Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Napatwa na kichefuchefu kila wakati ila sina mimba wala Malaria!

Discussion in 'JF Doctor' started by SWEET GIRL, Jan 3, 2012.

  1. S

    SWEET GIRL JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Heshima mbele,
    jamani toka jana nasikia kichefu chefu cha ajabu sana.najua wapo watakao sema ni mimba lakini sina mimba nina uhakika na pia malaria sina.sasa sijajua hichi kichefu chefu kinatokana na nini tafadhali naomba mnisaidie nile nini kipotee??? jana nilitumia ndimu lakini bado nakisikia.kinanipa shida kweli.naombeni msaada.
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ulikula nini kabla hujaanza kusikia kichefuchefu?
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Una uhakika gani huna kama hujapima?
    Nenda kapime yawezekana ni mimba changa
     
  4. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kama huna mimba basi yawezekani una minyoo jaribu kucheck
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    kichefuchefu siku mbili? nenda ukamuone doctor aisee. mkesha wa sikukuu ya christmas ulifanyanini?. kwa kukusaidia huduma ya kwanza fanya hivi; Nusa kikwapa chako kama mala 5 hivi.yaani weka mkono kwapani halafu uwe unaunusa. ukivuta kama mala 5 hiyo hali itaisha. hii dawa nilipewa na bibi. huwa natumia kila nisikiapo kichefuchefu na kinaisha. Mia
     
  6. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmh! MIA!!!
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,250
    Trophy Points: 280
    Inabidi ufungue huduma aisee! Akitoka MziziMkavu unakamata #2,lol
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,250
    Trophy Points: 280
    Hajapata exposure kwa visababishi vya mimba. Haitoshi?
     
  9. S

    SWEET GIRL JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    JF kuna watu wa ajabu!!!wanalazimisha kama nina mimba wakati mimi mwenyewe najijua sina.me nilihitaji daktari aliyepo humu JF aniambie ni kitu gani hasa kinanisibu kwa dalili hizi
     
  10. S

    SWEET GIRL JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    jana nakumbuka asubuhi nilikula chapati,kitumbua na chai.mchana nilipata chipsi na kakuku kidogo plus mboga ya kunde.baada ya hapo ndo nilianza kusikia kichefu chefu.
     
  11. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Je kuna dawa unazotumia regular kama dawa za moyo, arvs na nyinginezo?
     
  12. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Inategemea umri wako na kama unakunywa vileo au la. Ila kuna watu hupata kichefuchefu ama baada tu ya kula (hasa vyakula vyenye maji maji kama supu) au akikaa muda mrefu bila kula.

    Fanya yafuatayo huenda ikakusaidia:

    1. [*=1]Usiwe unakula chakula cha moto na cha baridi wakati mmoja (kwa mfano pilau ya moto na kachumbari/soda baridi).
      [*=1]Kunywa green tea na kula ndizi mbivu asubuhi.
      [*=1]Kama unakunywa pombe, well punguza matumizi yake.
     
  13. S

    SWEET GIRL JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    currently situmii dawa yoyote ile
     
  14. S

    SWEET GIRL JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    pombe situmii na kula yangu ni asubuhi na mchana tu usiku mara nyingi nakunywa plain tea,au matunda na sometimes soda tu
     
  15. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Nunua dawa inayoitwa nosic tablet huwasaidia wakina mama wajawazito wanapokuwa wanasikia kichefuchefu na kutapika ni combination ya doxylamine succinate 10mg na pyridoxine hcl 10mg.

    Ukiendelea kutapika mwone daktari.
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280

    Sweet mbona mgumu kuelewa? Unasema huna mimba ulipima? Na kama ulipima kitu gani kilichokufanya ukapime mimba? Njia za kupata mimba unazijua zote?,je unaviamini hvyo vifaa ulivyotumia? Usiwe mbishi kapime mimba wewe
     
  17. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Punguza kula vitu vyenye mafuta mengi, sukari nyingi kwa ufupi vitu vitamu kwako siyo vizuri. Fanya mazoezi hiyo hali itaisha. Dawa ya haraka haraka kupunguza hiyo hali nusa kikwapa chako kama mdau (MIA) alivyosema hapo.
     
  18. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Minyoo hiyo!
     
  19. n

    ngwana ongwa doi Member

    #19
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kanunue phenergan vidonge au metoclopromide vidonge mojawapo ya hizi dawa itakusaidia,vinginevyo sababu za kusababisha kutapika ziko nyingi mfano infection kwenye tumbo nk.yafaa kwenda hosp.ukienda watapima na kubaini chanzo.
     
  20. n

    ngwana ongwa doi Member

    #20
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pia vi vema ukapima na vipimo vingine kama wadau wanavyoshauri.
     
Loading...