8
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,315
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    - Saafi sana Nape anaonyesha kuheshimu upande wa pili pia, ndio modern politics hizo, so yupo 100% right on the track!

    Willie @ NYC, USA.
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Tafuta tanzania daima la LEOOOO
     
  10. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    NNAPE hata ukitembelea magazeti yote TZ hautaweza kuwazuia kuanika uozo wa CCM, kikubwa gamba hili.
     
  11. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    KWeli kabisa amefanya vyema kutembelea Tanzania Daima rasmi
     
  12. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #12
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Mbona huyo Irene Mark kajikwatua sana? Anataka kumtega au... lol
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Anajitahidi sana kufanya mambo KISOMI,lakini tatizo ni kwa hao watendaji na mambo yanayoendelea,leo hii ujinga unaoendelea hapa nchini NAPE ataongea hadi povu limtoke,maana watz nao wanaonaaaaa........unadhan media zitaandika mazuri ya chama........
     
  14. Mkwawa

    Mkwawa JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ulisema Nape ni mtu makini na unamwamini, ulikubaliana naye kwenye sarakasi za siku tisini za kuvuliwa mapacha magamba. Kiko wapi sasa???? Siasa za chumbani zimetoka nje hapatoshi.
     
  15. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,268
    Likes Received: 1,261
    Trophy Points: 280
    Mimi naona Nape ndiyo kajipodoa zaidi hebu angalia vizuri mkuu
     
  16. d

    dotto JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Akatembelee Nyamongo!
     
  17. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Urafiki wa Nape na Tanzania Daima ulikua ni wa mwaka jana tu?????????
     
  18. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Anajenga urafiki na Media, ili kuuficha uozo wa ccm.
     
  19. A

    ASKOFU MSAIDIZI JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nionavyo mimi Nape hana tatizo, tatizo ni chama alichoingia huyu bwana ndo maana mpaka leo hii nae aonekane FISADI. Halafu naona jamaa kama shavu limemtoka....
     
  20. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    Pale anaomba nini toka freemedia??au anaomba fair game kwenye uchaguzi wa igunga??anasawazisha uwanja wa mipra kwa uchaguzi ujao??sidhani kama itasaidia labda kama anataka kuwanunua kwa mlango wa nyuma!!anyway ziara njema ila usipotoke na kupagawa wakiandika ukweli kuhusu magamba...akadhani wamemgeuka
     
Loading...