Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nape aandaa waraka wa kuwakana CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAGAMBA MATATU, Jul 2, 2011.

  1. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Zikiwa zimebaki siku 8 tangu ROSTAM, LOWASA NA CHENGE kupewa siku 90 na CCM ikiongozwa na mwenyekiti wa itikadi na uenezi Ndg NAPE NNAUYE kujiondoa wenyewe, mambo yamekuwa tofauti na CCM walivyofikili,watanzania wakiwa na imani kubwa sana na hawa viongozi waliowekwa baada ya ile secretariet ya zamani iliyokuwa ikongozwa na Makamba mzee na kuwekwa hii inayoongozwa na Ndh Wilson mkama pembeni yake akiwepo NAPE, kiukweli mambo si mambo ndani ya CCM sasa kwani kila mmoja anashindwa atawaondoeje hawa wanaowaita magamba wakati mda wenyewe unakaribia kuisha wa siku 90,,,

    Nape kipindi anaingia katika hii nafasi alijua ni kazi rahisi sana ila kumbe mambo yamekuwa magumu tena sana kwani kati ya ROSTAM,LOWASA NA CHENGE hakuna hata mmoja anaekumbuka kuwa
    ana deni lakulipa kwa CCM ili CCM isiendelee kudaiwa na wananchi kile walichowaahidi cha kujivua gamba mnamo tarehe 10 April mwaka huu,,,

    Kwa hali hii inambidi NAPE aandae walaka wakuwajibu makada wa CCM na watanzania kwa ujumla ili ile kazi aliyopewa kuhakikisha kuwa analiondoa gamba ndani ya CCM inakamilika au aandae walaka wa kuwakana CCM na watanzania kuwa hakupewa hiyo kazi japo alipewa fungu la kutosha la kuhakikisha gamba linavuliwa,alipewa gari lakifahali kutembea TZ nzima,alipewa ulinzi wa kutosha ili asipate tatizo lolote kutoka kwa maadui (MAGAMBA), sasa je siku ndo hizo zimebaki 8, JE NNAPE ameandaa nini cha kujibu wakati hakuna hata gamba moja lililong'oka??????

    JE HAYA MAGAMBA YATAMBAKIZA NNAPE NDANI YA CCM MARA BAADA YA KUSHINDWA KUYANG'OA????
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,771
    Trophy Points: 280
    same song kila kukicha
    Nape hawawezi kina Lowasa.Hes so small....
     
  3. POSHO MAVYEO

    POSHO MAVYEO JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 377
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tuko pamoja mkuu
     
  4. M

    Msharika JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    yangu macho
     
  5. Chloe O'brian

    Chloe O'brian Member

    #5
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    where are you "nnauye jr",

    njoo ujitetee.

     
  6. C

    Chief Lugina JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Whoz gamba? LA,EL au chenge? Cal them vigogo! They run CCM.....
     
  7. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nape mwepesi mno...hawezi shindana na heavy weight akina lowassa, rostam na chenge....hilo analijua ila mwanzoni alidhani ni kazi rahisi sana.
     
  8. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60

    Huyu ndugu yangu NNAPE bora angeendelea na ukuu wake wa wilaya kule Masasi hili ziko ni zito sana
    kwani waliolibeba wako pembeni wamemtoa kama kafara vile,, ndugu yangu NNAPE litue hili zigo kwani tayari limekuelemea, pole sana my brother...
     
  9. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Unajua kuna kauli nyingine ni burudani tupu hata kuzisikia. Hivi ni nani aliyetarajia kwamba CCM ingewaondoa akina Chenge, Lowasa na Rostam ilihali hao ndo wanaodetermine uhai wa CCM? Hawa ndiyo wafadhili wakuu wa CCM na ndiyo wanaoongoza nchi kwa mgongo wa JK, sasa ni nani mwenye ubavu wa kuwaondoa, ili hali kikwete mwenyewe ni kama remote control iliyoshikiliwa na Rostam? Kama alishindwa kumshitaki na kumfunga pale alipokwapua mabilioni through Kagoda, leo atamfunga kwa lipi? Ndiyo maana huwa siku zote nasema CCM got the strategy wrong. Gamba kuu la CCM ni kikwete na huyo ndiye aliyetakiwa atolewe CCM na si hawa watatu. Hadi hapo CCM itakapoweza kutenganisha uongozi wa nchi na wa chama ndipo kitakapoweza kuendesha serikali kwa umakini na si vinginevyo.
     
  10. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    For real these are not gamba, they are so strong myfriend, nadhani ukiitaja CCM bila hawa watu hiyo CCM ni batili, hawa ndoo vigogo, hawa ndio CCM,,,,,,,
     
  11. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yealekea Nape hakujua ni nani aliyemwajiri huyo mwajiri wake. Hajui kana kuna Kings makers humu duniani.
     
  12. A

    ADAMSON Senior Member

    #12
    Jul 2, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaweza kumfukuza kazi mwajili wako?
     
  13. k

    kagarara Senior Member

    #13
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nnape jitokeze mkuu uchangie hii mada.
     
  14. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape, Njoo ufanyiwe maombi
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Siku 90 ndio zilitolewa na haikuwa inamaanisha kuwa akina EL,RA na AC waondoke CCM. Waliambiwa kuwa wajiangalie, kama wanafit CCM wabaki na kama wanaona hawafiti wahame!Wameonyesha kuwa still wanahitajika, na mchango wao ni mkubwa kwa taifa. Sasa nyie mnataka waondoke waende wapi?
     
  16. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape huwa anakufa na kufufuka, hataonekana amekufa na ataibukia (atafufukia) ktk mada ingine isiyo na mashiko kama mtu asiye nazo. Kushabikia ccm mpaka uwe hamnazo kama tambwe hiza
     
  17. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #17
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Wapi MS,FF,Ecol,Ritz,Tumaini, Nnauye jr na wengine? Tunahitaji kauli zao?
     
  18. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    RACHEL ni korodani za ccm, si magamba. Kama wana ubavu wazikate basi
     
  19. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #19
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Ulikuwepo kwenye kikao hicho au ulisikia kama ilivyo kwa watz wengine?
     
  20. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Modz wapi kitufe cha senkyu? Kama modz mnacho huko mgongeeni huyu Mkuu! Kwa niaba yangu pulizzz! Amenikuna.
     
Loading...