Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape aelekea uzeeni?.anakumbuka kauli yake?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kimboka one, Nov 26, 2011.

  1. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    aliwai kusema ukiwa manafiki ujanani uzeeni utakuwa mchawi.sasa hizi siasa zake si za kuelekea uzeeni.nape tafakari kauli yako hiyo na tembea nayo.
     
Loading...