Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape aivua nguo CCM,audanganya umma...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Apr 12, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM,Nape Nnauye amekivua nguo chama tawala.Amedai kuwa wakati wa kampeni,vyama hubeba watu kutoka sehemu mbalimbali ili kujaza wahudhuriaji.Watu hao,ingawa si wapiga kura,hubebwa ili kuuhadaa umma kuwa mkutano wa chama husika umehudhuriwa na umati wa watu.Hakutaja ni chama gani hasa.Nani asiyejua kuwa mtindo huu hutumiwa na CCM tu? Kwanini Nape ameamua kuiumbua nyumba yake?

    Kama hiyo haitoshi,Nape amedai kuwa CCM ina utaratibu wa kuwalazimisha wanachama wake kujiandikisha na kupiga kura. Akitoa mfano,Nape amedai kuwa hata kwenye kura za maoni CCM ilanzisha utaratibu wa kila mwanachama kuwa na kadi mbili:ya kupiga kura na ya uanachama.Nani hajui kuwa huu haukuwa utaratibu rasmi wa CCM? Utaratibu huu ulileta sintofahamu kubwa ndani ya CCM kwa kuletwa kwa kukurupuka.Uliwalenga wachache ili washindwe.Nape ameudanganya umma.Amefanya kusudi?


    Source: Mahojiano yake na Issac Gamba wa Radio One Stereo katika kipindi cha Hoja ya Leo jana.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    Uongo mkubwa zaidi ni ule aliosema ni lazima ccm ishinde arumeru mashariki, hizi zingine ni kama kachumbari kwenye pilau.
     
  3. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    habari za huyu gamba huwa hazipotezei mda,baadaye
     
  4. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo idara ya uenezi ingebadilishwa jina iwe"Idara ya uropokaji na itikati isiyojulikana na uenezi wa uongo"
     
  5. paty

    paty JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    huyu jamaa ana DEAD END kwenye siasa , uyu jamaa sio Makini kabisa, i take him as a JOKE -
     
  6. tikatika

    tikatika JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,073
    Likes Received: 902
    Trophy Points: 280
    huwez kutetea uongo daima siku moja utajichanganya Tu!
    Maana watu wanasema unapokuwa mwongo uwe na kumbukumbu!
     
  7. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,199
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    ...sioni cha ajabu hapo. Ni sawa na kumshangaa shetani akitenda maovu.
     
  8. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kumbe bado watu wanamsikiliza nepi
     
  9. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Alililia wembe sasa unamkata kila asubuhi, waacheni wafu kwa wafu wazikane
     
  10. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,043
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    HUu nin ujumbe wake kwa chama chake. Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii inamaaana hawakubariani kabla ya kufanya mambo yao ki-chama.
     
  11. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280

    Nape ni muongo halafu hana kumbukumbu; muongo mzuri anatakiwa awe na kumbukumbu nzuri !! He is a disaster in the making.
     
  12. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    haina mashiko
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Alishasema anapenda magwanda ya cdm,
    anatafuta tu njia ya kuondokana na hayo magamba.
     
  14. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,272
    Likes Received: 11,638
    Trophy Points: 280
    NAPE anaruka sarakasi na Taulo.
     
  15. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Nape hana mashiko na umaarufu kwasasa .
     
  16. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bado kidogo ataeleza jinsi gani wanavyoiba kura


     
  17. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #17
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Nape for precidency 2015
     
  18. paty

    paty JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    yupo umu JF anasoma ujumbe , but habadiliki , hajifunzi, anyway yeye na waliompa nafasi, na chama chake kwa ujumla sio watu makini, naamini kila anachofanya anakuwa ametumwa na anasema kama kilivyo , they are on the way to their grave
     
  19. dallazz

    dallazz Senior Member

    #19
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nape nape y
     
  20. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Hiyo ndiyo STYLE ya CCM kubeba watu kutoka sehemu mbalimbali kwenda kwenye mikutano.

    Hata Rehema Nchimbi ametumia UZOEFU wa chama chake kufikia uamuzi wa kupiga mikutano ya hadhara Dodoma!
     
Loading...