Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape alinunua kadi za CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kodemu, Jun 10, 2012.

  1. K

    Kodemu Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana jf,

    Napenda niwape taarifa ambazo nimezipata kwa rafik mkubwa sn na Nape. Siku ya mkutano wa CHADEMA pale Jangwani, Nape alikuwa ameandaa vijana na kuwalipa ili waendee kwny mkutano wa chadema wakachukuwe kad. Nape aliwaagiza vijana hao wahakikishe wanapata kad za chadema ili siku nao wakiandaa mkutano wao waweze kujigamba na kuwahadaa wananch kuwa kuna kad za chadema zimerudishwa.

    Kama huamin jaribu kuangalia kadi zilizorudishwa kwny registration yake ni tarehe ya siku chadema iliyofanya mkutano wake.

    Nawasilisha!
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ni kweli mkuu pia walitengenezesha nyingine ndio maana Nape alitaka zichomwe lakini kinana akakataa lakini hawezi kuzirudisha CDM wataumbuka
     
  3. BIG Banned

    BIG Banned JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa vile Nepi yupo humu, aje akanushe kwa kutoa number na majina za watu wenye hizo kadi!.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    Ccm bwana, kama mazuzu vile
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Kafanya mchezo kama ule tunaona kwenye mikutano ya injili VIPOFU KUONA,VILEMA KUTEMBEA ndicho nape alichofanya jana!kwa usawa huu wa mchele kilo sh 3000 nani ataipenda ccm?
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nakumbuka kuna member nadhani Precise pangoline alituhabarisha kuwa kuna kadi feki za chadema zinatengenezwa kariakoo na ccm!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ni kweli mkuu ni mimi
     
  8. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Hivi huwazi jiuliza kadi elifu 4 hamna hata kiongozi mmoja aliyetoka chadema na kujiunga ccm,pili ccm wamefanya nini cha maana hadi watu wakimbie cdm,tatu ule mkutano ulikuwa haufiki watu elfu 4.wanazidi kijiaribia
     
  9. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Amefanya kile hata Chadema wanafanya, maana nao huwa wananunua kadi za CCm ili kuonyesha uma kuwa wanaCCm wamerudisha kadi.
    The unseen is illustrated by the seen.
     
  10. vipik2

    vipik2 JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,123
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    [​IMG]
     
  11. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    sio kadi tu mkuu hata walioudhuria walikuwa feki walikuwa wamekaa tuuu kama misukule
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,129
    Likes Received: 1,383
    Trophy Points: 280
    wewe ndio zuzu namba moja mbona hamkuwahi kulalamika? au ndio yale ya kuiga kila kitu cha cdm? mmebakia kuiga kuwa chama cha upinzani!!
     
  13. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    chadema kadi za ccm huwa zinakuja na viongozi ambao wamechoswa na ruswa nyie ilikuwa kavukavu,yaani ni sawa na kula ugali bila mboga au plau bila kachumbari.humdanganyi mtu hapa gamba wewe!
     
  14. nover

    nover Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kadi zenyewe mpyaaa....
     
  15. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mpaka siku vyama vikiweza kuhakiki uhalisia wa kadi zinazorejeshwa ndo hii mada itakuwa na nguvu otherwise ukweli unabaki na hao wanorudishiwa pale majukwaani........

    Kulia na kucheka zote kelele banaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  16. K

    Kodemu Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm wameishiwa sera, tangu jana nilitangaza rasm kumdharau maguful, hana jipya. yy na nape hawana tofaut.
     
  17. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    wanajidanganya wao na nafsi zao
     
  18. K

    Kodemu Member

    #18
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hapo umenena!
     
  19. B

    Bob G JF Bronze Member

    #19
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Is posible mambo mengi ya ovyo hufanywa na baadhi ya viongozi na wanachama na wapenzi wa ccm. But kwa faida gani? na nani anadanganywa? Nape na CCM wamejimaliza wenyewe kwa kutumia mbinu za kijinga na zinazo kosa tija. Nani asie jua kuwa ccm inalazimisha watu waamini kuwa ipo wakati ilishakufa bado kuzikwa 2
     
  20. a

    andrews JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ccm hawaachi kuota mchana kweupe,katika kampeni zao za kuwapuuza watanzania wameandaa ulaghai mwingine ili wapate kura za wapumbavu.
    1.kuanzishwa benki ya wakulima
    2.kuanzisha benki ya vijana
    katika uanzishwaji benki hizo serikali ina mpango wa kuwahadaa watz kwa kuwaambia watawakopesha mikopo yenye riba nafuu, kuanzia million 1mpaka 15.lakini katika uombaji huo unahusisha wajumbe wa nyumba kumi kama mawakala wao ili upate mkopo,cha kuchekesha zaidi inaaminika ccm imejipanga kutumia kitambulisho cha uraia na hasa cha kupigia kura kama mtaji wa kuwapata hao walengwa.na kuhakikisha wanaochukua mikopo wote wataipigia ccm uchaguzi kuanzia udiwani wa 2014 na uchaguzi mkuu 2015.lakini wajumbe wengi wana wasiwasi kuwa vijana walio wengi wameelevuka sana na watakula pesa zao na kuwapigia wapinzani.ccm ilitumia mkutano wa jangwani kama kipima joto sasa wameanza kuingiwa na wasiwasi maana mkusanyiko ule haukukamilika bila ya pesa sasa wanajiuliza bila vikindi vya sanaa kweli watakubalika,mjumbe aliye karibu na nape kasema chadema inawanyima usingizi kuliko hata magonjwa ya wazazi wao au wanandoa wao.

    Binti mrembo lumumba ccm
     
Loading...