Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape alipogongana na Lowassa leo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Sniper, Nov 23, 2011.

  1. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hali ilikuwa km hivi
    nepinamamvi.jpg
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Anaongea na babu Kingunge
     
  3. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Macho ya Nape (Mkimbizi/Balozi) mtarajiwa yanazungumza lugha gani katika picha?
     
  4. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona Sumaye anamwangalia kwa jicho la usuda? kama anamenjoy vile
     
  5. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    lowasa inaonekana kagoma kutoa mkono.kauficha.
     
  6. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,816
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    Nape atarudi CCJ siku Lowasa akikamata hii nchi
     
  7. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Sumaye alikuwa anafatilia mpambano kwa karibu.
     
  8. M

    Mr. Clean Senior Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mbona nape ameapear kama vile anacheza twist?
     
  9. s

    sisi agent Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahhhh hii ndio ccm jamni
     
  10. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hayo maji nawanavyowekeana sumu kwenye kinywaji, wengine wataongeza idadi ya kwenda India baada ya hicho kikao hiki
     
  11. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mwangalie nape kingunge sumaye kwa pamoja then lowassa utapata picha!!! :photo:
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hapo ni ule usemi wa urafiki wa mashaka,lowasa kagoma na mkono wake.
    kijana alitaka kujipendekeza,
    choo cha kike hakiingizi watu wawili.
     
  13. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    angalia hizo glass zote zimegeuzwa na hayo maji ni faida ya wasafisha ukumbi jioni.
    hicho ndicho chama cha kuwapa watanzania maisha bora.
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nape bwana ooh sijui nini job true true..by bujibuji
     
  15. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Nape alikuwa anasema hapa hakuna hoja ya CCJ, hoja ni kujivua gamba.!!
     
  16. Bamukunda

    Bamukunda JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Si kweli angali hii picha nec13.jpg
     
  17. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    waachani wafisadike jamani muda unawaruhusu
     
  18. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Nape mwenyewe anaonekana kufurahia mara anamuona Lowasa, anajua mziki wake ni mkubwa.
     
  19. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Ninavyomuona Nape, hajanyoosha shati laki, Anakitambi kuliko hata hawa wazee ( hatari kwa afya ya nape), anajaribu kuwasabahi wazee pale akijua mzziki wa EL ni mkali na inaonyesha EL na Chenge hawatavuliwa gamba ndo maana Nape kaja kutuliza mkali.
     
  20. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kazi anayo...confidence zero....jamaa linamkazia macho kwa nguvu.
    lazima lilimrushia vipande vya kutosha within no time.
     
Loading...