Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape, akili ya kufundishwa ongeza na ya kwako

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by segwanga, Nov 26, 2011.

  1. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nape amejikuta akitumiwa bila ya yeye kujielewa kwamba anatumiwa.Alikuwa amefumba macho na kuziba masikio kiasi cha kutosikia kauli ya mwenyekiti wake kuwa 'akili ya kufundishwa iongezewe na ile ya kwake'.

    Alikuwa anachochewa e.g JK alishawahi kusema kwamba anayo yasema Nape ndo maazimio ya CC leo hii Jk baada ya kumtumia anasema atachukuliwa hatua za nidham kwa kuwachafua mapacha watatu.Nisimalize mjadala pekee, ongezeni na kwenu.
     
  2. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kuna watu wanasema ametumika kama toilet paper.

    Inasikitisha sana,huwa nasubiri nimwone,lakini atakuwa kwenye maombolezo makubwa.

    Yani na kazi zote humu kibarua wanataka wamnyang'anye,halafu wamemuonyesha CCM ina wenyewe,yeye alipewa kazi ya kueneza upupu wao na yeye akawa anameza nzima nzima matokeo yake ndo haya...Sijui ndo kuingizwa mjini ama choo cha kike?

    Hivi kama kweli aliamini EL na wenzake ni mafisadi na kwa imani hiyo akafanya kazi,ateweza vipi kuendelea na kazi yake hiyo ya kueneza upupu wa magamba na wakati alikubalika na kusikilizwa kidogo baada ya kuahidi kuwawabandua magamba ya kina RACHEL?

    Sasa kimengeuka...

    Kweli hii nchi haiongozwi na watu serious hata kidogo.
     
  3. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Kimengeuka kwelikweli, kama mtu mwenye busara zake anatakiwa kujuwa kuwa sasa hivi kawa kunyata kweli, yaani ntu nzima unajikuta umebakia nkiwa na mbwembwe zoote zile bure kabisa, waswahili husema nyota njema huanza asubuhi bwana wewe, ukinsikiliza kwenye interview hii utaona kama kweli huyu jamaa ni kigogo cha CCM anayeadhimia kusafisha chama. Ntu mwenye akili unatakiwa kuangalia JK katoka wapi?, je kaingiaje Ikulu?, je godfather wake wa kuingia Ikulu ni kina nani hasa, ukiwajua hao then unatakiwa kutowagusa.

    Nape nadhani sasa hivi CCM anaiona chungu hasa yaani bora angebakia na ukuu wake wa wilaya tu aliozawadiwa. Ntu makini inatakiwa uwe na roho ya Honey Badger kufanya kazi ya kuisafisha CCM



    Hebu nsikilize Nape katika interview yake na Sunday Shomari @ USA
    [video=vimeo;31668596]http://vimeo.com/31668596[/video]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,111
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    uyu dogo "NAPE" natumai hicho pekee ndo alichostahili, kumbuka uchaguzi wa igunga alisikika akimsifia rostam azizi kuwa alifanya makubwa sana uko igunga ivyo asipuuzwe wkt rostam alijiondoa kwa madai ya siasa uchwara hasa za nape, uyu 'NAPE' ni kigeugeu na nawashauri magamba wamuwajibishe, na aibu alonayo sjui vp atatokea adharani na kumwaga upupu wake, ongereni magamba kwa kumuumbua kigeugeu nape, ila wananchi tunawasubili sjui mtatuingia vipi kwani mmedhihirisha msivyo tayari kupambana na ufisadi kt nchi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,751
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Hii formula ya "akili za kuambiwa" + "akili zako" ndio utoe maamuzi hua hai-apply kwa Katibu Mwenezaji kwa kua kipimo kinaonyesha akili zako ni 10%,
    Sasa zikija za kuambiwa 90% zinaimeza kabisa zile zake na kujikuta anategemea akili a kushikiwa muda wote
     
  6. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Tangu avae viatu vya katibu wa itikadi na uenezi wa CCM, Nape Nauye kwa takribani miezi sabaa amekuwa akizunguka mikoani na kutoa kauli ambazo zilikuwa zikiwatibua nyongo baadhi ya wana CCM na hata viongozi wa CCM. Kutokana na kauli zake, Chama Cha Mapinduzi mkoani Shinyanga kilimpiga marufuku kukanyaga mkoani humo na pia naibu waziri wa mambo ya ndani, balozi Hamisi Kagasheki alitoa wito kwa wana CCM na wakazi wa mkoa wa Kagera kutompokea Nape pindi akiwa na ziara mkoani humo.

