Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape akagua ujenzi hospitali ya rufaa mkoa wa Singida

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Jun 1, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [h=6]Nape Nnauye
    [/h][h=6]Nikikagua ujenzi wa Hospital ya Rufaa Singida! TULIAHIDI, TUMETEKELEZA!...wale wanaodhani ahadi za CCM kwa watanzania hazitekelezwi here we go![/h][​IMG]
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hii sio ile hospitali iliyojengwa kwa msaada wa wachina?
     
  3. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    anakagua kama nani? Huu ndio ungese wakupoliticize kila kitu... Yy ni contract manager?
     
  4. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Mkuu hata mimi nimeshangaa sana, Hivi kiongozi wa propaganda za chama ana mamlaka ya kuiagiza serikali itekeleze..... duu?? ama kweli sijui ni kutojua wajibu na mipaka yake ama ni serikali ya kanyaga twende kila anayejisikia anaagiza tu....
     
  5. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Big up

    We waache waandamane, wapo wabunge wa upinzani wanaofikili wa kutekeleza ahadi ni ccm tu wakati na wao waliahidi ajimboni mwao.

    Nakuhakikishia 2015, watu watalia na kusaga meno, wananchi hawataki maandamano wanataka utekelezaji wa mliyoahidi.
     
  6. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Hospitali ni ya CCM?
     
  7. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Isipojengwa wa kulaumiwa ni CCM, lakini ikijengwa CCM ikakagua bado inalaumiwa. Sasa kama hamtaki kiongozi wa CCM kukagua, ikijengwa vibaya au pesa zikiliwa msilaumu CCM!
     
  8. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Tatizo laserikali legelege
     
  9. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    watu wanazungumzia ropokwa kwenda kukagua na wajibu wake wewe unaongelea ujenzi

    kweli kuwa ccm kunaathiri upeo
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mtalia nyie mliozoea kudanganya watu! Anakagua ni hosipitali ya ccm hiyo? 2015 Vua Gamba vaa Gelwanda itakuwa imefikia mahali pake. Endeleeni na kejeli zenu hawa kila siku mikutano, maandamano lakini elimu ya uraia itawafikia wananchi wengi hasa wa vijijini.
     
  11. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nape,

    Mbona ufundishiki?! Asha mipasho dogo.

    Now I offer you, come to my class and learn how to act as a CEO online i.e Virtual Executive Course: Post as a CEO.
     
  12. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    nimeipenda sana hii Nape kwani hii ndio kazi amabyo chama lenu inatakiwa kuifanuya ni kuisimamia serkali yenu na sio kushinda na waandishi wa habar kupiga propaganda na hivi ndio CDM itatakiwa ifanye baada ya kuweka serkali yake 2015.
     
  13. G

    GALIMA JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    yaan sisi watu wa singida ndo bado tuko nyuma.huyu gamba kafata nn kwetu??jaman CDM fanyen mchakato yule mwarabu atoke ndio anaowaleta.
     
  14. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Mshenga haingii chumbani kwa mkeo kwasababu tuu alikusaidia kuoa
     
  15. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Naamini kwa waliofikiri ezekiel maige alimvaa nape kwa hasira ya kukosa uwaziri wameanza wenyewe kujionea na kujidhihirishia kuwa nape ni gamba baya zaidi japo si kama mapacha watatu lakini naye ni gamba gumu sana ndani ya ccm.hebu tujiulize kuna uenezi gani unaweza kufany kwa kutembelea hospitali?kuna watu wangapi waliokuwepo pale a,mbao nape aliweza kuwashawishi kujiunga na ccm?hivi nape ni waziri wa afya au katibu mwenezi wa ccm/hivi nape anaweza kujibu mapigo ya cdm inayokata mbuga kama moto wa nyikanji kwa kutembela hospitali ambayo hata wagonjwa haina?hivi ni kweli nape ameusoma wakati na kujua nini hasa anatakiwa kufanya muda huu ili kuirefushia maisha ccm?
     
  16. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Nape hajui hata anatakiwa afanye nini.
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani nape ni kiongozi gani ktk serikali hii ya tz?
     
  18. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Hiyo hospitali haijakamilika kwa sababu serikali inatoa pesa kidogo kidogo kila mwaka.

    Sasa Nape ameiagiza serikali kuu kutoa hiyo pesa haraka....... Siasa mchezo mchafu sana....yaani Nape (meneja mawasiliano) anamwagiza Kikwete (CEO) kutekeleza jambo fulani....asipotekeleza atamfanya nini.?????

    Kukagua miradi ni jambo jema ila matamko si kazi ya chama tawala....
     
  19. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Huu ukaguzi Wa macho bila wataalam umeanza lini?Ahadi sio zawadi kwa wananchi bali ni haki ya wananchi sababu wanalipa kodi hivyo ni haki yetu ya msingi sasa hizi sifa zingine(kiongozi Wa siasa kukagua majengo bila wataalam)wananchi hatuzitaki.Wizara ya ujenzi wataalam wake wanafanya nini maofisini mpaka siasa iingilie mambo ya kitaalam zaidi?
     
  20. B

    Bob G JF Bronze Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Maige kamwambia aache kukibomoa chama bali aongeze wanachama na aache kufanya ccm ni mali yake, sa hapa asijesema na hio hospital ni yake akajimilikisha coz Maige kwa mwita Nape ni GAMBA no 1 anatakiwa ajiondoe Mapema CCm
     
Loading...