Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape akataza wafanyabiashara ndogo Kigoma kutozwa ushuru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Jul 24, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    NA MWANDISHI WETU

    24th July 2012

    Katibu Mwenezi wa Chama cha Mapinduzi (CCM), Nape Nnauye


    Katibu Mwenezi wa Chama cha Mapinduzi (CCM), Nape Nnauye, amepiga marufuku wafanyabiashara ndogo ndogo kutozwa ushuru katika Manispaa ya Kigoma/Ujiji.

    Nnauye alitoa agizo hilo jana katika uwanja wa Senta, manispaa ya Kigoma/Ujiji.

    "Lengo la kuja Kigoma na timu yangu ni kutatua matatiza ya wananchi na siyo marumbano na matusi, bali nikuhakikisha serikali ya CCM inawalinda wananchi wote wanaofanya biashara ya mchicha, nyanya, maandazi, vitumbua na vitunguu, ni marufuku kutozwa ushuru na atakayekiuka agizo hilo atachukuliwa hatua kali za kisheria" alisema.

    Aliyataja matatizo ambayo ni kero kwa wanachi wa Kigoma kuwa ni kuwatoza wakinamama wajawazito fedha wakati wa kujifungua, watoto chini ya miaka 5 kulipa fedha kwa ajili ya matibabu, wazee kulipa fedha za matibabu, akisema hayo ni makosa kwani serikali ya CCM ilishakataza siku nyingi makundi hayo kulipa fedha za matibabu.

    Alisema kero nyingi ni watendaji wa kata kuchukua kitu kidodo kwa ajili ya kuandika barua za dhamana, wanafunzi kurudishwa nyumbani kwa ajili ya michango mbalimbali pamoja na ada kuonya kuwa watakaobainika wanafanya hivyo watafukuzwa kazi.

    Alisema kero kubwa kwa wananchi wa Kigoma ni maji ambayo hayatoki lakini wanatozwa fedha za bili na kueleza kwamba serikali ya CCM imeagiza mita 4,000 ili kila mwananchi afungiwe mita kuondoa malalamiko ya kutoa fedha bila ya maji kutoka.

    Aidha alisema serikali ya CCM imeazimia kuimarisha reli, bandari pamoja na miundombinu ya barabara za lami ili kukuza kilimo katika mikoa ya Kigoma, Rukwa na Kagera.


    CHANZO: NIPASHE


     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kumbe Nape Cheo Chake Kikubwa... Alipokuwa Mtwara aliongelea Juu ya Kiwanda kuondolewa - Acting Waziri wa Viwanda

    Sasa Anaongelea Kodi - Acting Waziri wa Fedha/ Nakitaka hicho cheo
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Bado andhani CCM nao ni muhimili wa dola

    "Lengo la kuja Kigoma na timu yangu ni kutatua matatiza ya wananchi na siyo marumbano na matusi, bali nikuhakikisha serikali ya CCM inawalinda wananchi wote wanaofanya biashara ya mchicha, nyanya, maandazi, vitumbua na vitunguu, ni marufuku kutozwa ushuru na atakayekiuka agizo hilo
    atachukuliwa hatua kali za kisheria
    " alisema.


     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Alisema kero kubwa kwa wananchi wa Kigoma ni maji ambayo hayatoki lakini wanatozwa fedha za bili na kueleza kwamba serikali ya CCM imeagiza mita 4,000 ili kila mwananchi afungiwe mita kuondoa malalamiko ya kutoa fedha bila ya maji kutoka.


    Kwa hiyo akifunga hizo mita maji yatatoka au
    Maana hapo sijaelewa kabisa
    Maji hayatoki wananchi wanatozwa bill bila kuyaona maji na then mtu anaagiza mita ziletwe ili wananchi wafungiwe
    Kwani tatizo hapo ni mita au maji kutotoka

     
  5. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Nape na dhaifu uwezo wao wa kufikiri unafanana
     
  6. Advicer

    Advicer JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Who is nape?
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kilichobaki sasa ni kujaribu kila linaloweza kurudisha heshima, hata kama ni kuingilia wizara za wengine!
     
  8. Wile GAMBA

    Wile GAMBA JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 1,809
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    NApe anamatatizo, yeye kama nanai????????
     
  9. d

    dguyana JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No Standard. Kila mtu speaker kila mtu co-ordinator.
     
  10. Rohombaya

    Rohombaya JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 5,879
    Likes Received: 1,222
    Trophy Points: 280
    Huyu bwana mDogo anaijua bajeti ya halmashauri ya Kigoma kweli?
     
  11. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    juzi katibu mkuu wa ccm mukama,katishia kujiuzulu kisa kuingiliwa majukumu na nape, leo tena anaingilia kazi za mkurugenzi wa halmashauri.
    TUSUBIRI KUSIKIA NAPE KASAMEHE WAFUNGWA
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sijawahi kusikia nchi yoyote hapa duniani katibu mwenezi wa chama anaongea kwa niaba ya serikali au mawaziri hivi huyu nape anajisahau kwamba yeye he's only a katibu mwenezi, anapiga marufuku kama nani? ndio maana akina mukama na makamba wanammaindi
     
  13. MANI

    MANI Platinum Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Hivi vyanzo vya mapato mimi najua ni kodi sasa kama tunasamehe kodi ili kupendezesha watu itafika mahali nchi itashindwa kujiendesha, maana badala ya kung'ang'ania vyanzo halali tunaona ni heri tukope benki na taasisi nyingine kuliko kuwatoza kodi wafanya biashara ndogo ndogo lakini mfanyakazi wa kima cha chini unamlima kodi.
     
  14. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ama kweli hii nchi kila mtu anamaamuzi yake ,na mimi naamuru kuanzia leo hakuna BAN JF
     
  15. paty

    paty JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ivi nape ana authority gani kwa wananchi wa tanzania as general ???ngoja na mimi kesho nikafute ushuru kwenye haka ka soko mjinga hapa kwenye uwanja wa fisi
     
Loading...