Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NAPE akiwa Mwanza afunguka kuhusu CCM kupoteza mvuto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Sep 24, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    FRIDAY, SEPTEMBER 23, 2011

    NAPE AKIWA MWANZA AFUNGUKA KUHUSU CCM.



    Katibu wa Halmashauri Kuu ya CCM, Itikadi na Uenezi Nape Nnauye amesema kwamba licha ya madai kuwa chama hicho kimepoteza mvuto mbele ya jamii lakini takwimu zinaonyesha watashinda katika uchaguzi mdogo wa ubunge Jimbo la Igunga mkoani Tabora.[​IMG]

    Akizungumza katika mkutano na waandishi wa habari jijini Mwanza, Katibu huyo wa Itikadi na Uenezi wa CCM amesema kwamba wanaodai kuwa Chama hicho kimepoteza mvuto wanatumia hoja za jumla badala ya takwimu. Amesema kwamba utafiti mdogo alioufanya katika mikoa 12 kwa kuangalia matokeo ya chaguzi ndogo za serikali za mitaa zilizofanyika kati ya mwaka 2009 hadi 2011, unaonyesha kuwa CCM bado ina mvuto mbele ya jamii na ana uhakika wanashinda katika uchaguzi mdogo wa ubunge huko Igunga.


    [​IMG]

    Mikoa ambayo amefanya utafiti ni pamoja na Mara, Pwani, Dar es salaam, Shinyanga, Mbeya, Manyara, Singida, Morogoro, Mtwara, Arusha, Tabora na Tanga pia katika mikoa hiyo kwa kipindi cha kati ya mwaka 2009 na 2011 zimefanyika jumla ya chaguzi ndogo za viongozi wa vijiji 84, mitaa 22 na vitongoji 248.

    Kwa mujibu wa Nape, kati ya viti 84 vya wenyeviti wa vijiji, CCM kimefanikiwa kunyakua viti 83 sawa na asilimia 98.8, kati ya mitaa 22, CCM kimeshinda viti 17 sawa na asilimia 77.3 na kati ya vitongoji 248, CCM kimeshinda vitongoji 186 sawa na asilimia 75.


    [​IMG]

    Akizungumzia kuhusu ukali wa maisha Mh. Nape anasema suala hilo linahusiana na uchumi wa dunia na si kwa nchi ya Tanzania.

    Akizungumzia hatua ya aliyekuwa Mbunge wa Igunga, Rostam Aziz kuachia nyadhifa zake za ubunge na ujumbe wa Halmashauri Kuu ya CCM (NEC) akidai kuchoshwa na siasa uchwara lakini akarejea tena katika ulingo wa siasa kumnadi mgombea wa chama hicho Dk. Peter Kafumu, Nape amejitetea kwa kutoa mfano kwa kusema kuwa hata kanisani mtu akifanya kosa kuna adhabu maalum zilizo wekwa kama vile kutokushiriki meza ya bwana na kadhalika lakini siyo kwamba mtu huyo atakatazwa kuingia kanisani, ataingia kanisani kwa minajili ya kulishwa neno kuendana na utaratibu.


    [​IMG]

    Amebainisha kubainisha kwamba Chama Cha Mapinduzi kinao mtaji wa wanachama ambapo katika kura za maoni kuwapata wagombea katika uchaguzi mdogo wa Jimbo la Igunga, mgombea wa CCM alichaguliwa na wanachama 588 ilhali mgombea wa CHADEMA alichaguliwa wanachama 63.


    [​IMG]

    Kupitia takwimu hizo Nape amejigamba kwa kusema kuwa CCM ina msingi mzuri iliyoujenga wa kushinda katika uchaguzi huo mdogo wa ubunge katika Jimbo la Igunga licha ya fitna zinazojitokeza kila kukicha toka kwa wapinzani wake, hivyo watu wasishangae siku chama hicho kitakapotangazwa kuwa mshindi.
     
  2. nzumbe

    nzumbe Member

    #2
    Sep 25, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa kama CCM imeshapoyeza mvuto, wanasubiri nini kuwaambia wananchi kuwa wameshindwa kuiongoza nchi?...
    Sababu wanavuana magamba halafu wanaombana msaada kukipigia tena debe kiti kinachogombewa, hii ni ajabu kabisa!!...
     