    Kimsingi, Nape ameshiriki sana kuchafua hali ya hewa katika CCM.
    Ni kauli gani ulimsikia Nape akiitoa na sasa anaikana/ ni kauli gani Nape aliitoa na sasa ameshindwa kuisimamia? Akiwa Mkoani Pwani alisema, WATUHUMIWA WA UFISADI WAMEPEWA SIKU 90 WAWE WAMEJIONDOA KTK CHAMA. Na akiwa Dodoma majuzi tarehe 23.11.2011, alisikika akivilaumu vyombo vya habari kuwa wana habari walizusha na yeye hakuwahi kusema kuwa watuhumiwa wa ufisadi(RA, EL na AC) wamepewa siku 90.

    Wewe kauli gani unaikumbuka!!!!!!
     
  7. N

    Ngoiva JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usipoteza muda wako kumjadili Nape. Anatumiwa bila kujifahamu.
     
  8. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kumjadili Nnape kwenye jukwaa la weledi kam JF ni kumpa heshima asiyostahili
     
  9. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yule kwisha habari yake na hana maisha marefu,mkuu hujaskia matatizo ya presha yameshamuanza?Juzi kati presha ilipanda na akashindwa kuhudhuria mahakamani Arusha,unacheza na ccm nini?!Na soon utamsikia yuko India kwa matibabu.Nape kwishney.
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,486
    Trophy Points: 280
    NAPE= Nguruwe Aliye Pewa Elimu
     
  11. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Aliwataka vijana wa Mwanza washike ukuta ili awaonyeshe kwamba yeye ni Lijari hata kama anapaka mkhoogho.
     
  12. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #12
    Nov 27, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yule kwisha habari yake na hana maisha marefu,mkuu hujaskia matatizo ya presha yameshamuanza?Juzi kati presha ilipanda na akashindwa kuhudhuria mahakamani Arusha,unacheza na ccm nini?!Na soon utamsikia yuko India kwa matibabu.Nape kwishney.
     
  13. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Yule kwisha habari yake na hana maisha marefu,mkuu hujaskia matatizo ya presha yameshamuanza?Juzi kati presha ilipanda na akashindwa kuhudhuria mahakamani Arusha,unacheza na ccm nini?!Na soon utamsikia yuko India kwa matibabu.Nape kwishney.
     
  14. M

    Mpanzi JF-Expert Member

    #14
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 754
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    "Chadema wajiandae, kwani CCM imepata mtu makini mwenye uwezo mkubwa wa kujibu hoja zao" Nape Nauye
     
  15. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #15
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,751
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Si afadhali basi hata alivyopewa hiyo elimu angeishika!!!
     
  16. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli yule Bwana wengi tulijaribu kumkanya juu ya spidi yake lakini hakuonekana kujali, let him learn the harsh way...:washing:
     
  17. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #17
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bujibuji umetumia lugha kali sana ambayo inakuondolea credibility(kama unazo) hata wewe.
     
  18. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #18
    Nov 27, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Waswahili wanamsemo mmoja kuwa mwisho wa dhambi na unafiki ni aibu, nadhani huyu kijana amepata alichostahili kukipata maana humu jf tumepiga kelele sana kumuasa asiicheze ngoma hii kwa kuwa hajui maudhui yake akang'ang'ania sasa sisi tutafanyaje tena
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,486
    Trophy Points: 280
    Elimu yenyewe ilimponyoka siku nyingi
     
  20. kawakama

    kawakama JF-Expert Member

    #20
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,298
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    yaan mnapoteza muda wenu kumjadili nape? bora tumjadili KADUGUDA WA SIMBA kuliko huyu mapepe
     
Loading...