Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape acha kuvuruga Serikali ya wanafunzi CBE

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nanyaro Ephata, May 11, 2011.

  1. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Mara baada ya uchaguzi wa serikali ya wanafunzi chuo cha CBE,ijumaa iliyopita,na rais kupatikana ambaye ni mwanachadema,Naape amekuwa akichochea na kuivuruga serikali chuoni hapo,kwa lengo kuhakikisha kuwa Spika anakuwa mwanaccm
    Kwenye uchaguzi wa rais uliofanyika Ijumaa iliyopita ulishuhudia matumizi makubwa,ya fedha kutoka kwa wanaccm,pamoja na hayo matumizi bado walipigwa chali,uchaguzi wa spika utafanyika ijumaa hii
     
  2. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo UDOM CHADEMA,CBE CHADEMA,kweli Dodoma wadeka.Ila najua Serikali itavifunga vyuo vyote wakati wa uchaguzi 2015.Mmejiandaaje kwa hilo?
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Nape anavurugaje serikali hiyo ya wanafunzi?
     
  4. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Anatumia wanafunzi ambao ni wanaccm kumtengenezea aliyeshinda Urais ambaye ni mwanachadema
    Kwenye huu uchaguzi wa spika,amekuwa akitumia hela nyingi ili ashinde spika mwanaccm
     
  5. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Mkuu hiyo nafikiri ni CBE campus ya Dar
     
  6. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Kazi mnayo CBE ila washauri hao wenzako kama ni hela wachukue halafu kura wampe yule wanayeona anafaa kuwaongoza....ila haya mambo ya u-CCM na u-CHADEMA yasiwapotezee sana muda mkasahau jukumu lenu la kubwa la kusoma na kufaulu
     
  7. Wun

    Wun JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mlete mada acha kutafuta sifa...hakuna nape wala na nani sema ni kawaida ya CBE-dsm lazima spika atoke upande mwengine ka kisera
     
  8. B

    BUBERWA D. JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    ni aibu kama wasomi nao watachakachuliwa. juhudi za nape ni sawa na mbio za konokono hawezi.
     
  9. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hizi politics za chuoni tu mnatumia pesa kunua kura, je huku uraiani si mtawauza wananchi ili muwe wabunge au maraisi!
     
  10. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #10
    May 11, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,016
    Trophy Points: 280
    Kama vyuoni wananunuliwa kwa hela itakuwaje kwa ndugu zangu wa hapa Bugayambelele?

    Hivi Nnape anasoma CBE au ndio ameanza kuhamasisha vijana huko vyuoni?
     
  11. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tusipotezeane muda hapa JF na hoja za hovyo hivi CBE nayo ni Chuo cha kufanya tujadili hapa JF? halafu hivi huko vyuoni siku hizi wagombea wa serikali za Wanafunzi wanapitia vyama vyao vya siasa kama ilivyo kwenye ubunge,udiwani na Urais wa nchi? Kama wameenza kuchaguana kwa kuwakilisha vyama basi wanavyuo mjue mumeliwa mnahitaji viogozi wanaonelewa mahitaji yenu hapo chuo na kuangalia ubora wa elimu mnayo ipata ili mkiingia kwenye soko la ajiri muwe washindani!
     
  12. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nahisi mimi ni mgeni sana kwenye hii mada? Inakuwaje wanatumia vyama kwenye kuchagua viiongozi wa shule? Kazi kweli kweli.
     
  13. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 777
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Nakuomba mdau usikibeze chuo cha CBE, Kuna watu wengi wanakuja kwa kuskia elimu ya hapa ni easy, wanaondoka bila cheti...
    Kuhusu rais mpya wa hapa CBE Dar Mr Kidera Gango, haina kificho ni jasiri sana.. Na alikua na sera ya kuondoa ufisadi, ambayo hata Chadema wanaitumia mpaka sasa.. na hata matunda yake tunayaona sasa..
     
  14. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Siasa inaua vyuo vya bongo sasa! Mtoto wangu hasomi chuo chochote Tanzania lazima aende abroad ngoja wasome watoto wa wachimba chumvi na mambo yao ya U-CCM na U- CHADEMA! Hovyo kabisa!
     
  15. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #15
    May 12, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    It's too low, grow up!
     
Loading...