  3. Wanitakiani

    Wanitakiani JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nape umepoteza mvuto!
     
  4. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ushindi unaopatikana kwa kuchakachua kura ndo unamfanya aamini kuwa bado wana mvuto?! Waache wizi wa kura basi zipigwe kavukavu waone Kama hawataumbuka. Kupoteza Mvuto kwa wananchi ni hali halisi, ushindi wa kuiba kura siyo hali halisi.
     
  5. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yeah its like he's contradicting himself kwa kauli hiyo, Njaa mbaya sana. Ni kweli hakanyagi Igunga?
     
  6. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Nape anapendeza! Hasa akiweka vidole juu kila akiongea
     
  7. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi Nape amewahi kusoma somo lolote la sayansi? Just curious!!!!!!!!!
     
  8. m

    maselef JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape watu siyo kama hisabati yaani 1+1=2. Inawezekana ukapata jibu la 1+1=1. People do change hata mke wako anaweza akakubadilikia wakati mnalalakitanda kimoja daily akampa mtu mwingine tunda
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Sep 25, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hivi huyu si alitakiwa kuwa igunga huyu..au kafukuzwa kwenye kampeni
     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,846
    Trophy Points: 280
    Tuache utani,
    Huyu jamaa mwanaamii mwenzetu hapa barazani mi hua simuelewi kabisa!!
    Mtanisaidia kama nitakua nimekosea, nachojua chanzo cha falsafa nzima ya "kujivua gamba" ni baada ya kile kilichosemekana hiki chama kuanza (au kuendelea) kupoteza mvuto wake tofauti na hapo awali ambapo kilikua tegemeo la wanyonge!!
    Sasa huyu Mwanajamii mwenzetu akiwa kama ndio mhubiri mkuu wa hii Sera ya kujivua gamba halafu anakua hajui chanzo/maudhui/mantiki ya hii sera ndio nazidi kutomuelewa kabisa.
    Unless labda, mimi ndio nitakua sijaielewa hii sera mnieleweshe vizuri!!!
     
  11. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #11
    Sep 25, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaa!! Anavutia sio? Na anavyojipamba kwa dhahabu na lipshine....duh!
     
  12. m

    mtanzania1989 JF-Expert Member

    #12
    Sep 25, 2011
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    ukikaa sana chooni lazima utanuka kinyesi tu ....
     
  13. Blandes

    Blandes JF-Expert Member

    #13
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    MUNGU awalaze mahali pema pepon,mafisid waliwapenda ila kifo kmewapenda zaid kwaheri ccm
     
  14. Patriote

    Patriote JF-Expert Member

    #14
    Sep 25, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    You are right nadhan naye analijua hilo ndo mana anapiga mapouda na macarolight kwa kwenda mbele ili kurejesha mvuto.
     
  15. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,903
    Likes Received: 1,347
    Trophy Points: 280
    aendelee hivyo hivyo kuropoka akiwa nje ya akitaka kujua ccm ina wenyewe akanyage igunga
     
  16. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #16
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,570
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    HIVI HUYU JAMAA SINIMKUU WA WILAYA GANI SIJUI AU KUMBUKUMBU ZANGU SIYO SAWA Je kama ni ndiyo huko wanapataje huduma yake??Hii nchi!
    Sijui nikimbilie wapi ugando ndiyo kabisa,Rwanda Mkono wachuma democrasia hakuna,Burundi huko mito yao inabidi ujaze mgrunedi ulalala nayo uchagoni!!Kulikobaki sifanani nako wataninyanyapaa!!
     
  17. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nape... Naamini kabisa madaraka uliyopewa umeyakubali kwa ajili ya maslai yako lakini ukijua CCM inakoelekea siko, Naoomba utusaidia sisi watanzania wenzako, ni kweli chama chako kimekosa mvuto hakifai ni kichafu yani kinanuka.
     
  18. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Siasa mchwara za ccm..... napita tu
     
  19. r

    royal wiseman Member

    #19
    Sep 25, 2011
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Of course ukiwekwa sehemu lazima uwatumikie waliokuweka. Nape anatumikia waliomuweka.
     
  20. V

    Vonix JF-Expert Member

    #20
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,433
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    acha kwanza nipumzishe kichwa nipo kwenye rugby world cup.
     
Loading...