Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape ajibu makombora ya Marando

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, May 13, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jamani,

    Huyu bwana mdogo naona amekuja na staili inayoweza kumwingiza kwenye kundi moja la wazee wa taarabu tuliowazoea la mzee Yusufu Makamba na Tambwe Hiza.

    Katika siku za hivi karibuni nimeona kasi ya Nnape ya kuropoka na kubwabwaja kama kasuku imeongezeka kiasi cha kutilia shaka uwezo wake katika kukiletea mabadiliko chama chake kilichompatia dhamana ya uongozi.

    Sasa ameibuka na kauli yake kwamba Dr. Slaa ni fisadi! Yeye anadhani watanzania ni watoto wanaoweza kudanganywa na kauli nyepesi nyepesi hivyo!!!

    Sasa nimeanza kuamini maneno ya watu waliobeza slogan ya kujivua gamba kwamba nyoka akijivua gamba anabaki kuwa nyoka. Na ndivyo ilivyo kwa CCM.

    Mwanzoni, nilidhani sasa tutaanza kusikia kauli zenye mashiko kutoka kwa huo uongozi mpya wa ccm ulioingia baada ya kile kilichoitwa kujivua gamba. Nilijua nyimbo za taarabu zitakuwa zimeisha.

    Kumbe wapi, kilichobadilika ni wanamuziki tu, hivi ni kweli ccm imeishiwa watu wa maana wanaoweza kuongoza chama professionally?
     
  2. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    CCM ,hawana hao watu wa kuongoza chama, professionally , hapo kuchagua NAPE, wamefikiria kweli, ndo wakamuona anafaa kuwa kiongozi wao.
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wadau katika gazeti la mtanzania Nape Nauye (aka..Tambwe Hizza) amejibu makombora ya chadema na amesema kwamba Chadema wanatapatapa kwa sababu sasa amepatikana mtu makini wa kujibu hoja zao.

    Pia amedai kwamba Chadema walizoea kuionea CCM kwa sababu hakukuwa na mtu makini anayejua kujibu hoja.Ameapa ataendelea kuianika Chadema mpaka pale watanzania watakapotambua ni nani fisadi kati ya CCM na Chadema.

    Pia amedai kwamba mshahara wa katibu mkuu wa CCM Wilson Mukama hauzidi milioni 3 kwa sababu CCM haina mafisadi kama chadema.Amesema pia kwamba hakuwahi kuomba kujiunga chadema eti kwa sababu yeye si mchaga.

    Kuna vyombo vingine vya habari Nape amedai leo atazidi kuilipua na kuimaliza kabisa Chadema.
     
  4. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Msameheni bure huyo hiyo NAPE yote ni njaa najaribu kutetea ugali wake ili JK asimtimue amuone kuwa anafaa ingawa moyoni kwake Nape anajua fika kuwa CHADEMA ndio msema kweli na kiboko ya CCM.

    Hilo halina ubishi kwa watanzania wote walio na uchungu na nchi yao ila kwa wale wachahe wasio na machungu kwa nchi yao wataona kama Nape anaongea kitu cha maana sana na walio mafisadi ni CDM badala ya CCM.
     
  5. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,135
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mbona ameshindwa kuwavua magamba mafisadi, magamba yamekuwa magumu nini, au ile ilikuwa ni nguvu ya soda!
     
  6. m

    mabadilikosasa JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 379
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nape ataivuraga CCM yenyewe pamoja na vyama vyote vya upinzania Tanzania. Ingawaje ana mdomo lakini kichwa na nidhamu hana. Nape ni hatari kwa usalama wa Taifa na Amani ya Taifa.

    Inawezekana hajaelimika vya kutosha, kwanza mara nyingi sana maneno, msimamo, na taarifa zake zinatofautina na Katibu Mkuu wake, bwana Mukama. Huu Kijana hana uzoefu wa kazi za siasa. ataendelea kuiua CCM. Nape ni Gamba juu ya Gamba
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,177
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    dogo credibilit y yake inashuka kwa speed ya ajabu, point na hoja zimemuishia anaanza kubwabwaja
     
  8. s

    sawabho JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Nape, ondoa kwanza Boriti kwenye jicho lako, baada ya hapo geukia jicho la mwenzako.
     
  9. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #9
    May 13, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,148
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Filamu inaendelea....
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    May 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,177
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    kwa mambo kama haya ya kujibu vitu bila hoja huyu dogo atakuwa anaichukia sana JF
     
  11. A

    Awo JF-Expert Member

    #11
    May 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Anawaambia nini wachaga walioko CCM?
     
  12. z

    zamlock JF-Expert Member

    #12
    May 13, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nape ondoa mafisadi CCM siyo uje na hoja za kijinga hapa mwananchi gani anayekubaliana na CCM kwa sasa mbona mambo yako wazi na hilo unaliona ndugu yangu mmetupiga changa la macho hapa kuwa mnasafisha chama, matokeo yake mmeishia njiani na kwanza ndo mmewarudisha kwenye nyadhifa zao.

    Dogo nenda pole pole utashindwa na mengi sana
     
  13. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #13
    May 13, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NAPE hana hoja. Yeye ni mtu mbishi.
     
  14. s

    sawabho JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Dogo utaharibu safari yako mapema sana, mfupa uliomshinda fisi mbwa atauweza?
     
  15. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #15
    May 13, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 584
    Trophy Points: 280
    Maneno kama "Chadema walizoea kuionea CCM kwa sababu hakukuwa na mtu makini anayejua kujibu hoja" sizani kama yamelenga kubomoa CHADEMA bali kuzidisha uhasama ndani ya CCM.
    Nape anataka tujue kwamba kabla yake wengine wote hawakuwa makini akiwemo MWENYEKITI.
     
  16. D

    DoubleOSeven JF-Expert Member

    #16
    May 13, 2011
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 661
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ... ati wao ni Wapare
     
  17. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #17
    May 13, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,297
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280

    Ma opportunists!
     
  18. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #18
    May 13, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nape ni mpambanaji haswa, CDM mlizoea kumnyanyasa wagosi wa kaya "Makamba na Tambwe hiza" hizi ni zama za kujibu mapigo.

    Mapigo ya Nape ni makali kiasi ambacho CDM wameona majibu kutoa Slaa na Mbowe hayatoshi.

    Hivyo Komu, Marandu na safari nao wakaingia uwanjani kumjibu Nape. CCM tupo mkao wa kula, upele umepata mkunaji, dawa ya makombora ya CDM imepatikana!!
     
  19. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #19
    May 13, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba mwenye kujua kiwango cha elimu ya nape atuwekee humu jamvini maana sidhani kama mtu mwenye at least form four pass anaweza akaongea ujinga kama huo professor safari muongeze kwenye orodha ya mafisadi wa elimu tanzania
     
  20. Mpiga Nyoka

    Mpiga Nyoka JF-Expert Member

    #20
    May 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Tatizo Nape anadhani propaganda ni lazima uongee hata kama ni pumba. Afu anaposema kabla yeye hajawa tambwe hiza wa ccm amna mtu ambaye alikuwa anajua kukitetea na kukisemea chama ana maana gani kwa watangulizi wake. Acha tusubiri siku 90 tuone kama wataoga kichwani.
     
Loading...