Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape Aanza kazi mpya ya umwagiliaji makaburi, Mungu awalinde wote waliotutangulia

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kachanchabuseta, Apr 2, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. E

    Ezjohne Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmmmh hii kali:nono::nono::nono:
     
  3. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    jamani hii ni qeli kama qeli basi ni hatari. Nimeichukia
     
  4. H

    Honey K JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yatasemwa mengi....semeni mkishachoka maisha yanaendelea
     
  5. M

    MAJANI YA KUNDE JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaelekea hili NAPE ulilisahau mwanzoni.
     
  6. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Pole sana kada,sidhani kama watu wanachuki binafsi na wewe ila wanachuki kubwa sana na huo mzoga ccm
     
  7. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    naona upo on line changia thread zote
     
  8. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    wamekuning'iniza kama popo
     
  9. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kwa sababu wewe sio mstaarabú ndo maana tunakuandama hivi,ýako wapi majigambo yako kwamba ccm imeshinda arumeru imesubiri kutangazwa.Safari ùtaikumbuka ccj
     
  10. t

    tz_mpya New Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata biblia inasema msifanye migumu mioyo yenu!hamia airtel kada u know where to flock
     
  11. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dah! Hii ni kali wakuu.Jamaa kakumbuka wakubwa zake baada ya kufall apart huko arumeru!.Magambaaaaaaa!!
     
  12. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu angalia usiwe kama Mheshimiwa Lusinde
     
  13. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Hii picha ya muda mrefu, nilishaiona hapa hapa Jamii forums
     
  14. Pipiro

    Pipiro JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 302
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Naona wamekuchokonoa huko ulipokuwa umejificha mpaka wamefaulu kukutoa.. Sasa inabidi utoke mzima mzima uje hapa kupambana na hoja zinazotolewa. Usiogope wewe ni mtoto wa kiume madhubuti. Kama ulikuwa na uthubutu wa kupambana na Lowassa kwenye majukwaa hadharani then ninaamini still you have those steel balls za kupambana na hizi hoja hapa JF.

    Go Nape go Nape go.. Unasubiriwa usiogope. Kama ingekuwa macho kwa uso ndio ulitakiwa uogope maana naamini usingeweza kupambana ila kwa keyboard, c'mon Nape, you can do this.
     
  15. M

    Mazindu Msambule JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 3,323
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    Kaka Jr, nasikia na wewe ni mcha Mungu, please hebu niambie, kile ambacho huwa unasema kwa kupayuka sana na msisitizo, huwa kinatoka moyoni mwako au mdomoni tu? Nina maana, kile unchokiongeaga, we mwenyewe huwa unakiamini?

    Sisi wengine tuna amini hivi, kupenda ccm ni lazima uwe unakili za maiti!
    majibu tafadhari.
     
  16. N

    Njaare JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,065
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu upo?

    Nendeni mkapate somo la jinsi ya kufanya kampeni toka kwa mzee Malechela.
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    bora ufanye kazi hiyo halali mbele ya Mungu kuliko kufanya kazi za kifisadi huko ccm, teh teh teh
     
  18. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hongereni watani (Chadema) kwa ushindi Arumeru Mashariki. Ninawapongeza mmeshinda! Ndio kauli ya wana Arumeru Mashariki nasi tunaiheshimu! Fanyeni kazi kutimiza mliyowaahidi wapiga kura. Kila lakheri!! 531930_381910065163746_100000342668655_1284574_390694123_n.jpg

    pongezi hizo umezitoa kwenye wall yako kwenye facebook naomba uzitoe na hapa JF
     
  19. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nape jamaa yako mwigulu kehafdar?
    baada ya kuwapa ulaji machalii amekimbia usiku wa manane.
     
  20. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,685
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Halafu kwa domo kaya lake aliwahi kusema eti wana uhakika Lema atashindwa rufaa waliyokata halafu chaguzi ndogo watashinda kwa kishindo, walivyoliita mahakamani lidhibitishe kauli hiyo likajifanya linaumwa,.
     
Loading...